Majani ya Mstafeli ni dawa bora ya saratani ya tezi dume

Dawa ya tezi dume - majani ya mstafeli
Dawa ya tezi dume - majani ya mstafeli

You may also like...

1,095 Responses

  1. asante ila naomba kuuliza et hamna dawa yajino lililootesha kaupele pemben kanatoa usaa nimetumia dawa lakini hakapotei nimetoa wadudu kwa njia ya jadi lkn bado msaada please

  2. Farida Khama Farida Khama says:

    AHSANTE DR HUU MTI NINAO MI NINAKULA MATUNDA YAKE TU KUMBE NI TIBA MI CKUKUJUA.

  3. Mike Sollo Mike Sollo says:

    thanks bro, mungu akubariki daima

  4. Juma Mayala Juma Mayala says:

    sawa dokta nimekusomaaaaa….., ila sasa dokta kuna panya wananisumbua sana ndani mwangu nmejaribu kila njia ya kuwadhibiti lakn cjaona mabadiliko. ni njia gan ya asili niwezayo kuitumia ili kuwadhibiti? ahsante!!

  5. Sanga Lemsi Sanga Lemsi says:

    Ubarikiwe sana kwa elimu hii ya bure ila yenye manufaa kwa uhai wa binadam

  6. Don Masay Don Masay says:

    Twashukuru doctor wetu kwa Elimu

  7. Mungu aendelee kukubariki doctor

  8. Ukhut Maryam Ukhut Maryam says:

    Jaza yako ipo kwa MUNGU

  9. Rashid Ali Rashid Ali says:

    Doctor mm naomba kuliza Sasa iyo juis ukitengeneza ni kwa majan tu na maji au kuna chengine unaongezea?

  10. Dr, ubariliwe, majan haya unatumiaje??

  11. Hiyo juice haichanganywi na chochote nikiwa na maana sukari au asali

  12. Dk Mimi nimeshukuru sana nimepata helimu kubwa sana mungu akubariki

  13. Ney Nema Msa Ney Nema Msa says:

    Asante na ubarikiwe

  14. Judith Mussa Judith Mussa says:

    Asante kwaelimu nzr barikiwa sana

  15. Jayson Amos Jayson Amos says:

    Nashukuru dkt je unaweza kuyatafuna pia kama dawa!

  16. Maria Arnold Maria Arnold says:

    Doo jaman! Dua zangu kwako! Mungu akufanyie lenye kheri

  17. Ilo kweny picha ndo mstafeli??

  18. Shuklani jazila dr swali moja dogo, inafaa kutumia huu mti hata kabla haujatoa mtunda?

  19. Musa Majola Musa Majola says:

    Asante Dr.tuta kutafuta Ubarikiwe sana.

  20. Nakushukuru kwa kutufundisha jambo.

  21. Anne Gunga Anne Gunga says:

    Asante Fadhili nitakutembelea ofisini kwako

  22. mm nachemsha majani yake natumiaje kutwa mara ngapi na ujazo wake au kipimo chake

  23. Kuna uvimbe Wa chuma nao unatibu

  24. Bakari Juma Bakari Juma says:

    Kusoma makala zako na kuzifanyia kazi kikamilifu inaleta manufaa makubwa

  25. Hamadi Iddi Hamadi Iddi says:

    shukran kk
    mungu akujaze kla la kher

  26. Allaah azidi kukufanyiya wepesi

  27. Mwenye presha ya kupanda anaweza kunywa

  28. Lucas Mahugi Lucas Mahugi says:

    MUNGU akubariki sana

  29. upo vzr kk mungu akujalie utujuze zaidi

  30. Asante kwa Dawa nzuri

  31. Ana Jonh Ana Jonh says:

    Je nikiyachemsha Hanna shida nikipona lazim nikup zawad

  32. ALLAH akuhidhi akuepushe na Maadui Pamoja na kila balaa Inshaallah

  33. Mungu akubariki sana kwa somo zuri la afya

  34. Kibe Machery Kibe Machery says:

    Duuu asante mistafeli ninayo hapa nyumbani sijui kama inakazi kubwa hivi

  35. Asante kwakutujuza

  36. Asha Daudi Asha Daudi says:

    Ubarikiwe saaaana

  37. Kato Anselmo Kato Anselmo says:

    Asante,
    App yako inaitwaje?

  38. Na dawa ya kupunguza tumbo yan ya asili

  39. Vicky Simoni Vicky Simoni says:

    Mungu akubariki kwakutupa elimu nzuri

  40. Barikiwa MTU wa Mungu

  41. nitumie mbegu zake tafadhali

  42. sikutegemea kama nitapata dawa kirahisi hivi wakati–nasumbuliwa na uvimbe unaohamahama mara upo kwenye mashavu yote mara uhamie kwenye kidevu na shingon!…..Asante xana si itanisaidia dr

  43. Asante sana Doctor kwa huduma nzuri

  44. Asante he mjamzito anaruhusiwa kunywa

  45. Nyonyi Leo Nyonyi Leo says:

    Asante sana vipi nikiwa sina blender nikayatwanga kwenye kinu??

  46. Asante dk ,Mungu akubariki sana kwa elimu hiii

  47. Jefigo inatibukaka

  48. Dkt Mimi Nina uvimbe kwemfuko wauzazo VP iyodawa niktumia itanisaidia

  49. Asante.Je Nikitwanga Kwakinu Safi Nakukamua?

  50. Shukran nilikua sijui faida yake

  51. Asante kwa kutupatia Tiba

  52. Asha Omary Asha Omary says:

    Unachemsha una twanga

  53. Asante kwa elimu nzr. Be blessed

  54. Nashukuru sana baba sasa hapo sigara nitafikaje mbona sipaelewi sababu ninahitaji kuja kuongea vizuri na wewe baba nifahamishe vizuri

  55. Mirium Nyome Mirium Nyome says:

    Asante kaka ila nina vidonda kwenye koo unanishaulije?

  56. Endeleeni tu ntarudi baada ya mmoja wenu kupona

  57. Mm moyo unauma je nikiponda maji yake alafu ninywe itanisaidia …na kingine usingiz cpat je dawa yake nn nisaidie nilale labda nitanenepa

  58. Asant dokta Mimi nina uvimb kweny kizaz itanisaidia

  59. Endlea na moyo huo.

  60. John Edesy John Edesy says:

    Mungu akubariki ahsante kwa kutuelimisha na kutuponya

  61. Juma Kapera Juma Kapera says:

    Mungu akubaliki maana utakuwa umesaidia umaa mkubwa sna.

  62. Safi ujumbe umefika sasa umti unapatikana wapi?

  63. Zarafi Haji Zarafi Haji says:

    Juisi unaongeza/unatia sukari?

  64. Mariana Abel Mariana Abel says:

    Asante Dr una roho nzuri kupita maelezo tungepata watu kama WEWE WATU wengi wangepona maradhi mbalimbali anaijua dawa kama hiyo anasena ankuptia Na laki 2 bila huduma utapta baraka KWA watakao tumia Na wenye ubinadamu wakifanikuwa watatoa asante KWA upendo ubarikiwe

  65. Yairo Swai Yairo Swai says:

    Aisee Mungu akuzidishie rafiki

  66. Ummu Kheyr Ummu Kheyr says:

    Allah atakulipa inshaallah

  67. Mam Kubwa Mam Kubwa says:

    mungu akubariki sana

  68. docta mme wangu kuna kitu mgongoni kina msumbua kinachoma kama msumar kwenye kiungio cha bega mgongon anasema labda katupiwa jini hua kinahama eti ni nn? icho

  69. Matayo Jefta Matayo Jefta says:

    VP kwa mtoto hayana madhara?

  70. Asante sana kwa elimu

  71. Mungu akubariki sana

  72. Find more on a world without cancer by Edward Griffin, hapo utafaham zaid kua dawa za magonjwa mengi tunazo mitaani kwetu ila kwa vile hizi ngozi nyeupe ambao ndio wenye viwanda vikubwa vya madawa wanapiga vita kamwe huwez kusikia zikitangazwa kwenye media, kuna madudu mengi sn yanayofanywa na hawa jamaa hkk mungu atusaidie sn

  73. Mack Mlawa Mack Mlawa says:

    ASANTE kwa msaada wako wa kuokoa roho za wengi walio wanyonge katka kushindwa kumudu karama za dawa, mungu azidi kukuongezea moyo wa kufundisha jamii

  74. Asante sanan kwa huduma ya bure.

  75. Zalia Mkumba Zalia Mkumba says:

    samahan docta mimi naomba unieleweshe kwaiyo hayo majan inabidi ya sagwe na brenda alafu uchuje iwe kama juis ndio unywe si ndio haitakiwi kuchemsha

  76. Nunu Mrisho Nunu Mrisho says:

    Mungu akubariki sana

  77. Yairus Nyoni Yairus Nyoni says:

    Nakushukuru sana.Ubarikiwe.

  78. Luambo Mlawa Luambo Mlawa says:

    Asanteni sana hili ndilo tumaini jipya ktk jamii yetu

  79. Scola Binawa Scola Binawa says:

    ASANTE KWA SOMO ZURI SIKUJUA JAMAN KHAA

  80. Mimi nimeyachemcsha maji nimeweka kwenye friji nakunywa hope ni sawa

  81. Bi Wardat Bi Wardat says:

    Asante Dr, bali naomba kuuliza unga wake unatumiaje?

  82. Jaman nitakupaje nipo dar

  83. Mary Mjata Mary Mjata says:

    Ahsante Dr miye nasumbuliwa na vidonda vya tumbo nikitumia itanisidia

  84. Mstaferi mimi ninao lakini haina matunda bado mchanga , je nitumie makuti tuu au? pia nikushukuru kwa kuweka watu wazi maana miti tunayo kama maua hatujui inatumikaje

  85. Mungu atakulipa asante

  86. Du, ubarikiwe sana kwa dawa nzuri na rahisi, Mungu akupe ufahamu zaidi

  87. Malika Saidi Malika Saidi says:

    Ulikuwa hujuwi mmomimo

  88. Be blassed kwa kutuelimisha doctor.

  89. Wao asante sn kwa ujumbewako mnzur allah akulipe khery

  90. Asha Waziri Asha Waziri says:

    Asante sana mungu akubariki. Sijaelewa hapa kidogo unatakiwa unywe kias gan na kutwa,Mara ngapi?

  91. Joel Malosha Joel Malosha says:

    Eeeeee nileteee bas

  92. Abuu Diaby Abuu Diaby says:

    Unaweza kutia skari

  93. Ibra Massawe Ibra Massawe says:

    Ama kweli dawa zikpo nyingi

  94. mbona hujatowa matumiz?

  95. Salim Mpeta Salim Mpeta says:

    Nakiri hilo hata Mungu wangu ni shahidi kama nitaongopa
    Juzi Ijumaa13-10-2017 pressure ilinipanda sana na vilevile kushindwa kupumua vzr lkn mke wangu alinipondea hayo majani na kunichemshia nashkuru Mungu nikawa vizuri….Japo nilijua kama ni tiba muda mrefu

  96. Helme Mlawa Helme Mlawa says:

    Asante ubarikiwe

  97. Dr tok jan nimebanwa haja kubwa haitok ipo mlangon imeziba vp nifany nn???

  98. Tabu Ndima Tabu Ndima says:

    ASANT KWA IYO KAMA UNA BRENDA UWEZI KUTWANGA KWENYE KINU MANA WENGEN ATANA BRENDA WALA NYUMBA ZETU AZINA UMEME JEE? INAFAA KUTWANGA

  99. Asante Doctar kwa elimu mnzuri

  100. Asante Docta fadhil.. kuna ambayo ipo hpo ikullu yale nayo ni starfer..pia ww una huo unga?

  101. Cosma Mgimba Cosma Mgimba says:

    Asante fadhili.fadhili zako zitalipwa na Mungu. Endelea kuokoa maisha ya watu.

  102. je hizo fungus ulizo sema niza sehem za siri na mdagan unakuwa ushaona maana nina ndugu yng ana fungus sehem za sir nakaenda hospital hajafanikiwa ana miaka 7sasa na anaumia mno

  103. @muhamed kunywa maziwa barid changanya na asali

  104. Asha Ally Asha Ally says:

    Je ? Nikichemsha majani nisawa?

  105. Dotto Kwiya Dotto Kwiya says:

    Je mama mjamzito anaweza kutumia Dawa hiyo haina madhara kwake

  106. Nashukuru sijui niyachemshe au niyakaushe ninywe kama chai

  107. Eva John Eva John says:

    barikiwa sana ndugu

  108. Dorah Minja Dorah Minja says:

    Mungu akubarik sana

  109. Kama unatumia hiyo juice unaruhusiwa kutumia dawa yoyote ile ya hospital?

  110. Pendo Kasika Pendo Kasika says:

    Barikiwa kwa elimu bila malipo

  111. Aziza Hasani Aziza Hasani says:

    Kaka mm mwanangu anatotess kwenye koo nipe ushauri wko ina miezi mitatu ss

  112. Ubarikiwe dr sana, nimekuwa nikisikia mala nyingi kwa watu kuwa tunda la mtafeli ndo dawa kumbe na majani yake,basi mungu hajatuacha, watu wengi wamekufa kwa kukosa tiba ya ugonjwa huu, asante kwa elimu yako,

  113. Ahsante kwa mafunzo yako

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *