Dawa ya Uchafu Ukeni

You may also like...

1,413 Responses

  1. 0716930331whatsap

  2. Ever Mollel Ever Mollel says:

    na hicho kitunguu swaumu naweka kwa cku ngapi

  3. Mariam Saidy Mariam Saidy says:

    Hzo dawa zote ulizoorodhesha hazina madhara kwa mjamzito??

  4. Focas Neema Focas Neema says:

    Asante sana umetusaidia wanawake

  5. Tino Bea Tino Bea says:

    Dk niunge whsp 0765278758

  6. Janeth Mzoma Janeth Mzoma says:

    Somo zuri Dr barkiwa

  7. Aisha Chande Aisha Chande says:

    0714937352 whatsapp

  8. Rose Jackson Rose Jackson says:

    Asante kwa somo janga la wengi

  9. Asante sana doctor kwa elimu nzuri nimeielewa naenda kuitumia Barikiwa sana japo nikishindwa nitakucall whatsap

  10. Pendo Daudi Pendo Daudi says:

    Izo punje za kitunguu swaum unazoponda unaziwek kweny maji afu unakunywa au naomb mnielewesh jamn sijaelew hapo

  11. Rose Bahati Rose Bahati says:

    Mi naomba kuuliza mtindi huwo upi au inayouzwa madukani

  12. Alice Peter Alice Peter says:

    Doctor naomba kuuliza mm narafiki yangu anasumbulowa sn tumbo sn akifanya mapenzi anaumia upande wa kushoto na dawa katumia hadi kachoka ss afanyanye doctor

  13. Wasaidie Dada zetu ndugu yangu, wengi wanateseka sanaa

  14. Dr mm natatizo nikimaliza kufanya mapenzi natokwa na majimaji chin ya uke

  15. Maria Mdege Maria Mdege says:

    Niko tanga nitapataje dawa hizo

  16. Somo zur tunashukulu

  17. Johari Moshi Johari Moshi says:

    Dr mi nna tatzo lingne nnje ya hko nna kuna mtu wngu wa karb ana tatzo LA kupiga chafya sna lkn ni kwa baaz ya maeneo akikaa sna ndo hpiga chafya ila ndo hatujajua tatizo ni ñn

  18. Dokta Mimi nashika mimba lakini zikikaribia mwezi zina toka tatizo nini

  19. Yusuph Saidi Yusuph Saidi says:

    Mungu akubariki brother uwenamoyohuohuo

  20. Mm nikiingia kwenye sikuzangu huniuma sana tumbo utanisaidia vp

  21. Asante somo limeeleweka sana

  22. Uwatu ndiyo tunda gani naomba nifahamishwe cfaham

  23. Maryam Salum Maryam Salum says:

    Ahsante kwa ushaur

  24. Betty Powl Betty Powl says:

    Asante kwa somo zuri Dr, ubarikiwe

  25. Duh tutengenezeeni vizuri hizo sehemu mana ndio starehe zetu wengine hatunywi pombe wara sio washabiki wa mpira!!

  26. Asante kwa dawa dr. Mungu akubariki. Hii ya ki2nguu swaumu mama mjamzito anaruhusiwa ku2mia dr?

  27. Fetty Frida Fetty Frida says:

    Asante kwa ushauli wako nzuri Dk

  28. Hyo ya mafuta ya nazi ya uwasho haiathiri kw mja mzito?

  29. dada mm nili2mia jaman nljuta kuzaliwa k ilibana af ikavimba nkitaka kwnd kukojoa yan hd nalia kutembea unatembea kama vle una kaswend nd nlkuwa napona au maana nliweka xk mja 2 lakn mmh

  30. Hawa Numbi Hawa Numbi says:

    Asante sana Dr kwa kutugaiya elimu mung akufanyie wepes ktk kira jamb

  31. Katika vitu vinavyo changia kusababisha fangasi kwa bibi ni pamoja na kujisafisha na kidole mpaka huko ndani kabisa nakumbuka kuna kipindi tatizo hili lilinipata siku moja nilipata ushauri kwa docta mmoja nikaacha kujisafisha kwa kutumia kidole mpaka Leo ni mwaka wa saba sijawahi kupatwa na tatizo hili tena alisema sehemu za ndani zinajisafisha zenyewe

  32. Happy Temu Happy Temu says:

    Dr asante ,naomba kuuliza kutumia vitungu swaumu kwa kunywa vinatibu au mpaka utumbukize tena ukeni? Asante

  33. Docter mm nmechomasindanoya uzaziwampango ya miezimitatu tu lakn nilikuwanaendasawa kwenye siku zangu sasa hv miezimitatu umeishia lakn nmenda kwenye sikuzangumwezimzm nifanyenn doctailiikate

  34. Saumu Swai Saumu Swai says:

    Jamani hili tatizo lipate ufumbuzi limekua sugu mno kwa wanawake
    Kuna baadhi ya Dawa sijui inapatikana kwa wote nitaipiga picha niirushe ukichemsha utakunywa na kitawadhia inasaidia kama si kutibu
    Kwa wale wa Kilimanjaro inaitwa kingili inayoharufu na ni chungu

  35. Asante kwa somo Dr

  36. Farida Fredy Farida Fredy says:

    M nasumbuliwa na hlo tatzo na nmetumia vdonge lakn cjaoona dalili ya kupona

  37. Hongera Doctor kwa somo zuri nikweli usione wanawake tunatembea matatizo nimengi.

  38. Ndina Bula Ndina Bula says:

    Asante dokta napenda kujua kama husumbuliwi na matatizo hayo unaweza kutumia kama kinga ?

  39. Princess Mam Princess Mam says:

    Asantye doctor kwa somo zuri

  40. Editha Mkude Editha Mkude says:

    Pole na kazi, asante kwa ushauli. Naomba kujua endapo utatumia uwatu bila kipimo unaweza kupata madhara?

  41. Dk mimi nina tatizo la uti, nimetumia dawa za hospital mpaka nimechoka lkn cjapona, nimepima magonjwa ya zinaa yote sina, unaweza kunixhauri nitumie dawa gan ya asili

  42. Na je? Kwa mtu mwenye mimba anaruhusiwa kuthmia kitunguu swaumu docter

  43. Hyo alovera kwa mja mzito inafaa kueka huko chini??kwa wenye uwasho tu?

  44. Sia Mangia Sia Mangia says:

    Watu wanasema eti mwanamke akishafunga siku zake za hedhi yaani kufikia ukomo wa hedhi hatakiwi kutokwa na uchafu wowote ukeni ni kweli?

  45. Gerald Emma Gerald Emma says:

    Dr asante sana kwa somo zuri kwa maana nimesha pata mkombozi kwa tatizo langu

  46. Ahsante sana doctor

  47. Leilah Wila Leilah Wila says:

    0746045538 watxap

  48. Naima Juma Naima Juma says:

    Samahan docta m nmjifungua nnamiez 4sasa lkn mgongo waniuma sana siwez kuinama jaman nahitaji msaada naumia sana kiuno na mgongo tafadhal nisaidien

  49. Nothing to add. Thank you so much doctor

  50. Saumu Swai Saumu Swai says:

    Doct naomba utupe uhakika nilipata elimu kwa wataalam wa Dawa za asili kua hili tatizo Hakuna tiba za hospital ila wakasema chukua majani ya kiasi ya mlonge na alovera au shubiri majani 3 saga kwenye blender utapata juice unywe vijiko 3 × 3 kwa siku utumie kwa siku 3 au 5

    • Siyo kweli kwamba hakuna tiba hospitali huyo mtaalamu alikudanganya, dawa hizi nimeziandika hapa zinatibu hilo ila kila mmoja ana historia ya dawa fulani iliyomponya. Kuna wengine wanapona na dawa za hospitali wengine za asili, hivyo hivyo tuendelee kutafuta dawa nyingine maana ni tatizo sana kwa sasa

  51. Asante doctor nitakutaft

  52. Tumy Nnko Tumy Nnko says:

    Shukran kwa somo dr

  53. Mossy Lamar Mossy Lamar says:

    Jaman nna swal v2nguu swaum ukishaviponda na kuvifunga kwenye ktambaa lain na kukiingiza uken hakiwez kuzama kwel na unakitoaje

  54. Mimi ninajisafisha na kidole hata nikiwa kwenye siku

  55. Habiba Daudi Habiba Daudi says:

    jee njiti nayo inamadhara kama vidonge?

  56. Rebeka Jonas Rebeka Jonas says:

    Mungu akubariki Dr. kwa kutujuza mengi.ubarikiwe.

  57. Mary Anthony Mary Anthony says:

    je vitunguuo sahumu na weka kweny uke kvp yan cjaeelewa na nkwamuda wa cku ngap niweke

  58. Fau Abdallah Fau Abdallah says:

    Hahahaaa paskazia umenifurahisha

  59. Hizi punje sita za kunywa na maji unavitia kwenye maji unakunywa kwa wakati mmoja vyote au kidogokidogo?

  60. aisee wanawake tuna matatizo mengi jaman!!hv vitu mbona haviwapati wanaume??mungu tusaidie asante dr ubarikiwe mm nauliza tu hicho kitunguu swaumu ukikiweka na kikazama kabisa hafi kwenye cervics itakuaje????

  61. Docta me naomba kuuliza,
    Nikikaribu period nawasha nikishaingia na kumaliza tatizo LA kuwazha halipo tena je ni khali ya kawaida! Au in tatizo

  62. doctar MUNGU azidi kuku bariki maana msaada wako elimu yako juu ya dada zetu inawasaidia sana mana wengi wanateseka sana na hivi hali

  63. Nana Reshy Nana Reshy says:

    Nimependa somo lako doctar mm tatizo langu ni michubuko kwenye mapaja yanakuwa kama mapunye yanawasha sana nimetumia dawa bado nisaidie doctar

  64. Saidi Msangi Saidi Msangi says:

    Tuwekee na makala ya tiba mbadala ya Malaria mana ni tatizo kweli .

  65. Kisa Gorge Kisa Gorge says:

    Mungu akubarik kwa kutusaidia hasa sisi wanawake

  66. Teddy Kimath Teddy Kimath says:

    Asante docter kwa somo zuri….

  67. Ni vizuri pia ukisema na madhara take

  68. Abel Martin Abel Martin says:

    Asanteni mb,&mabwn swali na ulizaje ? Mwanaume atapata madhara gani atapo jamiana na mwanamke mwenye vaginal fluids

  69. Wini Pati Wini Pati says:

    Nimeelewa somo vizuri hiyo dawa inafanya kazi kwa muda gani na madhara yake ni yapi unapoitumia pia inauzwa bei gani

    • Kama unahitaji dawa za asili zilizoandaliwa tayari kwa ajili ya kutibu uchafu ukeni au fangasi ukeni niachie tu ujumbe WhatsApp +255769142586. Ofisi yangu inaitwa Victoria Home Remedy ipo Buza Sigara Temeke Dar Es Salaam, unaingia kupitia jet corner (uwanja wa ndege) au tandika.

      Mhimu: Kama una swali tu au unahitaji ushauri zaidi comment hapo chini nitakujibu. Nitafute WhatsApp ikiwa tu unahitaji dawa toka kwangu tofauti na hapo uliza hapa hapa nitakujibu.

  70. Mamuu Muddy Mamuu Muddy says:

    Je ukitumia punje za vitunguu swaum kila cku kwa kunjwa na maji bila kuweka kwenye uke je inasaidia

  71. Asante dr,najifunza

  72. Happy Shayo Happy Shayo says:

    Hiyo dawa inapatikanaje na inagharimu sh ngapi?

    • Kama unahitaji dawa za asili zilizoandaliwa tayari kwa ajili ya kutibu uchafu ukeni au fangasi ukeni niachie tu ujumbe WhatsApp +255769142586. Ofisi yangu inaitwa Victoria Home Remedy ipo Buza Sigara Temeke Dar Es Salaam, unaingia kupitia jet corner (uwanja wa ndege) au tandika.

      Mhimu: Kama una swali tu au unahitaji ushauri zaidi comment hapo chini nitakujibu. Nitafute WhatsApp ikiwa tu unahitaji dawa toka kwangu tofauti na hapo uliza hapa hapa nitakujibu.

  73. Zulfa Sigato Zulfa Sigato says:

    Samahan docta, hiko kitambaa baadae kitatoka chenyewe au inakuaje………

  74. Linah Fredy Linah Fredy says:

    Jamani hakuna dawa nzuri kama vitunguu saum tutimie

  75. Ndungu yangu Ana mpangilio mzuli wa hedhi na umtoka wa kati wowote, naaki shiliki sana tendo Otokwa na damu naimba msaidie jamani

  76. Asante DK,wiki yatufaa inapatikana wapi?

  77. Rehema Nkini Rehema Nkini says:

    Deto ya maj kwa kunawia huko ina tatizo?

  78. Mimi shidayangu ni ukeni kujisikia maumivu muda watendo la ndoa kuota ndoto mbaya pindi ninapo kalibia hedhi kujihisi kama mwenye ujauzito kutopenda tendo la ndoa

  79. Ahsante sana Mungu akujalie; nimekuelewa.

  80. Ni bonge la somo kwakweli kwa kina mama na wadada na lipo kwa asilimia zake

  81. Docta ukwaju unatibu nn

  82. Samahan mm nataka kjua hzo aina za dawa zlizoolozeshwa hapo unatmia zote au unatmia moja kat ya hzo?

  83. Pia wakati tunapoenda haja kubwa kwa wanawake, jitahidi wakati wa kutawaza uanze kusafisha mbele kwanza ndo umalizie na kusafisha nyuma!! Maana kuna bakteria wa nyuma ambao hawatakiwi kuingia mbele wakiingia wanashambulia wale bakteria wa mbele na kuharibu kinga ya eneo hilo!! Ukizingatia usafi na kunywa maji mengi sana tatizo la uti halitakusumbua au hata ukiwa nalo litaisha!! Tunywe maji mengi sana!!

  84. Frida Peter Frida Peter says:

    Nahitaji hiyo sawa ya uwatu

  85. Mohd Juma Mohd Juma says:

    kwa wale wanaonyonya uke kama huu watapata madhara gani?

  86. Hili limekuwa no tatizo sugu kwetu wanawake

  87. Rose Johari Rose Johari says:

    Pia axante toka nmezaliwa ckuwai kujua ni vibaya kunawia sabuni uken

  88. Waziri Munga Waziri Munga says:

    Je kama nipo mukoani ntapataje huduma yenu naomba kuelekenzwa

  89. Mimi nimjamzito hali kama hii hua inatokea mara kwa mara. Maji mazto kama mtindi na muwasho. Clinic walisema uti. Nikapewa amoxlyne ila bado linajitokeza.

    • Kuna sindano nenda onana na dr bingwa uchome maana ikikolea inaleta uchungu wa uongo unaona kabisa kama unaenda leba kumbe ni hiyo.mimi ilinitokea nikatibiwa ikaishaa.

  90. Maria Kimaro Maria Kimaro says:

    Asante, ila mm naomba kuuliza au naomba utusaidie kutuelezea vitu vya asili vinavyo weza kuzuia uzazi mbali na kalenda pamoja na kuangalia ute. Asante

  91. duh ukiwaon wanatembea km malaik vile lkn ndan yao ni hatr tupu…..poln dad zang

  92. asante dockta bora umenifungua kwani tatizo hili limenitesa kwa muda mrefu nasikupata jibu la tatizo langu ila leo nimelipata ntaanza kutumia kwani huwa napata maumivu makli mno wakati wa tendo la ndoa nakutokwa uchafu ukeni

  93. nahitaji pia hiyo ya uwatu na kinga ya uzazi kienyeji km inapatikana

  94. Mm nauliza hiza tiba unachagua rahisi na ww au hayo yote yafuatane?

  95. Ashura Sige Ashura Sige says:

    Ikiwa mtu hanahamu yatendo landoa inakunn

  96. Kama uko mbali unapataje Dawa?

  97. Jully Ken Jully Ken says:

    Mtindi ndo mgani in English?pia komamanga in English ndo nini?

  98. Jully Ken Jully Ken says:

    Doc haki naomba unizaidie ama yeyote anayeelewa haya majina nin English pls;BAmIA,KOMAMANGA,Na MTINDI plzzzzz

  99. Juma Hamis Juma Hamis says:

    Nashukuru Doctor kwa msaada wako

  100. Rehema Mpapa Rehema Mpapa says:

    doctor asante kw ushauri,naomba kuuliza kama unakua na tatizo la kuwa na maji meng wakat wa tendo la ndoa kuna dawa ya kusaidia kupunguza hiyo ali? wengne wanasema kuna vidonge vya kukausha je ni kwel vipo?samahan kw gazet doctor!

  101. Paskalina says:

    Jamn mm natatizo la kutokwa na uchafu wenye rangi ya kahawia na cna maumivu yoyote na unatoka mwingi kiasi cha kuchafua chupi naomben msaada wa dawa jamani

  102. Wasaidie wenye jasho kali

  103. Jaman Dr hivi madhara gani naweza kupata maana nina miaka 4sasa sifanyi mapenzi yaan hata wazo sina niliachana na mwenzangu kwa tabia zake,

  104. Wengi hawafuatilii mambo yamcngi kama haya mitandaon zaid ya umbea,Dr uko vzr xana

  105. Upendo Lwena Upendo Lwena says:

    Mm ninarafiki yangu alitumia dawa za uzazi WA mpango na hajaingia hezi anamiezi miwili naomba ushauli

  106. Neema Simo Neema Simo says:

    Mbona hizo namba zako hazitumiki. WhatsApp

  107. Shadya sureyman says:

    Ahsnt doct mim nitkutfut mung akubaliki san maan mim nin ttzo baad y kumaliz prdion unatok uchaf

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *