Vyakula 14 vinavyoongeza nguvu katika ubongo

Vyakula 14 vinavyoongeza nguvu katika ubongo

You may also like...

115 Responses

  1. asante kwa somo zuri

  2. Haruna Mussa Haruna Mussa says:

    Ahsante dr,kwaiyo ili kupata nafuu natakiwa kutumia zote ulixoorozesha au hata baadhi

  3. Alhaji Twaha Alhaji Twaha says:

    Haya mafuta ya zeituni matumizi yake nivipi maana ninayo

  4. Mafuta ya zeituni na ya nazi unayatumiaje?

    • Hayo tumia kwenye kachumbali mbalimbali (salads). Ya nazi yale yaliyotengenezwa nyumbani unaweza kunywa kijiko kidogo kimoja kila siku. Unaweza pia kupikia tui la nazi kwenye vyakula vyako vingi

  5. Matumizi yake mfano kitungu swaum

  6. nashukuru nimeona maelezo mazr ya nguv wza ubogo

  7. Asante sana Dr. Mungu anamakusudi yake kukuleta hapa duniani

  8. Beatus David Beatus David says:

    Ahsante kwa Elimu

  9. Asante sana kwadarasa safi

  10. Samahani Dr. Mbegu za maboga unazitumiaje.

  11. Alex Pailot Alex Pailot says:

    ASANTE KWA ELIMU

  12. Ubarikiwe sana Dr.

  13. Matumizi tuelekeze japo kidog mfano kwa kitunguu

  14. Emmy Meggy Emmy Meggy says:

    Kwa mtu aliyepoteza kumbukumbu akila hivyo vyakula vitasaidia kuirejesha?

  15. Mkuu vpi kwa watoto … Itawafaa ktk hizo ulizoolodhesha

  16. Rajabu Roja Rajabu Roja says:

    Nilikuwa nahitaji namba zako tafadhari

  17. Mkuu najihisi vitu vinatembea kichwani, tatizo nn

  18. Mmmmmh! Ubarikiwe sana kaka kwa somo zr

  19. Ahsante kwa msaada wako kwetu

  20. Asante. Umesahamu maji.

  21. Mi naomba kujiungs

  22. Asante kwa kutuonesha aina za vyakula,ila tunaomba ufafanuwzi jinsi ya kuvitumia

  23. Asante kwa ushauli

  24. Asante doct, karib sana ulipotea ee

  25. Na hicho kitunguu swaumu kinasaidia nini sana

  26. Janeth Mduma Janeth Mduma says:

    Asant kwa mafuzo mazur Ila kunakipengele sijakielewa

  27. Umesahau
    1. Asali na
    2. Tangawizi

  28. Huo uoredheshaji umezingatia nguvu ya bidhaa husika au ni randomly?

  29. Doctor asante kwa post zako zinazotuongezea ufahamu, kwa mujibu wa maelezo yako ‘vitunguu swaumu vinatibu magonjwa mengi!” je vina madhara ya aina yoyote mwilini?

  30. Mery John Mery John says:

    Samahan Nlikuwa Nataka Kuuliza Lozi Inatumikaje

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *