Tikiti maji na nguvu za kiume

tikiti maji na nguvu za kiume

You may also like...

820 Responses

  1. Asante sana, utandawazi ukitumika kuelimisha kama hivi tutapiga hatua, ubarikiwe sana na zidi kuelimisha, as hatuwezi kukulipa ila Mungu atakulipa. Big-up mkuu.

  2. Dr mimi nina uzito wa kilo themanini na tisa nataka nibaki nakilo za wasitani nitumie kwa mda gani naomba unisaidie

  3. Doctor nasumbuliwa na vidonda vya tumbo nimepima ninavyo je nipe dawa maana vyaniumiza kweli sina amani

  4. Ndizi nazo zinahabari zake ktk misuli ya moyo. Digestion. Nakurudisha nguvu ya mwili haraka.

  5. Asante dct kwa mafundisho nitaanza kulitumia tunda hilo.

  6. Nashukur KWA kulijua hilo binafs ni mtumiaji mzuir sana wa hili tunda naleo unanijuza haya ni faida kubwa kwangu

  7. Mary B Hauli Mary B Hauli says:

    Doctor kama Mungu kanituma nipitie page hii aiseee nimeona mambo mazuri sana sasa nini uhakika sitapata shida tena ntakutafuta WhatsApp

  8. Ahsante kwa ufafanuzi mzuri.Mm naomba niulize kuwa Nina kisukari je ninaweza kula miwa?

  9. 2nashukulu docta kwa upendo wako na kutufundisha mambo mazuri Ahsante sana?

  10. Tunda hili lina maajabu sana kama haja kubwa upati vzr kula na hilo gamba lake la nje siku tatu mfululizo uwo mzgo utaokwenda kuushusha hadi we mwenyewe utajishangaa utakavyokuwa mwepec

  11. Sheby R Nane Sheby R Nane says:

    Nzuri sana hii ntaanza kuzila kweli sinaga mda nazo na ninazionaga ila ntakula mpaka zinichoke zenyewe

  12. Elda Tanya Elda Tanya says:

    doctar asante kwa ushauri maana nilikua silipendi hili tunda lkn baada ya kujua kazi yake nimeanza kulila nimeanza kuona faida zake daaa doctar asante sana mungu akubariki kwa kutupa ushauri wa bure na ile juice ya tangawizi na asali nayo natumia nipo safi kwakweli

  13. Asante sana…nitajitahidi kuyatafuta ya asili.masokoni yamejaa yanayomwagiliwa madawa…tikiti linaongoza kuwa n.a. kiwango cha kemikali sababu ukuaji wake ni madawa…yanashambuliwa sana…najua ulimaji wake

  14. Swali langu ni ivi ukilaa kwa wakati mmoja vitu vifuatavyoo aviletii madhara!! Kwa mfano nikitafuna kitunguu swaumu, tangawizii pamoja na kulamba asali kwa wakati mmoja ni sahihi doctor au!!!

  15. Mkwizu Rajuu Mkwizu Rajuu says:

    Hilo Timiti unashauriwa kuligawa Vipande vingapi na kwa siku kutumia vipande vingapi?

  16. Naamini pia kwani uzito wangu unapungua, pia husafisha found go manake inakufanya ukojoe mara kwa mara

  17. Asante kwa kutuelimisha, mi mwanangu hajatimiza hata mwaka na analipenda sana na akipata choo kinakua na rangi ya tikiti. Nilitaka niache kumpa lkn baada ya Elimu hii nmepata uelewa

  18. Mara kawa mara kuna baadhi ya watu hua wananiuliza “we haya maneno unayatoa wapi”? majibu yao leo wameyapata, nakula TIKITI MAJI natafunaga na mbegu, na kuna muda hua nasikia tumbo linawaka moto, basi nikila tunda hili ndani ya dk 1 moto woote kimya ahsante Muumba kwa kutuumbia hili tunda😂

  19. Sara Zuberi Sara Zuberi says:

    Habari dockta samahani mm nasumbuliwa sana nahaja kubwa napata kwa shida sana nanikipata kinakuwa kigumu kingine tumbo language linajaa gesi naomba nisaidie nitumie nn ili kutibu tatizo langu

  20. Doct naomba ushauli mimi nikala nyama ambayo haikuchemshwa kwa maji naumiaga meno Doct Nishauli)

  21. ahsante ni vizuri umeuliza kama nakula tikiti moja kila.siku je natakiwa kula tikiti moja kila siku? bei ya chini kabisa kwa tikiti ni 2000 je nitaweza au natakiwa kula au kunywa juice yake kiasi gani au glass ngapi kwa siku nisaidie tafadhali

  22. Mm nimemaliza kula sasa ivi naposti yako inaingia nikahic kama umeniona vile!! Ubarikiwe nakula kilacku

  23. Ninaely Orio Ninaely Orio says:

    Thanks much be blessed dctr

  24. Glory Kimaro Glory Kimaro says:

    Nalipenda sana tikiti maji kwan Nikola najisikia kubeuwa na hala kama nimeshiba sana huwa najihis shibe kupungua

  25. Ally Salim Ally Salim says:

    mm doctor nina shda y kuswet minguun mwang inawezekan kua n tikt maj ama n shda hy

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *