Jinsi ya kurekebisha mzunguko wa hedhi

Jinsi ya kurekebisha mzunguko wa hedhi
Jinsi ya kurekebisha mzunguko wa hedhi

You may also like...

789 Responses

  1. Oriver Nkuba Oriver Nkuba says:

    Asante doct kwa elimu uliyo itoa ,mm tatizo langu kwenye uke wangu nimevimba upele kwa ndani kwaiyo nilikua. Naomba ushauli

  2. Hafsa Ismail Hafsa Ismail says:

    Asalam alaykum warahmatullahi wabarakatu km napima kila Mara naambiwa ni uti inanisumbua kumbe sio je nipime vpimo gn zaid ili nijue nn tatizo naombnijulishe

  3. MIMI NINATATIZO LA KUTOKWA NA UCHAFU UNAOTOA HARUFU NA MZUNGUKO WANGU WAHEDHI HAUELEWEKI LAKINI KILA MWEZi NAINGIA KWENYE CK JE NN sababu za kutokwa na uchafu huo na hata mimba zinaingia hazikai zinatoka nn tatizo?naomba unisaidie docta

  4. Asante Sana kwa kutuelimisha mungu aendelee kukupa uwezo zaidi wa kutuelimisha

  5. Doct asate kwa hilo somo mm nasumbuliwa na hezi nikikalibia tu tumbo linaniuma sana Naomba ushauli wako nifanyeje asante kwa huduma

  6. Mm one week before kupata period huwa naumwa sana nakosa nguvu, nikipata period ndio naumwa kabisa mm ni kulala tu,siku ya 1 na ya 2 huwa nakoma najuta kuwa mwanamke mpaka zipite siku 5 hv ndio naweza kujickia vizuri kuchefuchefu na mda wote huo Wa period huwa sihitaji chakula zaidi ya chai tu,chai ya Tangawizi au mdalasini hunisaidia ila najiuliza kwa nn uwa naumwa sana dr?? Naomba jibu dr 0714-29 76 70

  7. Dija Kipingu Dija Kipingu says:

    Docta asante ila docta mimi ninashida nanaomba unisaidie yaani mimi hedh napata bali tarehe hazieleweki

  8. asante doct mm nina tatizo naziona sik zang xiku mbil au tatu af kidogo xan vp nina tatizo gan nixaidie

  9. Asante Docta mm tatizo langu kubwa linalonisumbua kwa mwezi naweza nikapata hedh mara 2 kwa mwezi hili nitatizo gan au nifanyeje naimenichukua muda mref kweli

  10. Axante xana doctar kwa uxhali wako na anzakulifanyia kaz 2tawaxiliana

  11. mm matatizohayo mnayo yote kumwachin yakitov kilacku kuckia maumivuwakat watendo landoa napia kama miaka 4ilopta nilikuwa natumia majila lakn toaka niache mpakasasa cjashka mimba docta naomc ushaul nifanyeje?

  12. Siku ya kwanza ya hedhi ndo huwa naumwa na tumbo na maumivu makali chini ya kitovu nifanyeje na husababishwa na nn

  13. Docta tatizo la kukauka ukeni wakati na maumivu ya tumbo chini ya kitovu na uke kuvuta au kuma kama kuchomachoma. Docta tatizo linatokana na nini na dawa yake nini?nisaidie docta

  14. Lucy Mtui Lucy Mtui says:

    Doctari naomba unisaidi mzunguko wangu naweza nikaenda mwezi huu na mwezi ujao nikapitiliza mwezi mwengine nikaingia tarehe tofauti na ninahitaji mtoto

  15. asante doctor mm ninadada yangu alkuwa anatumia njia zauzazi wa mpango sindano 5na vidonge vyamajila sasahivi anamwaka mzma bila hata mimba nampaka sasa hajabeba hata mimba nakwenye siku zake anapitilza mpaka mwez nanusu naoba ushaul wako doctor

  16. Anna Vicent Anna Vicent says:

    Doctor mm ninatatito nilikuwa mimba ya mwez I ikatoka baada ya kutoka nikawa nakumia sindan kama baada ya apo nikaacha sasa ninashida ya mtt arafu mimba sipat nifanyeja

  17. Hallia Defao Hallia Defao says:

    Asante kwa tiba yako mm nanyonyesha tangia nijifungue nilikaabila kupata ck mwaka na miezi 2 nikapata mwezi wa11mpaka leo cjaona tena na cna dalili yoyote.ya mimba je nitumie ilo papai

  18. Ninaitwa amina ninaumwa na kiuno, uti wamgongo na pia naskia maumivu Chin ya kitovu, nanina miaka2sijaona sijaona damu

  19. Aksante docta mmnaomba kuulizaswali tamgia naanza kuingia kwenye siku zangu adi Leo cku zangu azilingani talehe adi as ninamiaka 5 nabado azijawaikuwa talehe moja eti tatizo litakuwa ni nn?

  20. Mungu akupe Maisha marefu amina

  21. Mbegu za mboga mboga gan asante kama utanisaidia kulijua hilo na nimefurahia sana elim ulio tupa

  22. Mbona mm nimetumia papai abdasini kabla ya siku 2 ndio nimeumwa kuliko siku zote?

  23. ASANTE MTAALAM KWA KUGUNDUA HILO MUNGU AKUBARIKI SANA TUTASOMA VIZURI NA KUYATENDEA KAZI BE BLESSED

  24. dokta kuna dada mmoja hajaona siku zake imepita miez mitatu sasa na hana mimba nn tatizo na tiba ake

  25. Asante mjomba kwa somo lako zur ni kwel hali hii uwatokea wanawake walio weng at na mm ilinitokea ila nilisaidiwa na matunda, yalinísaidia sana tupende kutumia matunda

  26. Doris Sengo Doris Sengo says:

    dokta mi ninatatizo lakufunga kuingia brid au wakati mwingine naingia lakn natokwa dam isiyo kua ya kawaida unakuta dam sio nyekundu afu inaku na mabonge kama vile nyamanyama alafu nikiwa bridi tumbo huwa linauma sana tena kwa maumivu makali sana halafu Sina taree maalum ya kuingia bridi pliz naomba unisaidie dokta

  27. Asante doct mimi litaka kujua jinsi yakupata mtoto wa kike tafadhali docta,

  28. Aisha Hashim Aisha Hashim says:

    Mimi nataka mtoto ila mirija yangu imebana msaada wako nitumie kitu gani ili itanuke vizuri ipitishe uchafu vizuri na mimba ingie

  29. Asante doct kwa ushauri wako.in swali ninahitaji Mtoto Wa kike nifanyeje?

  30. Asante doct kwa ushauri wako.in swali ninahitaji Mtoto Wa kike nifanyeje?

  31. Nifanyeje ili kupata aina ya mtoto kike au kiume_

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *