Bawasiri na tiba zake

Bawasiri na tiba zake

You may also like...

180 Responses

  1. Asante sana docta kunjuza

  2. be blessed, na pumu je inatibika?

  3. Nini dalili za bawasir, kwa binadamu?

  4. gharama za dawa shilingi gapi

  5. Mam Kim Mam Kim says:

    Dokta kokwa la embe nikile kiini cha ndani au vyote nalile gamba gumu

  6. daaah mimi nilikatwa kwa njia ya kienyeji lkn baada ya miaka kadhaa ikarudi sijajua shida yake nn

  7. Mussa Lukuwi Mussa Lukuwi says:

    Je ukila vyakula vyenye nyuzi namaji mengi kunauwezekano wa kupona?

  8. Makassy John Makassy John says:

    Be blessed Dr. ningeomba makala about shubili au aloe vela,

  9. ASANTE DK,NAOMBA UNISAIDIE DAW YAKUTBU FANGAS KWENYE UKE KWA MAMA ANAENYONYESHA,.

  10. Nancy Senya Nancy Senya says:

    Sasa mtu utajuaje kama unayo maana umesema kuna ya ndan plz

  11. Hivi dokta unaweza rusha no zako?

  12. Levi Katinde Levi Katinde says:

    Vipi kuhusu goitre ipo dawa yake?

  13. Kuna aina ngap za bawasir

  14. dawa ya nguvu za kiume ili mtu upge hata raund tano nne bila kustop

  15. ubarikiwe mnoo Bro💐💐💐💐

  16. Shukrani doktar kwakutuelimisha

  17. Asante bro je kati ya dawa hizo ni ipi anaweza kutumia mjamzito?

  18. Moza Shabani Nampunde

  19. Doctar bawasiri ni kwa wasicha au pande zote na huwa ni watu Wa aina gn wenye bawasiri

  20. Abeid Hemed Abeid Hemed says:

    Doctor hilo li barafu linaweza kuponyesha bawasiri ya kutoka nje naomba unijbu samahani doctor

  21. Je ukikata kuna madhara doct

  22. Asante kwa elimu yako!

  23. Zawad Hamis Zawad Hamis says:

    Dr unazo mbegu za almonds( lozi) na zipatikana kwa bei gani?.

  24. Yusta Deblo Yusta Deblo says:

    Habari docta mm nimetoka kinyama kidogo ila hakiwashi nakumbuka zamani kilinitokea nikakata ila kulikua kinawasha sana but cha ss akiwashi

  25. Nashukuru kwa maelezo yako mazuri hilo tatizo mie ninalo lakini halinisumbui sana nilikua nataka njia ya mkato yaani oparation ya kukikata je ? Ni njia sahihi na huduma hii inatolewa hosptali ipi?

  26. dkta mtoto mwenye degedege dawa ipo

  27. Tinõ Böy Tinõ Böy says:

    Doctor me ndugu yangu mmoja anatatizo la ajabu kweli cjui naeza funguka
    apa apa

  28. Asante dr nitakutafuta

  29. Ayo mafuta ya nazi yakupika mwenyewee au ya dukani

  30. Doctor ubalikiwe sana

  31. Juma Guni Juma Guni says:

    Unapatikanaje ???hilo tatizo hua linanitokeaga

  32. Nash Fredy Nash Fredy says:

    Doct mim ninacho ninawez tumia mwalover au nitakua nakosea

    • Kutegemea na umri wako na namna ugonjwa ulivyojijenga na kudumu, unaweza kuhitaji dawa moja au mbili au hata tatu kwa pamoja kati ya hizi zifuatazo. Kumbuka kumshirikisha daktari wako kabla ya kuamua kuzitumia hizi dawa.

  33. Kago Bahati Kago Bahati says:

    Asante kwa somo Dr,dawa n bei gan

  34. Doctor ubarikiwe sana

  35. Rehema Seifu Rehema Seifu says:

    Doctor inakuaje kuhusu malipo ili nipate hiyo dawa mimi niko mikowani.

  36. Mimi nipo Kigoma itanifikia kwa Tsh ngapi? Nina tatizo hilo

  37. du axante xana dokta fadhil dogo anaumwa

  38. Jane Nkinda Jane Nkinda says:

    Baking soda inasaidia kutibu bawasiri ya nje

  39. Docter nielekeze dawa ya kucha kula udongo Nina miaka3 najitahidi kuacha nashindwa msaada please

  40. mim nlipat kpnd cha ujauzito na nlijifungua ila had saiv bd naon ipo.ngj nijarb kutumia baking poda

  41. Docta je kwa MTU aliyepooza anaweza akatumia DAWA zip ili anhalau awe vizur nisaidie Docta ahsante

  42. Hajra Amiri Hajra Amiri says:

    Hbr dokta mimi pia naisi nimetoka na icho kinyama ila akinisumbui sasa naitaji tiba maana kinanipa mawazo sana

  43. Je kama mama in mjamzito akatwe na kina madhara akiacha mpaka ajifunguevmadam hakimsumbui?

  44. Nilikuwa nauliza mtoto nae anaweza kutumia mualovela

  45. Amli Kitenge Amli Kitenge says:

    JE INATOKA NA NINI HASWA MPKA KUPATA MAGONJWA HAYO

  46. Amli Kitenge Amli Kitenge says:

    Na pia naomba unitumie NAMBA zako plz

  47. Zaina Mboma Zaina Mboma says:

    Unapatikana wapi

  48. Asia Msangi Asia Msangi says:

    Nitakutafuta dokta

  49. Dkt. Kwa Watoto Chini Ya Miaka Miwili Akiwa Na Bawasiri Ya Ndani Utamjuaje?

  50. Glory Kimaro Glory Kimaro says:

    Hongera kwa kutuelimisha. Mungu akubariki.

  51. miminimojawapowaugonjwahuo,nimetibiwa_sectlenagvt_hospit,geita,kwamdamlefu,ilishindikana,je?nawezanikapona,nisaidie

  52. Tumain Said Tumain Said says:

    He bawasiri INA Tania ya kutoa kitu kama maji?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *