Dawa mbadala zinazotumika kurejesha uke mkubwa au uliolegea

Dawa mbadala zinazotumika kurejesha uke mkubwa au uliolegea
Dawa mbadala zinazotumika kurejesha uke mkubwa au uliolegea

You may also like...

645 Responses

  1. Thuma Mamy Thuma Mamy says:

    Natak tuonge privat plz nitafany nikupate ama namba whastp plz

  2. viaz vikuu sivijui na uatu n nn

  3. Angel Msemo Angel Msemo says:

    Uwatu ndo tunda gani?

  4. Bertha Kitto Bertha Kitto says:

    samahan,dokta nina dada angu aliwai zaa kipnd ana miaka 16 na tangu ajifungue mgongo na kiuno vna msumbua sana ad leo tatizo lina weza kuw nin

  5. KEGEL sio Kwa wanawake tu hata Kwa wanaume unapokojoa uwezo wa kurusha mkojo mbali na kubana sec 5 hadi 10 then unakojoa tena ukiwa umesimama na wanawake atumie nguvu kubwa kukojoa hadi achimbe shimo pale chini akipo chuchumaa kisha abane sec 5 hadi 10 na akojoe tena Kwa nguvu kubwa ni ziezi zuri na dawa isiyo na gharama

  6. Eglay Clarah Eglay Clarah says:

    asante nashukuru sana doctor

  7. Asante kwa darasa

  8. Sijajibiwa jamani mimi

  9. Merry Ditto Merry Ditto says:

    Madokta wanashauri tusiingize vidole wakat WA kujisafisha sasa inakuaje ¿?????

  10. Doctar nixaidie nimepata ujauzto wa kwanza umeharbka ukiwa na miez mitatu mwaka jana wa tano nimejitahd mungu amenisaidia nimepata wa pil mwez wa 11 umeharbika mwaka huu. Nixaidien jaman cna jnsi

  11. Nahtaji mxaada mimba zinaharbka

  12. Samahani zabibu Bata zikoje ?

  13. DR.Mimi nàsumbuluwa ba kifua sikohowi wala nn kinakuwà na maumivu Makali ynatembea kama vichomi vibapanda kwenye

  14. Samahani doctor naomba uniambie mzunguko wa mwanamke kushika ujauzito

  15. NAOMBA UNIELEKEZE DAWA YA MMBA WA KICHWANI

  16. Rukia Juma Rukia Juma says:

    Asante sana dokta kwa somo lako me nilikuwa sifahamu

  17. docta me nikifanya kazi sana na bleed shida ni nn

  18. Hyo ya apple vinegar nkshasubr dkk 15 naenda kunawa ama nakaa nayo

  19. Jack Jackie Jack Jackie says:

    Mi mam k ila ninatatizo la kupiga chafya haizulu kwa mtoto. Dawa gan ya aleji harufu yyte kwangu shida

  20. Asante kwa somo zuri

  21. Angel Peres Angel Peres says:

    Dr me nina tatzo la fangas nmeshatumia dawa sana na sindano lakn linajiludia nifanye nn.

  22. kama sna watsup ntakupataje?

  23. Asha Kizinga Asha Kizinga says:

    Asante kwa ushaur

  24. Asante sana Doctor kwa somo nimelielewa vizr sana na nmelipenda sana

  25. Shaa Bebe Shaa Bebe says:

    Nikiw na sex napat maumiv sana

  26. Asante sana Dr naomba unisaidie mm muzunguko wangu haueleweki nikiingia talehe 2 mwezi unaofuata itakua 6 nifanye nn na sm yangu aiwezi kuingia wasp place nisaidie

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *