Dawa Asili 7 zinazotibu tatizo la kutapika

Dawa Asili 7 zinazotibu tatizo la kutapika
Dawa Asili 7 zinazotibu tatizo la kutapika

You may also like...

78 Responses

  1. Shukrani kwa somo zur!

  2. Dokta vip kwa watu ambao wakila kitu flan lazma watapike kwa mfano mimi nikila parachichi,kumbikumbi na mchuzi wa samaki ulipoa lazma nitapike na huwa sivigusi….

  3. kuna wakati mtu anajihisi kichefu chefu lakini hatapiki jee dawa hizi zinaweza kuondoa hiyo hali?

  4. For real my God bless you Fadhilpaulo umekuwa sehemu ya baraka kwangu

  5. John Malapwa John Malapwa says:

    Asante sana Dk..!!

  6. Doctor mimi huwa natapika pale nikipanda gari ambalo halina hewa tatizo ni noni?

  7. Naomba kufahamishwa mnanaa,nimmea gan?

  8. Que Regga Que Regga says:

    Mungu akutunze na kukutimizia haja za moyo wako mpendwa! Unatufunza mengi

  9. asante. hivi somo la makalio bado??

  10. Asante Fadhili Paulo,nikiwa ndani ya gari likifungwa vioo vyote, hata kama nilisafiri nikiwa sijisikii ugonja,huwa nahisi kutapika,au natapika kabisa, je! ni ugonjwa? au!

  11. Asante DR. naomba nichomekee kidogo , naomba kujua dawa ya fizi zinazotoa damu na kuuma wakat wa kupiga mswaki

  12. Asante mtaalamu nakuelewa sana na tambua kabisa mi ni mwanafunzi wako humu nachukua nukuuu dr.

  13. Nasikia maji ya Michele pia yanazuia MTU anaekojoa kitandani ni kweli? Na yanat umikaje..?

  14. kwel Bw Fadhil ninakuelewa xana tena zaid ya xana

  15. Mungu akubariki sana ufike mbali Dr.

  16. Vzr sana kwa ushauli

  17. Rukia Mgosi Rukia Mgosi says:

    Dokta sorry mi huwa natapika asubuhi mara nyingi nnapowahi kuamka nifanyeje

  18. Docta huwa natapika pale ninaposikia harufu ya mafuta ya gari hilo ni tatz gani

  19. Vivian Kaaya Vivian Kaaya says:

    Mungu akulinde Dr.fadhili tuendelee kupata nasaha zako.

  20. Dr na yule mtu mwenye gas nyingi tumboni muda wote mpaka anatapika afanyaje

  21. Daktar je dawa za chango za kiume ngiri za aina zote naomba unijalie tiba hyo ndugu yng

  22. Tumaini Tina Tumaini Tina says:

    He Na wale wanaotapika safarini kwenye gari yaani akisafiri ndio anaisikia hio hali tu

  23. Zainab Juma Zainab Juma says:

    My Nahomba Utoe Namaelekezo Yadawa Zakina Mama

  24. Zainab Juma Zainab Juma says:

    Mi Nasumbuliwa Sana Na 2mbo

  25. Daraa Rashid Daraa Rashid says:

    Naomba kuuliza hakuna madhara ya dawa hizi kwa mjamzito?

  26. Grace Kivuyo Grace Kivuyo says:

    Doct mm natapika cn nikipanda tuu gari tatizo ni nn?

  27. Ubalkiwe kwa huduma!

  28. Mimi nikiumwa na kichwa sana lazima nitapike

  29. Geofrey Jeas Geofrey Jeas says:

    Dkt, samani naomba unisaidie dawa ya pumu kwa watoto.

  30. Dr , mm nikisafir tyu jamn au nikipita tyu hata karibu na gar. Linalotoa moshi duh! Najisikia kutapik plz naomb namb zako nikutafut

  31. Mm mtt wangu akiwa usngzn anatafuna meno had anashndwa kutafuna nyama hv hii sababu yake nn?

  32. Hongera kwa ushauri mzr Mungu akubariki

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *