Vyakula vinavyoongeza nguvu za kiume

Vyakula vinavyoongeza nguvu za kiume
Vyakula vinavyoongeza nguvu za kiume

You may also like...

1,127 Responses

  1. Asha Shabani Asha Shabani says:

    Mmh nimepata faida kubwa cn ahsante

  2. Mnyonge Iddi Mnyonge Iddi says:

    Doctor ushaur wako mzuri lakin tatizo watu hawali wakashiba wewe unakuta mtu anashindia mhogo wa kuchoma na pilipili unataka apate nguvu za kiume haziwez kupatikana wakat kula tu nishida toa somo la utafutaji wa pesa watu waweze kupata hata milo 2 kwa siku uone kama watakosa nguvu za kiume ukishiba vzr ukawa na pesa mfukon huna msongo wa mawazo nguv zitakuja kwan ndio kaz itakua imebakia kutumia

    • Upo sahihi kabisa ndugu, ila wapo pia wenye hela lakini hawajuwi wale nini

    • Mnyonge Iddi Mnyonge Iddi says:

      Hao hawajitambui au inawezekana wanaumwa ukishakua na hela ndugu kila kitu utakiona kawaida kwani mda wowote utakapo kihitaji utakipata angalia ukiwa na hela unasema nitakula mda wowote njaa yenyewe inakukimbia Fadhili Paulo

  3. Asante sana doctet

  4. Peter Ngowa Peter Ngowa says:

    Asante kwa somo asali na mbengu za mabonga nitapataje ?

  5. Asante doctor kwa elim yako nzur weng tumefaidika ubrikiwe sana

  6. Joseph Daudi Joseph Daudi says:

    NIMEKUPATA DOKTOR

  7. bei gani iyo asali teyari ishachanganywa

  8. Safi sana. Lita moja shilingi ngapi?

  9. Daaah! Aksante kwa elimu

  10. Asante sana kaka Mungu akupe upeo mkubwa zaid

  11. Isaac Oberth Isaac Oberth says:

    nimekuelewa xanaaa mkuuuuu

  12. Elly Ezekiah Elly Ezekiah says:

    Dalasa zuri sana et

  13. doctar saf xn ila mm natitz nafanya masaa Meng bila kupiz mwenz wang anachoka

  14. Ati pilipili inakufanya usiwe unapiteza kumbukumbu?

  15. Umetoa elimu nzurisana,nitakuja ofisini kwako

  16. Samahan mtaalam ni kwann kwa baadh ya wanaume wanawah kutoa bao la kwanz kabla ya hata dakika mbili

  17. Nimekubali sana mzeee…

  18. Ally Hussein Ally Hussein says:

    I like it and big up doctor,Allah akuongoze na uendelee kutoa elimu kama hii hongera xana

  19. Nimepata somo zuri kumbe dawa zipo zimetuzunguka hatuna habari yoyote ila kupitia kwako doctor nielewa sana.

  20. Woote munaojifanya matabibu sijui washauri hamjui kitu tatizo siyo kula tatizo siyo madawa ila tatizo wanaume tumeshazoea kutazama wanawake wanavo tembea uchi sasa ikiwa ivo unafikili itakuaje na kujistiri hawataki na hata sisi wanaume pia hatujstiri kwahivyo dawa kujistiri tu basi

  21. Justo Godwin Justo Godwin says:

    Asante kwa elimu powaaa sanaaa

  22. kusimamisha nini sijaerewa doctar

  23. Asante kwa somo lako doctor nimekupata sawa sawa

  24. Idrisa Haji Idrisa Haji says:

    Duh!hongera bhana

  25. Dr nimekuelewa sana na ubarikiwe sana kwa kutusaidia watz kwa ujumla. Naomba kuuliza nini Dawa ya bawasili maana ili ni tatizo sugu kwangu na hata kwa watu wengine sema wanaona aibu kusema

  26. Asante sana docter kwa elimu yako pia naomba kuuliza unapozunhumzia kihisia yaweza kupelekea tazo la upungufu wa nguvu za kiume ni vile ambavyo unahisi upo na mwenza wako labd ukasimamisha uume ingali hayup au ni namna gani docter

  27. Kubane Mruma Kubane Mruma says:

    Ukisasa ndio unatuharibu hongera sana kaka kupitia mada hii nimeelimika vyakutosha sembe na chips na fast food zote nisumu kwetu

  28. Wakn kaka mnahuska

  29. Rukia Mganga Rukia Mganga says:

    Sisi wa mikoani tukitaka tutapataje?

  30. Swaum Juma Swaum Juma says:

    Asante sana doctor kwaelimu nzuri uliyo tupatia kwani inahitaji kufanyiwa kazi Allah akulipe kwkazi nzuri uliyo ifanya

  31. Pendo Saidi Pendo Saidi says:

    Ahsante kwa elimu nzuri Mungu akubariki

  32. Asante Doctor kwa somo lako.vitu vya kawaida kila.siku.tunaviona.lakini.tunashidwa kutumia asante.

  33. Doctor vyote hivyo vinatakiwa kutumika au vp??

  34. Doctor vyote hivyo vinatakiwa kutumika au vp??

  35. Doctor inakuwaje kwa wale wanaowahi kufka klele ingawa badoanakuwa na uwezo wa kuendelea but kwa kwa kila goal hachelewi

  36. Faini Moss Faini Moss says:

    Mimi nitakutafuta maana nipo buza kwa lulenge

  37. Faini Moss Faini Moss says:

    Mimi nitakutafuta maana nipo buza kwa lulenge

  38. Juma Salimu Juma Salimu says:

    Hiyo Dawa unauza bei gani na naweza kupata mchanganyiko uliokamilika itakuwa ni bei gani?

  39. ILA DOCT NAMBA YAKO YA CM.

  40. ILA DOCT NAMBA YAKO YA CM.

  41. ILA DOCT NAMBA YAKO YA CM.

  42. Anna Mshanga Anna Mshanga says:

    Nashukuru kwa elimu yako nimeipenda sana Japo tuko mbali ubarikiwe pia nitayafanyia kazi

  43. Haji Lupola Haji Lupola says:

    Umetisha xana man hongera kwa kuelimisha jamiii bure kabisa wadau kazi kwenu

  44. Samahn he kwa wale mbegu zao hazizalish yan hana uwezo wakubebesha mimba ila nguv anazo

  45. Rajab Mtangi Rajab Mtangi says:

    Doctor upo Buza sigara sehem gan karibu na Tanesco au sigara ipi mana hii ndo mitaa yetu iwe rahisi kuonana?

  46. John Mzozo John Mzozo says:

    Je ukitaka kuongeza uume unafanyaje

  47. Mm nataka kujua vitunguu swahumu unatumia ukishakula au ujatia kitu chochote jamn nataka jufahm

  48. ahsante kwa mada nzur nina swali apo coz umezungumzia parachichi naona huwa tukila tunatupa mbegu au tunaeka kwa ajili ya kupanda ila niliona tena sehemu mbegu yake pia wanasema ni dawa sasa sijui unaeza tupa msaada apa wa kuzungumzia wanasema ile mbegu inakaushwa halaf inasagwa kupata unga ambao unaeza changanya na asali kutumia kama dawa vp hapa naomba ufafanuzi kama tikitik maji mbegu ukitafuna ndio bora zaid coz ni dawa mbegu xske wanasema vp kuhus mbegu ya parachichi?@fadhilipaulo.com

  49. Hizo dawa zote tunatakiwa kuzitumia kwa pamoja au tunatakiwa kutumia moja wapo tuu

  50. Hizo dawa zote tunatakiwa kuzitumia kwa pamoja au tunatakiwa kutumia moja wapo tuu

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *