Haya ndiyo maajabu 24 ya asali yenye mdalasini ulikuwa huyajuwi bado

Haya ndiyo maajabu 24 ya asali yenye mdalasini ulikuwa huyajuwi bado
Haya ndiyo maajabu 24 ya asali yenye mdalasini ulikuwa huyajuwi bado

You may also like...

1,091 Responses

  1. Nikiwa shinyanga nitaupataje huo mdarasini?

  2. Kurwa Paul Kurwa Paul says:

    Asante kwa Elimu nzuri

  3. Kurwa Paul Kurwa Paul says:

    Asante kwa Elimu nzuri

  4. Rebecca Onna Rebecca Onna says:

    Asante Dr kwa ushauri wako je mdalasini inayotakiwa ni mjani yake au

  5. Rebecca Onna Rebecca Onna says:

    Asante Dr kwa ushauri wako je mdalasini inayotakiwa ni mjani yake au

  6. Qeeny Tunu Qeeny Tunu says:

    tunashukuru sana kwa somo dokta nikitumia hivyoo vituu nawezaa kupunguza tumboo ? Yani lile linalohalibu shepu ya tumbo kwa mwanamkee ?

  7. Qeeny Tunu Qeeny Tunu says:

    tunashukuru sana kwa somo dokta nikitumia hivyoo vituu nawezaa kupunguza tumboo ? Yani lile linalohalibu shepu ya tumbo kwa mwanamkee ?

  8. ,Asante docta ila nilikuwa nauliza asali ya nyuki wadogo nao je

  9. Ahsante doctor,nasumbuliwa na minyoo aina ya amiba Nina mda mrefu sasa naomba msada wako.yan nimetumia dawa za hosptal sion uafazari yan nikiena uani chooniyashidakwel kinyesi yan kinatokanadam .naomba sasa wako.

  10. Ni kweli inasaidia sana nilikua na tatizo la bp imenisaidia sana kupunguza uzito na kukosa choo

  11. Ni kweli inasaidia sana nilikua na tatizo la bp imenisaidia sana kupunguza uzito na kukosa choo

  12. Ahsant sana ndugu.nmefaidika na habari nzuri mungu akulipe.

  13. Ibn Said Ibn Said says:

    Daktari samahani nauliza kuhusu hiki kijiko, kijiko kikubwa cha mchuzi au cha chai

  14. Lssa Sinde Lssa Sinde says:

    Mimi nataka asari na. Mdarasi. Shiringi. Gapi. 0787942745

  15. Lssa Sinde Lssa Sinde says:

    Mimi nataka asari na. Mdarasi. Shiringi. Gapi. 0787942745

  16. Tatu Badi Tatu Badi says:

    I. I am am am am am am thrombosis. B. I am am. I am am am am am am am am. I am am am., Ltd is a good time to…. But. I am. I. I am am am

  17. Wewe jeremia obadia huwa unachanganyaje hadi uume kuwa mrefu

  18. Huo mchanganyiko shingapi naunapatikana wapi

  19. Asante mi najinunuliaga tu ilimradi tu amdalasini umenielimisha asantee

  20. Thenx so much umenifunza

  21. Happy Peter see medicine..

  22. Happy Peter see medicine..

  23. Mie nipo lringa ndapateje

  24. Mie nipo lringa ndapateje

  25. asante kwa mbinu ya kugundua asali

  26. asante kwa mbinu ya kugundua asali

  27. Peter Mtulia Peter Mtulia says:

    Dk Mimi nataka kuondoa upara, lakini sijajua hiyo shampoo ya asili inatengenezwaje? Naomba ufafanuzi ili nianze kutumia maana nywele zinazidi kupotea kabisa

  28. Peter Mtulia Peter Mtulia says:

    Dk Mimi nataka kuondoa upara, lakini sijajua hiyo shampoo ya asili inatengenezwaje? Naomba ufafanuzi ili nianze kutumia maana nywele zinazidi kupotea kabisa

  29. Peter Mtulia Peter Mtulia says:

    Dk Mimi nataka kuondoa upara, lakini sijajua hiyo shampoo ya asili inatengenezwaje? Naomba ufafanuzi ili nianze kutumia maana nywele zinazidi kupotea kabisa

  30. Naaaam ndungu fadhiri

  31. Naaaam ndungu fadhiri

  32. Mtwara nitapata vipi hiyo asali

  33. Mtwara nitapata vipi hiyo asali

  34. akxant naend kujalibu

  35. akxant naend kujalibu

  36. Said Fapanga Said Fapanga says:

    Je fangasi ya mdomoni mpaka tumboni inaweza ikatibu Dr?

  37. Said Fapanga Said Fapanga says:

    Je fangasi ya mdomoni mpaka tumboni inaweza ikatibu Dr?

  38. Adam Abduli Adam Abduli says:

    Mie nimeuziwa mdalasini feki

  39. Adam Abduli Adam Abduli says:

    Mie nimeuziwa mdalasini feki

  40. Mm naitaji mdalazini tu je nitaipata? Kwa bei gani labda nusu kilo

  41. Mm naitaji mdalazini tu je nitaipata? Kwa bei gani labda nusu kilo

  42. Aisha Said Aisha Said says:

    Mm nasumbuliwa na vidonda vya tumbo kwa mda mlefu xx.je kwa kutumia asali iliyochanganywa na mdalasini nitapona tatizo hilo??

  43. Aisha Said Aisha Said says:

    Mm nasumbuliwa na vidonda vya tumbo kwa mda mlefu xx.je kwa kutumia asali iliyochanganywa na mdalasini nitapona tatizo hilo??

  44. Aisha Said Aisha Said says:

    Mm nasumbuliwa na vidonda vya tumbo kwa mda mlefu xx.je kwa kutumia asali iliyochanganywa na mdalasini nitapona tatizo hilo??

  45. Sasa dunia inakili Maneno ya kipenzi.cha Allah.mtume muhamadi s,w kaongea Maneno haya Marne.ya.saba.Leo madaktar warudia

  46. Sasa dunia inakili Maneno ya kipenzi.cha Allah.mtume muhamadi s,w kaongea Maneno haya Marne.ya.saba.Leo madaktar warudia

  47. Kama HUKO mkoani Ww utafanyaje aipate sawa YAKO?

  48. Kama HUKO mkoani Ww utafanyaje aipate sawa YAKO?

  49. Benja Egina Benja Egina says:

    Doct napenda umsaidie mdogo wangu anatatizo la kuhara dam kwa miaka saba sasa unamanisha akimaliza kujisaidia na dam zinatoka kwenye kinyes hivyo dawa unaweza kumtibu tafathali tunakuomba kama unaelewa dawa

  50. Benja Egina Benja Egina says:

    Doct napenda umsaidie mdogo wangu anatatizo la kuhara dam kwa miaka saba sasa unamanisha akimaliza kujisaidia na dam zinatoka kwenye kinyes hivyo dawa unaweza kumtibu tafathali tunakuomba kama unaelewa dawa

  51. Benja Egina Benja Egina says:

    Doct napenda umsaidie mdogo wangu anatatizo la kuhara dam kwa miaka saba sasa unamanisha akimaliza kujisaidia na dam zinatoka kwenye kinyes hivyo dawa unaweza kumtibu tafathali tunakuomba kama unaelewa dawa

  52. Asante kwa somo zuri

  53. Asante kwa somo zuri

  54. Probi Daudi Probi Daudi says:

    Je hiyo asili ambayo I mesh a hang any wa na mdalasini inauzwaje?

  55. Probi Daudi Probi Daudi says:

    Je hiyo asili ambayo I mesh a hang any wa na mdalasini inauzwaje?

  56. Mh ndugu nasumbuliwa na dogo anakoja mpaka bc je dawa yake niipi

  57. Mh ndugu nasumbuliwa na dogo anakoja mpaka bc je dawa yake niipi

  58. Dr ninatatizo La tumbo yapata mwaka sasa Nikila kitu natapika nimeshatumia dawa Za hospital nimechoka naomba ushauri

  59. Dr ninatatizo La tumbo yapata mwaka sasa Nikila kitu natapika nimeshatumia dawa Za hospital nimechoka naomba ushauri

  60. Dk ,Mimi nahitaji huo mdalasini ,nitumie no yako tuwasiliane ,yangu hii 0785 260012.

  61. Dk ,Mimi nahitaji huo mdalasini ,nitumie no yako tuwasiliane ,yangu hii 0785 260012.

  62. Asante sana kwa somo nzuri mimi nina tatizo la kuto kupata hamu kwenye tendo la ndoa na sina mtoto je nikitumia natajisikia vinzuri pia nitaupataje huo mchanganyiko na ni shingapi nipo tegeta

  63. Asante,Barikiwa saana

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *