Dawa za asili 8 zinazotibu tatizo la kukojoa kitandani

Dawa za asili 8 zinazotibu tatizo la kukojoa kitandani
Dawa za asili 8 zinazotibu tatizo la kukojoa kitandani

You may also like...

681 Responses

  1. doctor mimi natafuna xana mkaa na nimeaza mda mrefu kila nikijitahid kuacha lakin siwez je nifanyaje naomb msaada wako

  2. Barkiwa kwa masomo yako

  3. Aziza Kassim Aziza Kassim says:

    Docta ahsante kwa somo ila nauliza dawa yakupata mapacha

  4. Asante kwa ushauri

  5. Daktari mwanangu ana miaka 11 nimejaribu kila njia lkn wapi! Ngoja nijaribu na hizi za kwako nione kama zitamsaidia. Tatizo alilonalo ni usingizi mzito mno waweza kumwamsha mpk chooni na asikojoe akirudi kitandani muda huo huo anakojoa.

  6. kunadawa ya kuacha punyt

  7. fadhili Mungu anakuona, nimekunywa maji sasa nimeaibika ugenini.

  8. Nimekupata jombaaa

  9. Asante sana , umetusaidia kwakuwa tatazo ni kubwa .

  10. Mwanangu nilikuwa namkaripia sasa ngoja niende nae taratibu

  11. Nielewshn hzo ndev za mahind jins ya kutmia

  12. nimekupata vema nawaomba ndugu zangu mnisaidie mi nikipanda gari naanza kutapika mpaka kufika ni2mie dawa gani ?

  13. Lucia Itongo Lucia Itongo says:

    Asante kutjza hayo mambo

  14. Edna Goshi Edna Goshi says:

    Asante kwa somo zuri

  15. Pily Shaha Pily Shaha says:

    Mimi nataka kujua dawa ya magaga

  16. Clara Waziri Clara Waziri says:

    Mimi natatizo laganz DOCTA nisaidie kishanakuomba inboks

  17. Godwin Chuma Godwin Chuma says:

    Asante kwa elimu

  18. Ruqaiya Juma Ruqaiya Juma says:

    Nimekuelewa sana doctor

  19. Ernest Mgogo Ernest Mgogo says:

    Asante sana kwa tiba, endelea na moyo huo.

  20. Paul John Paul John says:

    nimependa hiyo ila cm yako hupokei

  21. Faith Julius Faith Julius says:

    Asantee sana kwa somo zur

  22. Asante kwa somo ila doctor naomba uniambie dawa ya kutibu UTI sugu

  23. Zuwa Chiku Zuwa Chiku says:

    Asante kwa kutuelimisha

  24. Sha Mpungu Sha Mpungu says:

    Asante izo dawa nyingine ulizozitaja zinapatikana wapi? Kaka

  25. Shani Iddi Shani Iddi says:

    Naomba maelezo ya yanayohusu hiyo dawa inaitwaje

  26. Asante dr mungu akubaliki mimi naomba kuuliza kuhusu dawa ya uzazi wa mpago au kuacha kabisa kuzaaa

  27. Asante kwa somo nimelipenda, ubarikiwe

  28. Barikiwa doctor somo limeeleweka:

  29. Ubarikiwe sana mpendwa

  30. yudas Tembo says:

    Asante kwa masomo mazuri ya kutibu na kuelimisha. Mungu na akupe moyo wa kuwahudumia watu wengi wenye matatizo. Ubarikiwe

  31. Saalim Daud says:

    Ahsante kwa somo jema.

  32. Moses Mwangwa says:

    Asante kwa ujumbe huu,mi ni mhanga wa tatizo,nina mdogo wangu wa miaka 15,anakojoa kitandani,ngoja nijaribishe,japo baadhi ya dawa huku kwetu shida,kama zeitni,zabibu,mdarasini,.By Moses Mwangwa,
    Karagwe kagera.

    • fadhili says:

      Nashukuru sana ndugu, ukizikosa nyingine huko tuwasiliane naweza kukutumia kutoka Dar Es Salaam

  33. Bless Nzunda Bless Nzunda says:

    kkunamtu ikifika Masika akilala anashtuka kakojoa je afanyaje umli miaka 19 yan toka utoto wake

  34. Kama mimi sipati hedhi mdamrefu ndaniyamwakamzi je nifanye nini doctar nisaidie

  35. caren says:

    Asante kwa ushauri mana mwanangu ana miaka 11 mpaka nimeogopa sababu nimekuwa nikimkaripia mno but nafikiri nimeongeza stress kwake thanks nitajaribu njia hizi.

  36. JANETH says:

    ASANTE  KWA SOMO

  37. JANETH says:

    asante kwa somo

     

  38. Asante sanaaa hakika itanisaidia.nimeshi2ka sanaaa tiba namba1 maana nilikuwa nahisi akinywa maji kabla ya kulala basi lazma atakojoa kitandani.nimeelewa vzr baada ya kusoma ubarikiwe sana

  39. Asante sana
    Mbona wanasema na ndevu za mahindi pia ni tiba yke

  40. Namba moja nimeipenda,lkn pia kipengele cha kumpa zawadi,nadhani hivyo vnaweza saidia sana

  41. Ja Ja'a Ffer says:

    Safi sanaaaaa
    Salute BRO
    ….
    Leo Ishu imekaa good

  42. Fabo Fabio Fabo Fabio says:

    Mm nataka 0654382058

  43. King Art King Art says:

    Hakika mungu akuzidishie, kutowa elimu bure bila kuhitaji chochote ila zaidi ndiyi MTU akuone kwa namba yako, wengi iwe kweli uongo wanatanguliza hela tena hela nyingi.

  44. King Art King Art says:

    Ubarikiwe hakika wewe ni MTU mhimu sana sana, mia anapatikana mmoja ambaye ndiye wewe, endelea hivo hivo atakayeona imemsaidia nadhani atatoa shukrani, Mungu akubariki.

  45. Asante dkt kwaelim nzuli

  46. Asante sana Dr ubarikiwe

  47. Napenda kuku shukuru Dr FADHILI nilikuwa natatizo la chunusi nilisoma ktk post zako zilizopita nilipata Dawa nilijaribu Dawa yameno aina ya alovela chinusi zimekauka kabisa ila yamebaki makovutu kwa kweli nashukuru sana umenisaidia

  48. Shamsa Hemed Shamsa Hemed says:

    Asante dkt ubalikiwe

  49. Ahsante kwa elimu hii

  50. Ubarikiwe sanaa doctor kwa kutufumbua akili kila cku

  51. Salma Ali Salma Ali says:

    asanteeeee lvly bro

  52. Grace Joakim dada soma iyo.

  53. Asante dokta mungu akuzidishie siku zakuishi inshaallah

  54. nashukuru kwa ushauri wa tiba bila galama barikiwa sana

  55. Elisa Albert Elisa Albert says:

    Asante sana kwa ushaur

  56. Safi sana dr. Tupe elimu usichoke mola atakulipa inshaallah.

  57. Lucy Mwanga Lucy Mwanga says:

    Ahsante sana mungu akubariki

  58. Barikiwa docta make umetoa dawa bila malipo sjawaiona. mungu akupe khel

  59. docta hujafafanua kuhusu kupata choo kigumu dawa yake

  60. Mercy Mnogi Mercy Mnogi says:

    Saafi saana tiba mkojo.!

  61. Fatma Mpunga Fatma Mpunga says:

    Mungu akubariki my dia.

  62. Mungu akubariki sn

  63. Nimefunguka sana hapo!!! Ubarikiwe sana juu ya elimu uliyoitoa.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *