UTAFITI: WANAUME Wenye Upara ni Hatari Kitandani

You may also like...

169 Responses

  1. Ndo maana me uwa nawapagawisha Sana madem yaani kumbe kipara kinachangia hahaha

  2. Peter Mathew Peter Mathew says:

    Huyo mtatifi alisahau kitu, watu wenye upara wana akili sana na akili nyingi

  3. Utachangia wanawake waanze kutukataa tusiokua navyo sasa. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

  4. Utasababisha tutongozwe na wanawake

  5. kumbe wenye vipara like hapa tujuane

  6. sasa wataniuwa wakijua hii siri

  7. Ally Mwache Ally Mwache says:

    Kesho nitanyoa kipara na mm nipagawixhe,

  8. watu wa nchi hii mawazo yao ni ya ngono muda wote

  9. Mimi napita kwanza. Nikajiangalie kwenye kioo maana sjui km ninao au sina. Lightness Mpembeni

  10. Mwisho wa ubishi Earlyhood Hassan, Mustapher Qacym

  11. Peter Mtulia Peter Mtulia says:

    Lakini Dk nakumbuka kuna mada yako moja uliwahi kuzungumzia dawa ya kuondoa upara, sasa inamaana hiyo dawa ndio inapunguza hizo homoni?

    Mimi nilijaribu lakini pia haikunisaidia

  12. Kipara cha kunyoa au kipi??

  13. Baraka Jao Baraka Jao says:

    Mhh niazime kipara chako Goodluck N. Swai

  14. Et Dr.kipara si kwamba ni upunguf wa madin flan flan mwilin

  15. Ummy Sangu Ummy Sangu says:

    Dr upara wa open roof au wa kunyoa?

  16. niko kwa kinyoz hapa …..nilinyoa mara ya kwanza za brashi nimemwambia amalizie upala nina gemu na bint fulani bugurun…so naongeza umahir kama mlivyosema jamiinforum

  17. Siyo kweli maana nilikuwa na jiran yangu alikuwa na bonge la upara ila katimuliwa na dem wake kisa jembe lilikuwa halilimi poa

  18. kwa post hii,watu mapovu yamewatoka je mkiletewa post y vyakula na tabia si tutakimbiana!”””””Dr.#hongera

  19. Sunday Mremi Sunday Mremi says:

    Hahahahaha napita may be.

  20. kwa hiyo tunyoee wote xΓ xa

  21. Kumbeeee .. Ndo mana siachk

  22. Shaban Tudo Shaban Tudo says:

    Acheni hizo bhn..!! Kwn upara na ile ishu ina mahusiano gan?? Watu na nywele zetu tunapga shoo hadi watu wanaomba poo..!!

  23. Bajutha DB Bajutha DB says:

    Kuanzia kesho nanyoa upara.. Ili homoni za testosterone ziongezeke πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜‚

  24. Simon Nkanga Simon Nkanga says:

    wenye vipara tuna vitu vingi vizuri sio hiyo, duu!

  25. Mkali Smart Mkali Smart says:

    We weeeeeeee ndio maana wanaliaga kwel

  26. Juma Kidunda Juma Kidunda says:

    Nakumbuka miaka ya nyuma kuna dhana iliibuka wenye vipara ni dili

  27. Didas Mswete Didas Mswete says:

    Nasubili Mahakama itatengua kauli hiyo….

  28. Jay Deule Jay Deule says:

    Haaaaaaaaaaaa,!!!?????

  29. MO Roger MO Roger says:

    Ikiwa wahenga walisema AKILI NI NYWELE Sasa hawa jamaa cjui VP nawaza kwa ujinga wangu tu

  30. Lema John Lema John says:

    Mbona unaweka mambo ya siri barazani mkuu! Utekaji haujaisha ni airtime tu imekosekana Wenye vipara tuimarishiwe ulinzi

  31. Tz bado tupo nyuma sipingi hiz tafiti nachotaka kusema MOJA YA SABABU YA UMASKINI NI Un responsibility APA ATA KUTOKUJUA ,,,,,,,,,,? Ni un responsibility

  32. me ninavyojua wengi wetu upara unatupata kadri uzee unapokaribia…unataka kuniambia wazee wana nguvu kuliko sisi??

  33. Mwinyi Kombo Mwinyi Kombo says:

    Hao Waliofanya Huu Utafati,hawakusema Kweli.

  34. Vipara hoyeeeeπŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…

  35. Nauza kipara changu maana sitaki usumbufu

  36. Mi ndo kipara mwenyew

  37. Namashaka mashaka.

  38. Mm naomba dawa ya pumu ile yenye mchanganyko wa yai, km yup anaefaham naomba

  39. Juma Luhizo Juma Luhizo says:

    Trump ameongea kwel mawazo ya kiafrka

  40. Kwa wyne loon.. Itakuaje maana ameotesha nywele..

  41. Sasa mnavyosema mtafanya tufuatwe sana! Mnatutia majaribun aise!

  42. Mimi sasa namwacha mume wangu na kumutafuta mwenye upara

  43. Bony Mushi Bony Mushi says:

    ndio napiga kipara hapa

  44. Wala sio uongo hasee bila bao 4 huchomoi dude langu kutoka kwenye bobo

  45. David Samwel David Samwel says:

    Kama upara unaanza ni njia gani ya kuweza kuuzuia

  46. Edward Tido Edward Tido says:

    Okay ndio maanake!!

  47. Upara wa asili au kunyoa

  48. duuuu iyo kari docta

  49. Mika Dishon Mika Dishon says:

    Pele El Chapoo nipe riport vip wakijua hii siri wadada wa huko uliko si watakugombania?? hehehehe hapa li Erick Jesus Aguero likiona linaanza ku share ili lipate madem kisa kaupara kake wapi Mkama Magesa

  50. Namimi nanyoa upala sasa

  51. Rose Joseph Rose Joseph says:

    Umesema jinsia moja vipi upande wapili

  52. Zacharia Elanga kusare 😁😁😁😁 na wewe naona dalili😝

  53. Lusia Mnisi Lusia Mnisi says:

    Mh!haijawah kumuacha mtu salama!!!

  54. Dah! nikweli asee mi nnae hapa kitu kikiamka unaweza kufunga kamba ya bembea na mtoto akabembea bila tabu kumbe ndo sababu hiyoπŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…

  55. Hahaha dactor hapo unatufariji.ujue mapenzi ni sirini upara watu tunauchukia bara .hayo mambo ya uwezo kitandani isiwe dawa ya kuchukia upara.mm binafsi nauchukia basi tu .ingewezekana nipunguzwe nguvu za kiume alafu nisiwe na upara ningekubali fasta. Kiparaa kinakuja kwa kasi sana .na nimeambiwa hamnaga dawa .wote wanaosema kuna dawa ya kiotesha kipara ni waongo labda wafanyiwe kama rooney.

  56. Said Mabrouk Said Mabrouk says:

    Wenye upara au wanaonyoa upara kw sababu huku kwetu kuna msenge anapenda kunyoa kipara

  57. Naomba ulinzi uimarishwe

  58. Biology ya kizazi kipya …

  59. Ngoja namimi nkamnyoe

  60. Rukia Salum Rukia Salum says:

    Lazima nimtafute mmoja πŸ˜‰

  61. Ndio maana jamaa apitapo hung’ang’aniwa

  62. Ndo maana ctaki kuachana na kofia

  63. Grace Tambwe Grace Tambwe says:

    Hahahahahahhahaa huu ni uongooooo chaaaa

  64. Je hizo homon zikizidi ndio zinasababisha upara au vip? Na je zina disadvanteg yeyote kwa mwenye upara. Em niweke sawa

  65. Hemed Mpusi Hemed Mpusi says:

    Huwa napiga hadi wana nisukuma wenyewe

  66. Watanyoa
    Mpk mbona hatar wanaume wote bongo watota upara Wa lazma!!!?

  67. Kumbe ndo maaana naeshimika asante kwa kunilimisha

  68. Kesho mpost na wenye vitambi tuone tafiti zinasemaje

  69. Mudi Beka Mudi Beka says:

    πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚nchi ngumu hii

  70. Hahahahah hapo sawa Petpaul Mwakateba Egla Wallace Winnie Casto Jaseline Kawamala me napita tuuuuu

  71. wengne hatuna vipara ila twapenda xn na ufund tunao.

  72. Duuuh,jipya hilo….

  73. Sijaelewa upara wa kunyoa au wa uzee

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *