Faida 39 zitakazokushangaza za mafuta ya Nazi kiafya

Faida 39 zitakazokushangaza za mafuta ya Nazi kiafya
Faida 39 zitakazokushangaza za mafuta ya Nazi kiafya

You may also like...

168 Responses

  1. Haruna Mussa Haruna Mussa says:

    Iko powa elimu yako dr

  2. Haruna Mussa Haruna Mussa says:

    Iko powa elimu yako dr

  3. Haruna Mussa Haruna Mussa says:

    Iko powa elimu yako dr

  4. Haruna Mussa Haruna Mussa says:

    Iko powa elimu yako dr

  5. Nurdin Saidi Nurdin Saidi says:

    Nzuri hiyo kiongozi

  6. Bint Konga Bint Konga says:

    Nakupata sana mkuu nikfika dar nitakutafta nazikumbuka sn dawa zako kwa sasa dawa za hospital kwangu nooooooo

  7. Sarah Ngowi Sarah Ngowi says:

    Axnt kwa Elim yak

  8. wengine wana2mia naz zilizooza jee watapata faida ulzitaja?

  9. Joha Mohamed Joha Mohamed says:

    Kwahiyo Dr nikitumia mafuta ya Nazi napona fangasi

  10. ASANTE KWA SOMO NZURI

  11. Lucy Mazengo Lucy Mazengo says:

    asante kwa kutuelimisha

  12. Shukran kwa tiba.

  13. Grace Mboya Grace Mboya says:

    Samahan na km unachunus je inatoa

  14. Grace Mboya Grace Mboya says:

    na je naweza kununua hizi za dukani na katika kusoma hy haidrojen hamna itafaa au ndo hd uliotengeneza weye

  15. Daniel Felix Daniel Felix says:

    Umefanya la maana waokee wa Afrika wanaoiga mambo ya ughaibuni haya ndo tunataka ya kusaidia jamii watu wanaangamia kwa kukosa maarifa

  16. Hpo nimekuamini sana. Inshaallah nitafanya

  17. Dr mbona ukienda kununua mafuta ya Nazi yakupikia wanashangaa hawayajui surparmaket?au yanajina gani?

  18. Plz dr naomba kuuliza, mafuta ya nazi yana weza kuondoa vidonda vya tumbo?

  19. Joyce Samson Joyce Samson says:

    Thanx kaka. Nakukubali sana. Pia si mchoyo wa kutupa elimu nzuri. Barikiwa

  20. Nitafute wtsap 0656301832 nimeyapenda

  21. Ubarikiwe sana kwa elimu nzuri

  22. Flora Kigodi Flora Kigodi says:

    Asante kwa somo zuri mungu akukinge na hatari zote za roho na za mwili ili uendelee kutuelimisha namna hii

  23. Kama chupa hiyo ndiyo elfu kumi,

  24. Jane Elia Jane Elia says:

    Ahsante kwa somo zuri

  25. Asante! Mi nayatumia kupaka mwilini. Ngozi yangu ipo vizuri. Najivunia Asili yangu.

  26. Nitayapata wapi haya mafuta ya nazi bikra??

  27. Anger Mtaki Anger Mtaki says:

    Asante kwa ushaur mzr

  28. Namwali Duru Namwali Duru says:

    Dr.tunashukuru saana kwa somo

  29. Prisca Sudi Prisca Sudi says:

    Mm tanga nayapika mwenyewe

  30. James Brown James Brown says:

    Asante kua ripoti

  31. Tina Linusy Tina Linusy says:

    Asante sana kwa somo zuri

  32. Tracy Denis Tracy Denis says:

    Kuna MTU nlimwon anachua sehem za hips Na hayo mafuta eti yanatanua misur ya mapajan ni kwel,

  33. Maggy Roman Maggy Roman says:

    Natumia mafuta ya nazi niliyotengeneza mwenyew napaka mwilini nimazur sana na pia kwa nywele zang natural yananipa matokeo mazur sana😃

  34. Rose Minja Rose Minja says:

    Asante sama kwa elimu nzuri…

  35. Dotto Peter Dotto Peter says:

    Ahsante kwa makala yako nzuri,lkn Nina swali,Mimi nimetumia Vipodozi vya kemikali miaka zaid ya 15 sasa nimechoka naitaji kuacha na pia ngozi yangu INA mafuta sana je haya mafuta yatanifaa

  36. Kwakpngza uzito unayatmiaje

    • Kama utahitaji kuonana na mimi kwa ajili ya ushauri zaidi au unahitaji dawa mojawapo ya hizi niachie tu ujumbe WhatsApp +255769142586, mimi napatikana Victoria Home Remedy ipo Buza Sigara temeke karibu na ofisi ya TANESCO

  37. Dotto Peter Dotto Peter says:

    Halafu pia kuhusu kuhusu kumbukumbu unatumia kiasi gani mie Nina tatizo LA kupoteza kumbukumbu,na nilijaribu kuyanywa kikombe kizima nikadondika kwa kizunguzungu

    • Kama utahitaji kuonana na mimi kwa ajili ya ushauri zaidi au unahitaji dawa mojawapo ya hizi niachie tu ujumbe WhatsApp +255769142586, mimi napatikana Victoria Home Remedy ipo Buza Sigara temeke karibu na ofisi ya TANESCO.

  38. Hamisi Benta Hamisi Benta says:

    Nakupongeza dada angu kwa ulamu uloo ngundua naomba endelea na utalam huohuo

  39. Nahitaj robo niwe natumia ya dukan yamechakachuliwa

    • Kama utahitaji kuonana na mimi kwa ajili ya ushauri zaidi au unahitaji dawa mojawapo ya hizi niachie tu ujumbe WhatsApp +255769142586, mimi napatikana Victoria Home Remedy ipo Buza Sigara temeke karibu na ofisi ya TANESCO

  40. Ummy Daudi Ummy Daudi says:

    Asante kwa elimu nzuri

  41. asante kwa kutufundisha jinsi ya kutengeneza napenda sana kuyatumia

  42. Mery Bayyo Mery Bayyo says:

    Asante kwa kutushaur,doct samahani Niko nje ya mada nataka kuuliza kwamba kuna wifi Angu anashida alikuwa na mimba ya miezi kama sita matokeo yake hiyo mimba haikuonekana tena ilipotea tu mpaka na Leo anahangaika kweli naomba msaada wako doctor

  43. Sharifa Issa Sharifa Issa says:

    Natak kupunguz uzit nifanyaj

  44. nimeipenda ndugu bonge la darasa tosha!

  45. Makassy John Makassy John says:

    asante ,somo zuri’

  46. Ali Kajange Ali Kajange says:

    website yako haifunguki

  47. Naweza pata dawa ya masikio yani yalianza ghafla tu kutokusikia mpaka sasa nimeshatumia dawa lakini bado

  48. Zawad Mosha Zawad Mosha says:

    Nimebarikiwa sana kusoma ujumbe huu

  49. Mafuta ya nazi unapikia?

  50. Dokta samhan umesema unayafunika mafuta unayaacha je unaweka ktk frigi?au unaweka popote tu

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *