Dawa mbadala ya vidonda vya tumbo

You may also like...

1,682 Responses

  1. Asante sana Doct. hizo dalili zote ulizozitaja ninazo in shaa Allah nitaanza kutumia.shukrani kwa kutufumbua macho mana dawa tunazo kwenye mazingira yetu tena kwa gharama nafuu lkn hatuzijui .ubarikiwe sana

  2. Jamani ninashida hiyohiyo mimi kabra sijala najickia kichefu chefu alafu mwili huishiwa nguvu san na baada ya muda mfupi tu huwa napata kizunguzungu au same time nikiwa nimelala arafu mda nitakapo amka najisika kizunguzungu napia nashindwa kusimama nahiyo nidalili ya vidonda vya tumbo au dalili ya ugonjwa mwingine . nawtakia kazi njema

  3. Kuna mtu alikuwa na vidonda vya tumbo akawa anakula pili pili kwa wingi, anadai kuwa ni dawa yake. Je ni sahihi!??

  4. Samahan Docta umeandika chagua dawa 3 kati ya hz ili kupata matokeo mazur zaid swal langu ni je ukizitumia zote inamana utakunywa kwa kutwa mara moja kila dawa au utakunywaje kwa ambazo zinatakiwa unywe kutwa mara 2 au 3?

  5. Obadia asali ulikuwa unatumiaje au u achanganya na nini?

  6. Ibrahim mimi nilitumia mkia wa kondoo lakini niliharisha sana na kutapika hadi nikaishiwa nguvu

  7. Ukitoa 20000 utatakiwa kutoa lini tena au ndo basi?

  8. Zawadi Bihay Zawadi Bihay says:

    Me nahitaj kukata tumbo

  9. Nimejifunza sana kuhusu mateso yangu na vidonda tumbo asante Mungu akubariki sana

  10. Doctor nami ninasubuliwa na matatizo hayo hulivyo sema ukiaza hiyo tiba usitumie vidonge mimi nisipo kunywa dawa za maumivu siamki sasa nifanyeje?

  11. Asanteni nimependa ushauri wenu

  12. Nace Gideon Nace Gideon says:

    Acha nishare Kwakweli Maana watu wangi wanateseka Jmn.

  13. Adja Baruan Adja Baruan says:

    Jmn mm karbu dawa zote hapo nmetumia lkn wap nikianza kuumwa hadi xhida

  14. Adja Baruan Adja Baruan says:

    Jmn mm karbu dawa zote hapo nmetumia lkn wap nikianza kuumwa hadi xhida

  15. Tabu Abla Tabu Abla says:

    Mimi na sumbuliwa navidonda lhuwa nacheuwa kwa sauti kubwa saaingine nimekaa maji yanapanda machungu nayatema na chomwachomwa kwenye chamby ya moyo pana niuma mpaka mgongoni tumbo huwalinaja nashindwa kula saa ingine nahasira paspo tatizo inakuwepo tuu naweza kutumiwa dawa nizipate moshi au nimpalka nije daa naitaji matibabu

  16. Naomba niletee asali mbichi pure naona hiyo ndio dawa rahisi waubani Nyantuzu Mpo’rwe

  17. Judith Bippa Judith Bippa says:

    Asante kwa ushaur mzur

  18. Binti Abed Binti Abed says:

    Ubarikiwe,mi Mwenyewe Ninateseka Mno Na Vidonda Vya Tumbo Naanza Dozi,naimani Nitapona

  19. Elim zaid nmeipata juu ya faida ya maji mwilini

  20. Mi nasumbliw na kifua kinawaka moto sana sehem ya kichimba moyo hadi napata maumiv na mda mwingn nahis kama vile kiuno kizito,na joto Kali,je ni vdonda vya tumb

  21. Mi napata maumiv sana sehem ya kifuani juu hasa kweny kichimba moyo kama vile kinaungua na kiuno kama vile kimejaa vitu na joto Kali mda wote, je ni vdonda vya tumbo?na kama ni ivyo nitumie dawa gan?

  22. Yazid Mohamed Said says:

    Doctor mimi naomba msaada wako maana kama vipimo nilipata na nikaambiwa ni Vidonda vya Tumbo vilivyosababishwa na bacteria nikapewa dawa za vidonge ila kila nikitumia tumbo ndo linaniuma zaidi. Dalili maumivu makali ya mgongo, kifua ikiambatana mwili kuwa na vichomi, kiungulia kikali, kichefuchefu cha mara kwa mara pamoja na vingine vingi kiukweli ni tabu.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *