Chakula cha mgonjwa mwenye Kisukari aina ya kwanza

Chakula cha mgonjwa mwenye Kisukari aina ya kwanza

You may also like...

35 Responses

  1. Asante mpendwa kwa elimu hii muhimu… Nimeipitia kwa umakini mno.. Thanks so much,,

  2. Doctor ninandgu yangu anakisukar xhida akila chakula akishiba ni kosa na akiwa na njaa ni tatizo pia anaumwa je afanyaje

  3. Samahani Dk naomba kujua aina ya kwanza na ya pili ya Kisukari tafadhali.

  4. Mungu akupe uzima uzidi kutuelimisha

  5. Gaucho Moha Gaucho Moha says:

    Shukraan kwa maelezo mazuri ndugu yangu mungu akubarik

  6. Samahani doctor hivi nimonia inatibika

  7. Farida Khama Farida Khama says:

    Ni kwanini wagojwa wa kisukari hutoka vidonda baadhi ya maeneo ya mwili?

  8. Kwamtu ambae ndo kaupata kwa mala yakwanza dalili zake ni zipi

  9. Doctor napenda kujua mgonjwa wa kisukari anaweza kurudisha mwili wake wa awali means kama alikuwa mnene??

  10. Golden Reme Golden Reme says:

    Je, mtu ambaye ana ugonjwa wa kisukari anaweza kupona kabisa?

  11. Mvurugiko wa homon

  12. Alex Venance Alex Venance says:

    Hili nisomo,nimekuelewa,natmia sana,

  13. Kaka mgonjwa wakisukari aluhuxiwi kutumia sukari ata kidogo au?

  14. je ugonjwa wa kisukari unaambukiza kwa kujamiiana

  15. Mama yangu anasukar ya kupanda anaumwa na viungo mwili mzima vidole vinakakamaa mara anavimba miguu

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *