Dawa ya bawasiri

dawa ya bawasiri

You may also like...

1,471 Responses

  1. Hizo punje tano za kitunguu saumu ndo unakunywa mara tatu kwa siku tu au ni punje 15 kwa siku naomba ufafanue

  2. Hizo punje tano za kitunguu saumu ndo unakunywa mara tatu kwa siku tu au ni punje 15 kwa siku naomba ufafanue

  3. mina tibu kuharisha sugu kwa wale wapenzi wa mahindi ya kuchemsha hayaja iva vizuri unakula=matumizi chukua chupa mojaya togwa na kipande cha bisku ti ya glucose kisha tafuna nakunya baada ya siku12790113 ugonjwa toa mzigo =minoma natibu mpaka kutibu

  4. mina tibu kuharisha sugu kwa wale wapenzi wa mahindi ya kuchemsha hayaja iva vizuri unakula=matumizi chukua chupa mojaya togwa na kipande cha bisku ti ya glucose kisha tafuna nakunya baada ya siku12790113 ugonjwa toa mzigo =minoma natibu mpaka kutibu

  5. Josephina maluchila inaweza kuwa ni fangasi hiyo mshauli rafikiyo aende akamwone doctor mapema akichelewa inaweza kuleta tatizo lingine la utiay

  6. Josephina maluchila inaweza kuwa ni fangasi hiyo mshauli rafikiyo aende akamwone doctor mapema akichelewa inaweza kuleta tatizo lingine la utiay

  7. Josephina maluchila inaweza kuwa ni fangasi hiyo mshauli rafikiyo aende akamwone doctor mapema akichelewa inaweza kuleta tatizo lingine la utiay

  8. Sasa dalili zinaanzaje jamani doctor kwa faida ya wote

  9. Mnaeleza matibabu lkn hamtuambii dali zikoje

  10. 2lushien hukuhuku dawa hz jaman sm ze2 hazna uwezo huo wa kuingiaia

  11. Mm nilikua naomba unisaidie kama kuna tiba ya vikanga

  12. Kaka edward ibabila bibi yangu anaumwa ziwa inatoa majimaji sasa hiv ana miaka mitano haponi aliambiwa anakansa sasa naomba ushauri wako

  13. Kaka edward ibabila bibi yangu anaumwa ziwa inatoa majimaji sasa hiv ana miaka mitano haponi aliambiwa anakansa sasa naomba ushauri wako

  14. Kaka edward ibabila bibi yangu anaumwa ziwa inatoa majimaji sasa hiv ana miaka mitano haponi aliambiwa anakansa sasa naomba ushauri wako

  15. Simon Ncheye Simon Ncheye says:

    bawasili nao niugonja nitafute kwa namba hii ila nakushukuru uliyewapa dawa hekima zako namba yangu +255 766 109 804 aliye na ki2 hicho

  16. Sophia Sisty Sophia Sisty says:

    Jamani namba ya doct ni ipi

  17. Je ukiwa na bawasiri wkt wakujifungua huwezi kuumia zaidi?

  18. Je ukiwa na bawasiri wkt wakujifungua huwezi kuumia zaidi?

  19. Je ukiwa na bawasiri wkt wakujifungua huwezi kuumia zaidi?

  20. Mmmmmh! Nihatari sana nimebaini zaidi ya 80% ya watz niwagonjwa cn cn cn cn achana na hiligonjwa kubwa la ugumu wa maisha hapana watu wanatembea na anaugonjwa zaidi ya mwaka nahajui au tibu vipi.

    Kukocha anawaza atakula nini nawatoto nakipata hiyo rizki niyamlo mmoja tu anawakimbizia watt iliwaweze kuishi.

    Ikifika ucku ndio anakumbika hajajisafisha hajakunywa Dawa.

    Lakini wengine hawajui niwapi hata pakupata hizo Dawa.

    N:B; Niwashukuru kwanamna moja au nyengine wote walio amua kujitolea japo kwa ufupi kutujulisha Dawa na namnayakuanza kujitibu nawaomba cn msituchoke tuzidi kusaidiana kwani sisi wenyewe nimashahidi Mr Fadhili Paulo.com ameamua kutaja aina ya Dawa zinazo weza kutibu ugonjwa wa Bawasiri au Mgoro wamejitokeza watu wengi sana wanaosumbuliwa na maradhi hayo.

    Hii nidalili kua watanzania niwagonjwa mmno hatariiiiii…..!

    Mtuana sema mwenyewe nikitaka kujamba najistukia nime Jikojolea hilinitatizo kubwa cn coz mfumo haupo hivyo.

    Jamani mfacha maradhi KIFO humuumbua ndg! Funguka uliza zungumza nawatu vizuri it’s said iwa japo kwa uchache watanzania ni wakarimu cn wata kutakusaidia! Ahsanten sana

  21. Mmmmmh! Nihatari sana nimebaini zaidi ya 80% ya watz niwagonjwa cn cn cn cn achana na hiligonjwa kubwa la ugumu wa maisha hapana watu wanatembea na anaugonjwa zaidi ya mwaka nahajui au tibu vipi.

    Kukocha anawaza atakula nini nawatoto nakipata hiyo rizki niyamlo mmoja tu anawakimbizia watt iliwaweze kuishi.

    Ikifika ucku ndio anakumbika hajajisafisha hajakunywa Dawa.

    Lakini wengine hawajui niwapi hata pakupata hizo Dawa.

    N:B; Niwashukuru kwanamna moja au nyengine wote walio amua kujitolea japo kwa ufupi kutujulisha Dawa na namnayakuanza kujitibu nawaomba cn msituchoke tuzidi kusaidiana kwani sisi wenyewe nimashahidi Mr Fadhili Paulo.com ameamua kutaja aina ya Dawa zinazo weza kutibu ugonjwa wa Bawasiri au Mgoro wamejitokeza watu wengi sana wanaosumbuliwa na maradhi hayo.

    Hii nidalili kua watanzania niwagonjwa mmno hatariiiiii…..!

    Mtuana sema mwenyewe nikitaka kujamba najistukia nime Jikojolea hilinitatizo kubwa cn coz mfumo haupo hivyo.

    Jamani mfacha maradhi KIFO humuumbua ndg! Funguka uliza zungumza nawatu vizuri it’s said iwa japo kwa uchache watanzania ni wakarimu cn wata kutakusaidia! Ahsanten sana

  22. Mmmmmh! Nihatari sana nimebaini zaidi ya 80% ya watz niwagonjwa cn cn cn cn achana na hiligonjwa kubwa la ugumu wa maisha hapana watu wanatembea na anaugonjwa zaidi ya mwaka nahajui au tibu vipi.

    Kukocha anawaza atakula nini nawatoto nakipata hiyo rizki niyamlo mmoja tu anawakimbizia watt iliwaweze kuishi.

    Ikifika ucku ndio anakumbika hajajisafisha hajakunywa Dawa.

    Lakini wengine hawajui niwapi hata pakupata hizo Dawa.

    N:B; Niwashukuru kwanamna moja au nyengine wote walio amua kujitolea japo kwa ufupi kutujulisha Dawa na namnayakuanza kujitibu nawaomba cn msituchoke tuzidi kusaidiana kwani sisi wenyewe nimashahidi Mr Fadhili Paulo.com ameamua kutaja aina ya Dawa zinazo weza kutibu ugonjwa wa Bawasiri au Mgoro wamejitokeza watu wengi sana wanaosumbuliwa na maradhi hayo.

    Hii nidalili kua watanzania niwagonjwa mmno hatariiiiii…..!

    Mtuana sema mwenyewe nikitaka kujamba najistukia nime Jikojolea hilinitatizo kubwa cn coz mfumo haupo hivyo.

    Jamani mfacha maradhi KIFO humuumbua ndg! Funguka uliza zungumza nawatu vizuri it’s said iwa japo kwa uchache watanzania ni wakarimu cn wata kutakusaidia! Ahsanten sana

  23. jesca ndunguru says:

    Nami nahisi nnacho maana napata shida San kupata haja kubwa pia nlipata vpimo walinambia nnadamu ndogo labda nnauo ugonjwa kwa hiyo nitumie dawa gani!??

  24. Josephina huyo anaumwa u.TI. kwahiyo kama hospitali ahakikishe anachomwa sindano hiyo imekomaa

  25. Zena Yusuph Zena Yusuph says:

    Docter kuna ndugu yangu akienda haja kubwa anapata maumivu na anakinyama kimeota sehemu ya haja kubwa na kuna mda kinamuwasha je ndo huwo ugonjwa.

  26. Zena Yusuph Zena Yusuph says:

    Docter kuna ndugu yangu akienda haja kubwa anapata maumivu na anakinyama kimeota sehemu ya haja kubwa na kuna mda kinamuwasha je ndo huwo ugonjwa.

  27. Zena Yusuph Zena Yusuph says:

    Docter kuna ndugu yangu akienda haja kubwa anapata maumivu na anakinyama kimeota sehemu ya haja kubwa na kuna mda kinamuwasha je ndo huwo ugonjwa.

  28. Faudhia Vuai Faudhia Vuai says:

    Mimi nilishawahi mtibu mtu ugonjwa huu na akapona kwa kutumia fumbufumbu la mgomba na habat soda

  29. Faudhia Vuai Faudhia Vuai says:

    Mimi nilishawahi mtibu mtu ugonjwa huu na akapona kwa kutumia fumbufumbu la mgomba na habat soda

  30. Faudhia Vuai Faudhia Vuai says:

    Mimi nilishawahi mtibu mtu ugonjwa huu na akapona kwa kutumia fumbufumbu la mgomba na habat soda

  31. Erad says:

    unapatkana wap yan offisi yako inapatkana wap bac wenzio tunaitaj huduma tukupate wap basi tuwasiliane tuweze kukupata 0769474714

    • fadhili says:

      Mimi napatikana Dar Es Salaam, ofisi yangu inaitwa VICTORIA HOME REMEDY ipo Buza Sigara karibu na ofisi ya Tanesco.
      Kama unahitaji hizi dawa zikiwa zimeandaliwa tayari tuwasiliane.

      Ukiwa kariakoo kuna daladala za Buza kanisani moja kwa moja pale karibu na kituo cha daladala za mwendokasi gerezani, ukiwa posta mjini daladala za Buza zipo station na mnazi mmoja, zipo pia kutokea mhimbili, buguruni, gongolamboto, makumbusho pia kuna daladala kutoka mbagala kuja buza kanisani moja kwa moja.

      Kama unahitaji uletewe dawa ulipo Niachie tu ujumbe WhatsApp +255769142586 na natuma pia mikoani.

  32. Kweli bwana Edward tumepumbazwa na rangi nyeupe.Mungu Atufungue macho unajua cc tunaweza kuliko wao?ila mazingira ndio yanatufunga exposure Africa ni 0.

  33. Kweli bwana Edward tumepumbazwa na rangi nyeupe.Mungu Atufungue macho unajua cc tunaweza kuliko wao?ila mazingira ndio yanatufunga exposure Africa ni 0.

  34. Kweli bwana Edward tumepumbazwa na rangi nyeupe.Mungu Atufungue macho unajua cc tunaweza kuliko wao?ila mazingira ndio yanatufunga exposure Africa ni 0.

  35. Joyce says:

    Je wali unaruhusiwa Kula? Na vyakula gani ambavyo uwezi Kula ili ugonjwa wa bawasiri uishe kabsa

  36. Joyce says:

    Je na mafuta ya nyonyo unaweza kupaka kiasi gani kwa Mara tatu

  37. PRINCE KURWA. says:

    MUNGU AKUBARIKI, KWA ELIMU YA MATIBABU ULIYOTOA.
    HAKIKA WATANZANIA WENGI NI WAGONJWA.

  38. soud says:

    kwaio izo dawa za bawasili ulizo ainisha zina takiwa kutumika zote kwa pamoja au una tumia dawa uitakayo

  39. Baraka nyangwe says:

    Mimi napata maumivu sana sehemu za haja kubwa pia na uvimbe Doctor niugonjwa gani huu

  40. Zakariya Hajji khamis says:

    Mm nipo Zanzibar je nawezaje kuipata hio dawa ya bawasiri

    • fadhili says:

      Naweza kukutumia kwa njia ya boti kutoka Dar Es Salaam, Tuwasiliane, WhatsApp +255769142586

  41. Zaitun says:

    Me pia jamani Ninacho hiyo na nawashwa mno!
    Je nikatumia hiyo juisi ya lemonade peke inatosha?

    • fadhili says:

      Dawa 1 peke yake haitoshi, unahitaji 3 hivi utumie moja asubuhi nyingine jioni na 1 iwe ni ya kupakaa tu

  42. Mugisha says:

    Daktar, kwa bawasir, hzo dawa nikitumia napona kabisa?

  43. Said Abdul says:

    Aisee hapo nina dalili moja tu

  44. Said Abdul says:

    0652785123 naomba mganga anitafute

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *