Faida 15 za limau au ndimu kiafya

Limau

You may also like...

6,302 Responses

  1. Aksante FADHIL kwa somo!!

  2. Aksante FADHIL kwa somo!!

  3. Aksante FADHIL kwa somo!!

  4. Aksante FADHIL kwa somo!!

  5. Aksante FADHIL kwa somo!!

  6. Kimei Harold Kimei Harold says:

    Ubarikiwe kwa kutupatia elimu bure.

  7. Pa1 xna kaka fadhili

  8. Robert Shao Robert Shao says:

    asante na hongera kwa kuelimisha jamii.

  9. Robert Shao Robert Shao says:

    asante na hongera kwa kuelimisha jamii.

  10. Robert Shao Robert Shao says:

    asante na hongera kwa kuelimisha jamii.

  11. Robert Shao Robert Shao says:

    asante na hongera kwa kuelimisha jamii.

  12. Robert Shao Robert Shao says:

    asante na hongera kwa kuelimisha jamii.

  13. Robert Shao Robert Shao says:

    asante na hongera kwa kuelimisha jamii.

  14. Eliza Davis Eliza Davis says:

    Kwa nn uchanganye na maji?

  15. Eliza Davis Eliza Davis says:

    Kwa nn uchanganye na maji?

  16. Eliza Davis Eliza Davis says:

    Kwa nn uchanganye na maji?

  17. Eliza Davis Eliza Davis says:

    Kwa nn uchanganye na maji?

  18. Eliza Davis Eliza Davis says:

    Kwa nn uchanganye na maji?

  19. Eliza Davis Eliza Davis says:

    Kwa nn uchanganye na maji?

  20. Raymond says:

    kaka uko juu,blss u so much

  21. Tangu Desenba 28

  22. Patrick chaula says:

    Hongera sana Dr.Fadhil

  23. Joseph mtwange says:

    Nzuri

  24. Nimependa sana mashaalah hapa kasi tu

  25. Asante sana. Hili ni darasa tosha kwa watanzania.

  26. Mary says:

    Kweli kabisa mimi nimeridhika kwa kuwa hili tundala limau au ndimu ni rahisi kupatikana na kinywaji kizuri kumbe huku kinatenda maajabu mwilini.  Nashukuru sana kujua naomba pia kama kuna vitu vingine vinavyoweza kusaidia mifupa unijulishe maana nina matatizo hayo.

    • fadhili says:

      Ahsante sana ndugu, mifupa pendelea kutafuna mbegu za maboga kila siku pia jibidiishe na mazoezi. Kama utahitahi mbegu za maboga zilizokaangwa tayari kwa matumizi niachie ujumbe WhatsApp +255769142586