Dawa za asili 8 zinazotibu kipanda uso kwa haraka

Dawa za asili 8 zinazotibu kipanda uso kwa haraka
Dawa za asili 8 zinazotibu kipanda uso kwa haraka

You may also like...

188 Responses

  1. Naelekea kula chakula cha mchana, baadaye kidogo ….

  2. Naelekea kula chakula cha mchana, baadaye kidogo ….

  3. Asante Mungu akubariki

  4. Asante Mungu akubariki

  5. Asante kwa ushauri wako

  6. Asante kwa ushauri wako

  7. Ahsante kwa kutufindisha tiba,dr mimi hutokewa na hali y masikio kuvuma kueasha na kutoa majimaji na kichwa kinakuwa kikizizima makelele kiasi nakosa ituliv wa akili.je ni ipi tiba yk?

  8. Ahsante kwa kutufindisha tiba,dr mimi hutokewa na hali y masikio kuvuma kueasha na kutoa majimaji na kichwa kinakuwa kikizizima makelele kiasi nakosa ituliv wa akili.je ni ipi tiba yk?

  9. Ahsante Dr kwa ushauri mzuri

  10. Ahsante Dr kwa ushauri mzuri

  11. Mwenyezi munqu akulinde kwani unasaidia sana watu namimi pia naomba unisaidie mimi huwa nasumbuka na ndoto mbaya mara napigana na mtu wa ajabu mara najamiiana na mtu wa ajabu naomba msaada wako dokta

    • Maji unakunywa kiasi gani kila siku?

    • Said Muhunzi Said Muhunzi says:

      Amina Seleman
      hizo ni dalili za jin mahaba
      Kuota unajamiana na mtu
      Kuota unapigana na mtu
      Kuota unapaa juu kwa juu kama ndege
      Kuota upo baharini
      Kumchukia mpenzi wako bila sababu
      Kukosa hamu ya kufanya tendo la ndoa
      Kuhisi hamu ya kufanya tendo la jimai ukiwa peke yako lakini ukiwa na mwenza wako hamu inakinai gafla

      Dalili zingine
      Ganzi
      Kichwa kuuma
      Macho kuwa giza
      Tumbo kujaa gesi
      Mabadiliko mabadiliko katika tarehe za hedhi

      Kama unahisi dalili zaidi ya tano hapo
      Basi usitafute mchawi ni jini mahaba huyo subiani..

  12. Mwenyezi munqu akulinde kwani unasaidia sana watu namimi pia naomba unisaidie mimi huwa nasumbuka na ndoto mbaya mara napigana na mtu wa ajabu mara najamiiana na mtu wa ajabu naomba msaada wako dokta

    • Maji unakunywa kiasi gani kila siku?

    • Said Muhunzi Said Muhunzi says:

      Amina Seleman
      hizo ni dalili za jin mahaba
      Kuota unajamiana na mtu
      Kuota unapigana na mtu
      Kuota unapaa juu kwa juu kama ndege
      Kuota upo baharini
      Kumchukia mpenzi wako bila sababu
      Kukosa hamu ya kufanya tendo la ndoa
      Kuhisi hamu ya kufanya tendo la jimai ukiwa peke yako lakini ukiwa na mwenza wako hamu inakinai gafla

      Dalili zingine
      Ganzi
      Kichwa kuuma
      Macho kuwa giza
      Tumbo kujaa gesi
      Mabadiliko mabadiliko katika tarehe za hedhi

      Kama unahisi dalili zaidi ya tano hapo
      Basi usitafute mchawi ni jini mahaba huyo subiani..

  13. Kwa mm ninavyofahamu kipanda uso sio ugonjwa kwa ufup hakuna ugonjwa wa kichwa duniani
    Maumivu yoyote ya kichwa n dalili za ugonjwa fulani katika mwili

    Kichwa kuuma sana(kipanda uso) ni kuwa huo ugonjwa unazid kuwa tishio mwilini

    Upatapo maumivu ya kichwa muone daktari upate uchunguz nn tatizo mwilini

    • Sababu za kutokea kipanda uso mara nyingi ni pamoja na:

      1. Mfadhaiko wa akili (stress)
      2. Kelele nyingi kuzidi
      3. Kuluka kula mlo
      4. Pombe
      5. Sigara
      6. Shinikizo la chini la damu
      7. Kutokunywa maji mengi kila siku
      8. Kukosa usingizi
      9. Aleji
      10. Harufu kali
      11. Mkao mbovu
      12. Kubadilikabadilika kwa homoni.

  14. Kwa mm ninavyofahamu kipanda uso sio ugonjwa kwa ufup hakuna ugonjwa wa kichwa duniani
    Maumivu yoyote ya kichwa n dalili za ugonjwa fulani katika mwili

    Kichwa kuuma sana(kipanda uso) ni kuwa huo ugonjwa unazid kuwa tishio mwilini

    Upatapo maumivu ya kichwa muone daktari upate uchunguz nn tatizo mwilini

    • Sababu za kutokea kipanda uso mara nyingi ni pamoja na:

      1. Mfadhaiko wa akili (stress)
      2. Kelele nyingi kuzidi
      3. Kuluka kula mlo
      4. Pombe
      5. Sigara
      6. Shinikizo la chini la damu
      7. Kutokunywa maji mengi kila siku
      8. Kukosa usingizi
      9. Aleji
      10. Harufu kali
      11. Mkao mbovu
      12. Kubadilikabadilika kwa homoni.

  15. Asante Doctor ubarikiwe kusaidia watu

  16. Asante Doctor ubarikiwe kusaidia watu

  17. Ali Khamis Ali Khamis says:

    Imekuja wakati wake

  18. Ali Khamis Ali Khamis says:

    Imekuja wakati wake

  19. Asante Dokta kwa msaada wako, pia naomba unisaidie, Masikio yameziba cckii wala hayaumi dawa yake ni nn?

  20. Asante Dokta kwa msaada wako, pia naomba unisaidie, Masikio yameziba cckii wala hayaumi dawa yake ni nn?

  21. Ahsante doctor na barikiwa sana

  22. Ahsante doctor na barikiwa sana

  23. Arnold Alley Arnold Alley says:

    Ahsante Doctor.
    Ubarikiwe.

  24. Arnold Alley Arnold Alley says:

    Ahsante Doctor.
    Ubarikiwe.

  25. Siah Mocha Siah Mocha says:

    aalaaa!!!!! Barikiwa Baba.

  26. Siah Mocha Siah Mocha says:

    aalaaa!!!!! Barikiwa Baba.

  27. Siah Mocha Siah Mocha says:

    aalaaa!!!!! Barikiwa Baba.

  28. F F'd Thinker says:

    Kaka nakufuata inbox koz nna shida sana

  29. F F'd Thinker says:

    Kaka nakufuata inbox koz nna shida sana

  30. F F'd Thinker says:

    Kaka nakufuata inbox koz nna shida sana

  31. Msaada nawashwa sana na masikio

  32. Msaada nawashwa sana na masikio

  33. Alhaji Twaha Alhaji Twaha says:

    Dah sio mchezo dawa tunaishi nazo lakini matumizi hatuyajui Mimi kimenisumbua kwamda sana..

  34. Alhaji Twaha Alhaji Twaha says:

    Dah sio mchezo dawa tunaishi nazo lakini matumizi hatuyajui Mimi kimenisumbua kwamda sana..

  35. Alhaji Twaha Alhaji Twaha says:

    Dah sio mchezo dawa tunaishi nazo lakini matumizi hatuyajui Mimi kimenisumbua kwamda sana..

  36. Hawa Lufingo Hawa Lufingo says:

    Mbarikiwa Nuruh Nyanginywa

  37. Hawa Lufingo Hawa Lufingo says:

    Mbarikiwa Nuruh Nyanginywa

  38. SHUKRAN JAZAKALLAH KHEIR

  39. SHUKRAN JAZAKALLAH KHEIR

  40. Gaucho Moha Gaucho Moha says:

    Asante sana kaka kwa mafundisho mazuri mungu akubarik

  41. Gaucho Moha Gaucho Moha says:

    Asante sana kaka kwa mafundisho mazuri mungu akubarik

  42. Golden Reme Golden Reme says:

    mimi kinanisumbua sana tu,asanteni sana

  43. Golden Reme Golden Reme says:

    mimi kinanisumbua sana tu,asanteni sana

  44. shukrani sana dokta mi huu ndo ugonjwa wangu unanisumbua mno

  45. shukrani sana dokta mi huu ndo ugonjwa wangu unanisumbua mno

  46. Maria Hotay Maria Hotay says:

    nitapataje hiyo dawa

  47. Maria Hotay Maria Hotay says:

    nitapataje hiyo dawa

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *