mbegu-za-maboga

Vyakula vya kuongeza nguvu za kiume haraka

Makala hii ni maalumu kwa ajili ya wanandoa tu na si vinginevyo au kama elimu kwa wanandoa watarajiwa.

Katika kilele cha juu kabisa cha furaha katika ndoa, kama inavyojulikana, ni sherehe inayopatikana katika tendo lenyewe la ndoa. Ingawa, ili furaha hiyo ipatikane ni lazima tendo hilo liwe limefanyika katika hali ya afya kwa wanandoa wote wawili.

Nguvu za kiume ni neno linalotumika mara nyingi kumaanisha ‘Uwezo wa mwanaume kufanya tendo la ndoa’. Na inapokuwa tofauti na hivi, tunaita ni ‘kupungua au kukosa nguvu za kiume’.

Kupungukiwa kwa nguvu za kiume hutofautiana toka mtu mmoja hadi mwingine.

Inaweza kuwa ni hali ya kutokuwa na uwezo wa kusimamisha uume, au hali ya kutokuwa na uwezo wa kufika kileleni kwa muda mzuri wa kutosha.

Nguvu za kiume pia siyo idadi ya mabao. Hilo ni mhimu kwanza ulielewe. Unaweza kwenda mabao hata manne na bado ukaonekana huna nguvu za kiume. Nguvu za kiume ni muda gani umetumia kubaki hapo mchezoni ndiyo jambo la mhimu.

Kama unafika mpaka magoli manne na kila goli unatumia dakika 3 au 4 kufika kileleni basi tunaweza kusema wewe huna nguvu za kiume.

Ila kama utaweza kwenda goli moja tu na likachukua dakika 10 au 15 au 20 hivi na kuendelea hakika tunasema wewe una nguvu za kiume. Tunaamini muda huo umetosha kuweza kumfikisha mwenza wako kileleni.

Mwanaume pia utahitaji kujua dalili au ishara za mwanamke anapofika kileleleni. Bila kujua dalili au ishara za mwanamke anayefika kileleleni kazi bure.

Kufahamu dalili na ishara za mwanamke anayefika kileleni bonyeza hapa.

Kumbuka pia tendo la ndoa siyo ugomvi. Wapo baadhi ya wanaume wanadhani ili umfikishe mwanamke basi unatakiwa umfanye kwa nguvu au kwa fujo sana utadhani ni ugomvi fulani hivi!, mapenzi siyo hivyo. Ndiyo hutakiwi ufanye kilegelege sana lakini pia huhitaji kufanya kwa nguvu kama vile ni ugomvi!

Tatizo ni hizo video feki mnazotazama mnadhani mapenzi ndiyo huwa hivyo jambo ambalo si kweli. Kila mwaka wasichana na wanawake wengi hutekwa na watu wasiojulikana sehemu mbalimbali duniani na baadhi yao hufanyiwa vitendo vya kikatili ikiwemo vya kingono na hurekodiwa.

Sasa wewe unapoangalia picha kama hizo unadhani mapenzi ndiyo hufanywa hivyo kumbe si kweli.

Kuna wanaume wakianza kazi hiyo ni kama vile mashine inakoboa mahindi yaani ni ugomvi mwanamke anabaki akiumia tu na kama hajuwi naye anabaki kuumia tu hata siku nyingine ukimhitaji atakataa kwa visingizio  vingi sababu unamuumiza bila wewe kujua.

Pole pole, kwa nguvu kidogo inapochanganya lakini siyo kwa fujo kama vile ugomvi. Umeipata hiyo bila shaka kazi inabaki kuwa kwako!.

Kumbuka mwanaume lazima utafika kileleni hata iweje, hivyo ni jukumu lako kuhakikisha kabla hujawa na uwezo tena wa kuendelea na tendo la ndoa uwe umeona na una uhakika mke wako naye amefika kileleleni.

Hivyo nguvu za kiume siyo idadi ya mabao, ni muda unaotumia kubaki hapo kifuani ndiyo mhimu na si idadi ya mabao.

Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

Sababu za Wanaume kuishiwa nguvu za kiume

Kuishiwa nguvu za kiume ni jambo la kawaida kwa wanaume wengi. Ni kushindwa kwa uume kudumu kusimama barabara kwa ajili ya tendo la ndoa, au kuwahi kufika kileleni.

Tatizo la kupungukiwa nguvu za kiume huongezeka sababu ya umri. Tafiti mbalimbali zinasema wanaume wa umri kuanzia miaka 61 na kuendelea ndiyo wanapatwa na tatizo hili zaidi kuliko wanaume wenye umri wa miaka 41 Kushuka chini.

Wanaume wenye elimu ndogo juu ya utendaji kazi wa mwili na afya ndio wanaokabiliwa sana na tatizo hili.

Hii ni kutokana na kwamba wengi wao wanakuwa hawaelewi aina ya vyakula vinavyoongeza nguvu za kiume na za mwili kwa ujumla, namna wanavyotakiwa kuishi ili kupunguza janga hilo, wanakunywa pombe na hawajishughulishi na mazoezi ya viungo.

Mazoezi ya viungo hupunguza tatizo la kuishiwa nguvu za kiume kwa asilimia kubwa sana.

Soma zaidi kuhusu mazoezi kwa kubonyeza hapa => Hizi ndizo faida 50 za Mazoezi.

Kupungukiwa nguvu za kiume kunaweza pia kuwa kumetokana na mambo ya kihisia, kwa kiingereza ‘emotional causes’. Vitu vingine vinavyoweza kusababisha kupungua kwa nguvu za kiume ni pamoja na magonjwa kama vile ugonjwa wa Kisukari na Shinikizo la juu la damu.

Asilimia 51 mpaka 61 ya wanaume wanaosumbuliwa na kisukari wanapatwa na tatizo la uume kushindwa kusimama vizuri. Kadharika wagonjwa wa kiharusi na wale waliotekwa na ulevi nao ni miongoni mwa watu wanaoweza kupatwa kirahisi na tatizo la upungufu wa nguvu za kiume.

Walevi wengi wa pombe kwa mfano wanakabiliwa na tatizo la uzalishaji mchache wa mbegu za kiume (manii).

Wengine wenye hatari ya kupatwa na tatizo la kupungukiwa nguvu za kiume ni pamoja na wanaume wenye shinikizo la juu la damu, wenye matatizo ya tezi, waliowahi kufanya upasuaji katika viungo vya uzazi wakabaki na majeraha, watu wanaotumia dawa zenye kemikali kiholela bila kushauriwa na wataalamu na wale wanaougua maradhi yanayodhoofisha msukumo wa damu kwenda katika mishipa ya uume.

Pamoja na hayo, tatizo la upungufu wa nguvu za kiume linaweza kutibika kwa watu wa rika zote.

Kabla dakatari hajaanza kukutibu tatizo kupungukiwa nguvu za kiume, atataka kujuwa:

  1. Umri wako
  2. Utendaji wa tendo la ndoa kabla na baada ya kuugua
  3. Afya yako kwa ujumla
  4. Matatizo katika ndoa ikiwa kuna ugomvi wowote n.k
  5. Nini sababu ya wewe kutaka kupona

Kuwa na mtaalamu mzuri ni njia ya kwanza katika kupata uponyaji sahihi. Ni mhimu wewe kujisikia vizuri na kuwa na imani na daktari wako. Kwa kufanya hivi utakuwa umepiga hatua nzuri kelekea kwenye ufumbuzi wa tatizo lako.

Nini Sababu ya uume kushindwa kusimama?

Kushindwa kwa uume kusimama pia hutambulika kama kuishiwa nguvu za kiume. Ni kitendo cha mtu kushindwa kusimamisha uume au kudumisha usimamaji wa uume kwa muda wa kutosha kufanya tendo la tendo na mwenza wake.

Pamoja na ukweli kuwa mara zote Mwanaume lazima atafika kileleni, hali huweza kuwa tofauti kwa upande wa pili kwani mwanamke anahitaji mwanaume akawie zaidi ili na yeye (mwanamke) aweze kutosheka.

Mkeo hupendelea ukawie na ikiwezekana ukawie zaidi. Kama utakuwa unawahi kumaliza, basi mkeo anakuwa hapati raha kamili.

Hata hivyo tambua pia kuchelewa sana kufika kileleni inaweza kuwa kero kwa mwenza wako. Kwa kawaida wanawake wengi wanaweza kufika kileleni kuanzia dakika ya 8 kwenda juu tangu tendo la ndoa lianze.

Muda mzuri wa kutumia katika kushiriki tendo la ndoa bila kuleta kero zingine ni kati ya dakika 15 mpaka dakika 30 hivi. Ikiwa mwanaume ataendelea bila kufika kileleni hata baada ya dakika 35 au 40 na zaidi basi hiyo sasa ni kero na si tendo la ndoa tena.

Ingawa, kama una tatizo la kuwahi kufika kileleni hauko peke yako. Asilimia 30 hadi 40 ya wanaume wa rika zote wanakabiliwa na tatizo la kuwahi kufika kileleni au kupungukiwa kwa nguvu za kiume.

Hata hivyo kutambuwa tu kwamba wanaume wengine pia wana tatizo kama lako siyo sababu ya wewe kukaa tu bila kutafuta suluhisho la tatizo lako.

Habari njema ni kuwa zipo njia zinazoweza kuleta matokeo mazuri na hatimaye kulimaliza tatizo hili bila madhara mabaya hapo baadaye.

Wakati mwingine uume kushindwa kusimama inaweza kuwa si tatizo, lakiini jambo hilo linapojitokeza kila mara na kwa kipindi kirefu inaweza kuleta msongo wa mawazo kwa mume na hata kwa mke.

Sababu nyingine ambazo zinaweza kupelekea uume usisimame vizuri ni pamoja na matatizo ya mhemko kama;

  1. Wasiwasi
  2. Hasira
  3. Msongo wa mawazo (Stress)
  4. Huzuni
  5. Hofu na mashaka
  6. Kukosa hamu ya tendo la ndoa n.k

Ili uume usimame vizuri ni lazima:

  • Mfumo wako wa neva uwe  na afya nzuri inayopelekea mpwito neva (nerve impulses) katika ubongo, uti wa mgongo na uume.
  • Mishipa ya ateri iliyo na afya ya ndani na iliyo karibu na corpora cavernosa
  • Misuli laini yenye afya na tishu za ufumwele (fibrous tissues) ndani ya corpora cavernosa
  • Kiwango sahihi cha oksidi nitriki (nitric oxide) ndani ya uume.

Uume kushindwa kusimama vizuri kunaweza kusababishwa pia kama kipengele kimojawapo hapo juu hakifanyi kazi vizuri.

Mambo mengine yanayopelekea kupunguwa kwa nguvu za kiume, uume kushindwa kusimama vizuri na kuwahi kufika kileleni ni:

  1. Uzee
  2. Kisukari
  3. Kujichua/Punyeto
  4. Uzinzi
  5. Kukosa Elimu ya vyakula
  6. Kutokujishughulisha na mazoezi
  7. Shinikizo la juu la damu
  8. Ugonjwa wa moyo
  9. Uvutaji sigara/tumbaku
  10. Utumiaji uliozidi wa kafeina
  11. Kudhurika kwa neva au uti wa mgongo
  12. Madawa ya kulevya
  13. Kupungua kwa homoni ya testerone
  14. Athari kutoka kwa baadhi ya dawa
  15. Pombe
  16. Kutazama picha za X mara kwa mara

Nguvu za kiume na mzunguko wa damu

Kitu gani husababisha uume usimame?

Unaweza kujibu ni msisimko. Ni kweli, Jibu lako linaweza kuwa sahihi. Hata hivyo msisimko ni matokeo. Kipo kinachosababisha kutokea huo msisimko. Bila hicho, hakuna msisimko unaoweza kutokea.

Kila mwanaume anatakiwa kujuwa jibu sahihi la swali hili ili atakapopatwa na tatizo atambuwe wapi pa kuanzia na pa kuishia. Siyo lazima uwe daktari, Elimu ya kutambua  mfumo wako wa mwili unavyofanya kazi ni mhimu sana kwa kila mtu na si kwa madaktari pekee kama watu wengi mnavyodhani.

Kutokusoma soma lolote kuhusu miili yetu inavyofanya kazi ndiyo sababu kubwa inayotufanya kuparamia dawa kiholela na hivyo kujikuta tunapata madhara zaidi badala ya kujitibu.

Mzunguko wa damu ndicho kitu kinachofanya uume USIMAME. Na kabla hujaendelea kusoma tambua jambo moja mhimu; ‘’Asilimia 94 ya damu ni maji’’. Hii ni kusema katika kila lita 10 za damu, lita 9 kati ya hizo 10 ni maji. Kwa kifupi maji ndiyo kila kitu mwilini, nakushauri upendelee Kunywa maji bila KUSUBIRI KIU.

Mzunguko wa damu unaofanya kazi vizuri kama inavyotakiwa na usio na hitilafu yeyote ni kipengele mhimu sana katika afya ya mwili, mishipa na kusimama kwa uume wako.

Soma hii => [Jitibu kwa kutumia maji mp3].

Kwanini mzunguko wa damu ni mhimu?

Mzunguko wa damu wenye afya bora husambaza damu ya kutosha katika viungo vyote vya mwili ikijumuisha pia damu iliyo katika mishipa ya uume. Hivyo, hata kama utagusana na mwanamke hautaweza kufanya lolote ikiwa damu haizunguki katika viungo vyako kama inavyotakiwa.

Mtazame mtu aliyekufa, damu yake haizunguki, je anaweza kufanya lolote? Hata hivyo huo ni mfano mkubwa sana.

Hii ni kusema kuwa, chochote ambacho kinazuia mtiririko wa damu kwenda kwenye uume kinaweza kuzuia kusimama kwa uume. Kama mishipa ya vena na ateri imeziba, mwili wako hautaweza kusimamisha uume vizuri. Hii ni kutokana na kwamba uume hautapata damu ya kutosha.

Mara nyingi vena zilizoziba kutokana na mzunguko dhaifu wa damu ni sababu ya kushindwa kusimama uume kwa wanaume wengi wenye miaka 60 kwenda juu, wanaume wenye kisukari na pia wanaume wenye hali ya kukauka kwa vijiateri vya ateri, na wenye maradhi ya moyo.

Baadhi ya wanaume wanapatwa na tatizo la kuishiwa nguvu za kiume kama matokeo ya kula vyakula vyenye mafuta mengi ambayo yanaweza kuzuia mtiririko mzuri wa damu kwenye uume. Inashauriwa pia kuepuka vinywaji na vyakula ambavyo husindikwa viwandani.

Katika tendo la ndoa kwa mwanaume, mishipa ya damu ya ateri ina nafasi kubwa sana sababu ya kazi yake ya usafirishaji wa damu kwenda sehemu mbalimbali za mwili, hivyo unashauriwa kujifunza namna ya kutunza ateri za mwili wako ili kuruhusu mtiririko mzuri wa damu mwilini mwako.

Pia ni mhimu sana kuwaona wataalamu wa tiba kuhusu unavyojisikia na jinsi unavyohisi kuwa pengine unaweza kuwa na tatizo katika mishipa yako ya ateri. Jaribu kujiwekea utaratibu wa kujichunguza afya yako mara kwa mara kama utahisi kunyemelewa na tatizo hili.

Baadhi ya watu hufanya maradhi kuwa sugu kwa sababu ya kuacha kujichunguza mara kwa mara hadi wauguwe, huku ni kukosa kuelewa na kushindwa kujithamini na kujipenda mwenyewe.

Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

mbegu-za-maboga

Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

Vyakula vya kuongeza nguvu za kiume haraka

1. Ndizi

Wakati unafikiria uwezo wa kufanya vema tendo la ndoa unatakiwa kuwaza juu ya uimara wa misuli ya mwili ambayo inatajwa kuwa ni sehemu kuu na yenye muhimu katika kujamiiana. Kwa msingi huo ulaji wa ndizi mbivu unatajwa kusaidia kujenga misuli mwilini na kumfanya mtu aweze kuwa hodari katika tendo la ndoa.

Kuwa na stamina ni muhimu katika ufanyaji mapenzi. Ndizi ni chanzo kikubwa cha vitamin B ambayo husaidia sana katika kuongeza stamina na nguvu mwilini hasa wakati wa kufanya kazi nzito.

Ndizi ina kimeng’enyo cha Bromelain ambacho huongeza nguvu za kiume, ashki ya mapenzi (libido).

2. Tikiti maji

Matikiti maji ni tunda muhimu sanna kwa kulinda ndoa inatakiwa walau kwa siku upate vipande viwili au vitatu na sasa yapo kwa wingi ushindwe wewe na ni muhimu ukala na mbegu zake.

Tunda hili lina faida nyingi pamoja na kuwa ni chanzo kikuu cha Protini, Mafuta, Nyuzinyuzi, Wanga,Calcium, Phosphorus, Chuma,Vitamin A,B6,C. Potasium, Magnesium, Carotene, anthocyanins na Virutubisho vingine vingi.

Tunda linasaidia kuwa na uwezo mkubwa wa kuimalika kwa misuli na mfumo wa fahamu kufanya kazi zake vizuri na kuondoa katika hatari ya kupata shinikizo la juu la damu.

Faida nyingine 12 za tikiti maji kiafya ukiacha hii ya nguvu za kiume

• Asilimia 92 yake ni maji
• Vitamini A ndani yake huboresha afya ya macho
• Vitamini C ndani yake huimarisha kinga ya mwili,
• Huponya majeraha,
• Hukinga uharibifu wa seli
• Huboresha afya ya meno na fizi
• Vitamini B6 husaidia ubongo kufanya kazi vema
• Hubadilisha protin kuwa nishati
• Chanzo cha madini ya potasiamu
• Husaidia kushusha na kuponya shinikizo la damu
• Hurahisisha mtiririko wa damu mwilini
• Huondoa sumu mwilini

Kula tikiti maji kila siku huku ukitafuna na zile mbegu zake, fanya mara hivi mara kwa mara.

3. Unga wa Mbegu za maboga

Maajabu mengine ya mbegu za maboga ambayo ulikuwa huyajuwi bado.

Utaniuliza kivipi zinaondoa tatizo la upungufu wa nguvu za kiume? Kwanza kabisa zinaondoa msongo wa mawazo kitu ambacho ni namba 1 katika kusababisha upungufu wa nguvu za kiume.

Lakini pia zinashusha lehemu (cholesterol), zinatibu kisukari, zinatibu tezi dume (matatizo kama ya ngiri nk), zinashusha kisukari, zina protini nyingi ya kutosha na yenye ubora na mbaya zaidi ni kuwa zina madini ya ZINKI madini mhimu kuliko kitu kingine chochote kwenye upande wa nguvu za kiume na kinga ya mwili.

Bado huelewi? Zina madini ya chuma pia

Uzuri ni kuwa mbegu hizi hazina uchungu wowote, ni tamu kuzitafuna wakati wowote na mahali popote hata ukiwa ofisini unaweza kuwa nazo pembeni unatafuna huku unaendelea na kazi zako.

Sambamba na hilo kama tulivyoona pale juu kwamba zinaongeza maziwa kwa mama anayenyonyesha kwa upande wa wanaume zinaongeza pia uwingi wa mbegu za kiume (sperm count) ukitafuna mbegu za maboga siku mbili tu utaona ukimwaga bao linatoka la kutosha na zito kweli kweli basi ujuwe ni mbegu za maboga hizo.

Soma pia hii > Magonjwa hatari 10 yanayotibika kwa kutumia mbegu za maboga

4. Kitunguu swaumu

Dawa mbadala zinazotumika kurejesha uke mkubwa au uliolegea

Kitunguu saumu kina allicin, kiambato kinachosaidia mzunguko mzuri wa damu kwenye viungo vya uzazi. Kuwa na mzunguko mzuri wa damu kwenye uume ni sababu kubwa ya kuongeza stamina ya kufanya mapenzi.

Sifa kuu za kitunguu saumu zinazokifanya kuwa na uwezo na faida nyingi mwilini ni kuwa na viasili kadhaa ambavyo vina uwezo tofauti tofauti.

Baadhi ya viasili hivi husaidia kutanuka kwa mishipa ya damu (vasodilation kwa lugha ya kiingereza) kwa kubadilisha polysulphides zilizo ndani yake kuwa hydrogen sulphides kwenye seli nyekundu za damu.

Pia, kitunguu saumu husaidia kuthibiti kiwango cha kemikali iitwayo homocystine mwilini na hivyo kupunguza madhara ya kisukari. Kitunguu saumu kina allicin, kiambato ambacho husaidia mwili kuwa na mzinguko mzuri wa damu hadi kwenye viungo vya uzazi.

Kuwa na damu ya kutosha katika uume husababisha hiki kiungo kusimama na hivyo kustaimili tendo la ndoa kwa muda mrefu.

Namna ya kutumia kitunguu swaumu:

1. Chukuwa kitunguu swaumu kimoja

Vyakula vya kuongeza nguvu za kiume haraka
2. Kigawanyishe katika punje punje

Vyakula vya kuongeza nguvu za kiume haraka
3. Chukua punje 6

Vyakula vya kuongeza nguvu za kiume haraka
4. Menya punje moja baada ya nyingine

Vyakula vya kuongeza nguvu za kiume haraka
5. Kisha vikatekate (chop) vipande vidogo vidogo sana na kisu na uache hivyo katika hewa kwa dakika 10

Vyakula vya kuongeza nguvu za kiume haraka
6. Meza kama unavyomeza dawa na maji nusu lita kila unapoenda kulala.

Namna nyingine nzuri zaidi ni kuviweka ndani ya kikombe kimoja (robo lita) cha mtindi freshi koroga vizuri na unywe na hii itakusaidia kupunguza harufu mbaya ya kitunguu swaumu huku ukipata faida nyingine mhimu zilizomo kwenye mtindi.

Fanya hivi kila baada ya siku 1 unapoenda kulala kwa wiki 3 mpaka 4. Unaweza pia kuendelea kukitumia hata kama unmepona tatizo lako.

Ukiona kichwa kizito au kinauma pumzika kutumia kitunguu swaumu kwa siku 3 hivi kisha endelea tena, mhimu usitumie kila siku bali ni kila baada ya siku 1.

Soma pia hii > Jitibu magongwa 30 kwa kutumia kitunguu swaumu

5. Siagi ya Karanga

Karanga ni chanzo kikubwa cha kujenga protini mwilini. Karanga huwa na kiwango kikubwa cha amino asidi ambayo husaidia kuweka vizuri mfumo wa damu, hivyo kusababisha kuongezeka kwa kiwango cha ufanyaji mapenzi.

Siagi ya karanga ina kiasi kingi cha mafuta masafi yasiyoweza kusababisha kolesto/lehemu mwilini (unsaturated fats) na kiasi kingi cha protini, vitu hivi viwili vinafanya kazi ya kuongeza nguvu mwilini. Siagi ya karanga ina kalori nyingi zitakazokuwezesha ubaki ni mwenye nguvu kutwa nzima.

Kwakuwa ni chanzo kizuri cha madini ya chuma, shaba, magnesium, na potasiamu, siagi ya karanga ni nzuri sana katika kuuweka katika usawa mzuri mzunguko wa damu mwilini.

Kadharika kiasi kingi cha protini kilichomo kwenye siagi ya karanga kinasadikika kuwa na uwezo wa kuongeza nguvu au uwezo wa mwili na kutengeneza mishipa mingi na imara zaidi.

Kaanga kidogo karanga bila kuziunguza na usizitie chumvi, kisha zimenye au ondoa maganda yake. Saga kwenye blenda huku ukiongeza kidogo kidogo mafuta yoyote ya mboga mboga kama ya alizeti au mafuta ya karanga, ongeza sukari au asali kidogo na chumvi kidogo.

Mimi napenda zaidi kuitumia kwenye mkate lakini pia unaweza kuongeza siagi ya karanga kwenye karibu kila mboga ya majani, samaki na kadharika. Ukiacha radha yake nzuri na tamu, siagi ya karanga ni chakula chenye afya na nguvu nyingi na isiyo na takataka zozote zisizohitajika na mwili.

Soma na hii > faida 12 za siagi ya Karanga kiafya

6. Parachichi

Chakula ambacho husaidia kuongeza uwezo wa mtu kufanya tendo la ndoa ni Parachichi.

Tunda hili linauwezo mkubwa wa kuzalisha vitamini E ambayo husaidia katika uzalishaji wa homoni. Inatajwa kuwa watu wanaotumia tunda hili kwa wingi huwana msisimko mkali wa kimapenzi na kwa upande wa wanawake husaidia kuongezamajimaji yenye utelezisehemu za siri na hivyo kuzuia uwezekano wa kuchubuka wakati wa kujamiiana.

Hili ni tunda ambalo watafiti wamebaini kwamba lina uwezo wa kuongeza nguvu za kiume. Tunda hili lina uwezo mkubwa wa kuzalisha vitamini E. Vitamini E husaidia katika uzalishaji wa homoni zinazosaidia kuongeza nguvu za  kiume.

Kulingana na watafiti tofauti, watu wanaotumia tunda hili kwa wingi huwa na msisimko mkali haswa wakati wa kufanya mapenzi. Pia, faida za tunda hili haziengemei upande wa wanaume pekee.

Katika upande wa wanawake, tunda hili husaidia kuongeza majimaji yaliyo na utelezi katika sehemu za siri za mwanamke ili kuzuia uwezekano wa kuchubuka wakati wa tendo la ndoa.

7. Pilipili

Pia pilipili unaweza changanya kwenye chakula au ukala hivyo hivyo kwani zinasaidia mzunguko mkubwa wa damu kwa maana hiyo kufanya kuwa na hisia kali za mapenzi kwa hiyo pili pili ni chachu ya kuuamsha hisia

8. Pweza na chaza

Aina hizi za samaki zinazovuliwa baharini huwa na madini ya zink na chumvi ambayo yanatajwa kusaidia uzalisha wa vichocheo vinavyohamasisha msisimko wa mwili wakati wa tendo la ndoa.

Wataalam na wanasayanzi wa ndani kutoka Hospitali ya Taifa Muhimbili na wa Kimataifa wamethibitisha kuwa supu ya pweza ina uwezo wa kuongeza nguvu za kiume.

Wataalam hao wanadai kuwa supu hiyo inafanya kazi hiyo kwa asilimia kubwa tofauti na madawa mengine ya kemikali.

9. Chocolate

Chocolate inasaidia kuongeza stamina kwenye kufanya mapenzi kwasababu ina viambato vya phenylethylamine na alkaloid. Phenylethylamine ni kiambato kinachopelekea kujisikia vizuri, hasa wakati wa kufanya mapenzi na alkaloid huongeza stamina na nguvu wakati wa mapenzi.

10. Maji ya Kunywa

Inapendeza kunywa maji mengi kwa siku na mtu ajitahidi anywe mengi kila siku bila kusubiri kiu.

Maji pia husaidia kuondoa ugonjwa mwilini na homa za mara kwa mara.

Kitu gani husababisha uume usimame?

Unaweza kujibu ni msisimko. Ni kweli, Jibu lako linaweza kuwa sahihi. Hata hivyo msisimko ni matokeo. Kipo kinachosababisha kutokea huo msisimko. Bila hicho, hakuna msisimko unaoweza kutokea.

Kila mwanaume anatakiwa kujuwa jibu sahihi la swali hili ili atakapopatwa na tatizo atambuwe wapi pa kuanzia na pa kuishia. Siyo lazima uwe daktari, Elimu ya kutambua  mfumo wako wa mwili unavyofanya kazi ni mhimu sana kwa kila mtu na si kwa madaktari pekee kama watu wengi mnavyodhani.

Kutokusoma soma lolote kuhusu miili yetu inavyofanya kazi ndiyo sababu kubwa inayotufanya kuparamia dawa kiholela na hivyo kujikuta tunapata madhara zaidi badala ya kujitibu.

Mzunguko wa damu ndicho kitu kinachofanya uume USIMAME. Na kabla hujaendelea kusoma tambua jambo moja mhimu; ‘’Asilimia 94 ya damu ni maji’’. Hii ni kusema katika kila lita 10 za damu, lita 9 kati ya hizo 10 ni maji. Kwa kifupi maji ndiyo kila kitu mwilini, nakushauri upendelee Kunywa maji bila KUSUBIRI KIU.

Mzunguko wa damu unaofanya kazi vizuri kama inavyotakiwa na usio na hitilafu yeyote ni kipengele mhimu sana katika afya ya mwili, mishipa na kusimama kwa uume wako.

Soma hii > Jitibu magonjwa yote kwa kutumia maji

11. Pomegranate

Ni aina fulani ya matundamekundu yanayofananana na apple. Haya yatajwa kusaidia kuamsha mishipa ya fahamu na kuweka mawasiliano sahihi ya mwili na hivyo kumuongezea mtu uwezo kwa kufanya tendo la ndoa kwa hamasa kubwa.

12. Mvinyo mwekundu (Red Wine)

Mvivyo mwenyekundu unatajwa kuwa na uwezo wa kuuchangamsha mwili na kuongeza msukumo wa damu, kiasi cha kumuondolea mtu uchovu kabla na baada ya tendo la ndoa, hivyo ni muhimu kunywewa hasa na wale ambao wanasumbuliwa na tatizo la kushindwa kurudia tendo.

Utafiti umedhihirisha kuwa mvinyo mwekundu una wezo wa kuongeza msukumo wa damu.  Elewa kwamba kiwango cha msukumo wa damu ni muhimu ili kuhakikisha kuwa uume umesimama wakwati wa kujamiiana.

Pia, mfinyo mwekundu huuchangamsha mwili kiasi cha kumuondolea mtu uchovu kabla na baada ya kufanya mapenzi.

13. Blueberry

Blueberry ni matunda yanayosaidia sana kuongeza nguvu za kiume, wengi hupendelea kuyaita ‘viagra’ asilia kutokana na kazi inayoifanya mwilini. Blueberries ina virutubishi vinavyoimarisha mishipa ya damu na kusaidia mzunguko mzuri wa damu mwilini.

Damu ndio kila kitu katika nguvu za kiume. Vilevile, blueberries zina nyuzinyuzi (fiber) ambazo husaidia kuondoa kolesteroli (Cholestrol) mwilini kabla hazijanganda kwenye mishipa ya damu. Kuwa na mzunguko mzuri wa damu husaidia mwanaume aweze kuhimiri mapenzi wa muda mrefu zaidi.

14. Mtini (Figs)

Mtini (figs) ni matunda yenye kiwango kikubwa cha amino asidi, ambayo ni kiungo kikubwa katika kuzalisha homoni mwilini. Homoni ndio kishawishi cha nguvu za kiume mwilini. Kukosa amino asidi huweza kusababisha kukosa hamu ya mapenzi au kupungukiwa na nguvu za kiume.

15. Chaza/Kombe wabichi (Raw Oysters)

Chaza wana kiwango kikubwa cha madini ya zinc. Madini za zinc hutumika katika utengenezaji wa homoni ya testosterone, shahawa na mbegu za kiume. Uwingi wa uzalishwaji wa testosterone mwilini huathiri pia hamu ya mapenzi na nguvu za kiume – ikiwa kidogo huondoa hamu, ikiwa nyingi hupelekea hamu na nguvu zaidi.

Kupungukiwa kwa madini ya zinc husababisha kupungua kwa nguvu za kiume, udhaifu (uhanithi), na kushuka kwa kiwango cha uwezo wa kufanya mapenzi.

16. Tangawizi

Tangawizi

Tangawizi Ni Moja Ya Chakula Kinachoweza Kurejesha Nguvu Za Kiume, Unaweza Kuichemsha Tangawizi Na Ukatumia Kwa Kuinywa Kama Chai Asubuhi, Mchana Na Jioni Pia Tangawizi Unaweza Ukaitumia Katika Mchanganyiko Wa Kiasili Kwa Kutumia Habat Soda, Asali, Kitunguu Swaumu Na Tangawizi Yenyewe.

Tangawizi husisimua sana mfumo wa mzunguko wa damu mwilini. Kwa hivyo, ni bayana kuwa kiungo cha mwanamume kinachoshiriki tendo la ndoa kitakuwa na damu ya kutosha na pia kusimama kwa muda mrefu. Pia, ulaji wa tangawizi husaidia kuongeza hamu ya tendo la ndoa.

Chukua Tangawizi Na Kitunguu Saumu Vitwange Kisha Vichanganye Na Asali Pamoja Na Unga Wa Habat Soda Na Uwe Unakunywa Mchanganyiko Huu Kwa Kutumia Kijiko Cha Chai Kimoja Kutwa Mara 3 Kwa Muda Wa Wiki Moja Na Utaona Mabadiliko.

Soma hii pia > Faida 48 za Juisi ya Tangawizi ambazo ulikuwa huzijuwi bado

17. Asali

Asali ina madini yanayoitwa boron, ambayo husaidia mwili kutumia homoni ya estrogen ambayo ni homoni inayohusika na viungo ya uzazi na mapenzi kwa mwanamke.

Pia kuna utafiti unaoonesha kwamba asali huongeza nguvu, kitendo ambacho kitapelekea mwanamke kuwa uwezo na hamu ya tendo la ndoa au libido.

18. Oysters

Huwa na kiasi kikubwa sana cha madini ya zinc na haya madini ndiyo huhusika zaidi na uzalishaji wa homoni ya testosterone kwa wanaume.

Pia imethibitika kwamba wanaume wenye ukosefu wa madini ya zinc huwa na matatizo ya nguvu za kiume na wakati huohuo kuwa na madini mengi ya zinc mwilini huongeza kiwango cha shahawa.

19. Ugali wa dona

Kula ugali wa dona kila siku. Ni mhimu kuachana na mazoea ya kula ugali wa sembe. Ugali wa dona una virutubisho vingi na mhimu kwa ajili ya afya ya mwanaume.

Kama ugali wa dona unakukera jaribu kufanya hivi, chukuwa mahindi kilo 10 ongeza ngano kilo 3 na usage kwa pamoja, ugali wake huwa ni mlaini, mzuri na mtamu na unaweza kula na mboga yoyote tofauti na lile dona la mahindi peke yake.

Fanya hivi katika familia yako kwa maisha yako yote.

20. Kahawa

Kutumia kahawa kupita kiasi kunaweza kusiwe kuzuri kwa afya yako.Lakini hatukatai kwamba kafeini iliyomo kwenye kahawa inaweza kukupa nguvu nyingi sana za kuweza kuchelewa kufika kileleni mapema.Tumia kinywaki hiki kwa busara kwani kinaweza kikawa kina faida na hasara kwa upande mwingine pia.

21. Zabibu

Kemikali ya anthocyanins iliyomo kwenye zabibu husaidia kwa kiasi kikubwa sana kuisafisha mishipa ya ateli na hivyo kufanya mazunguko wa damu kuwa mzuri hasa katika sehemu za uume wako.Hii ni kwasababu mishipa ya damu inakuwa imefunguka na damu kutiririka vizuri katika maeneo hayo.

22. Mayai

Mayai yanachukuliwa kama mbadala wa uhakika zaidi katika kuongeza uwingi wa mbegu pamoja na kuongeza spidi au kasi yake. Yana vitamini E nyingi na protini ya kutosha vitu viwili mhimu katika kuongeza mbegu.

Mayai yanafanya kazi nyingine mhimu nayo ni kuzilinda seli za mbegu za kiume kutoshambuliwa na vijidudu nyemelezi kirahisi ambavyo vinaweza kuwa sababu ya kupungua kwa mbegu zako.

Viinilishe vilivyomo kwenye mayai vinafanya kazi ya ziada ya kuzifanya mbegu zenye afya zaidi na zenye nguvu zaidi jambo ambalo ni mhimu kwa ajili ya uzazi kwa upande wa mwanaume.

Kumbuka ni mayai ya kuku wa kienyeji tu yanayofaa kwa kazi hii. Kila siku kula mayai mawili mpaka matatu kama una tatizo hili la kuwa na mbegu chache.

Soma hii pia > Faida 10 za Mayai Kiafya

23. Spinach

Folic asidi ni kitu mhimu katika kuongezeka kwa mbegu za kiume. Spinachi na mboga nyingine za majani zenye rangi ya kijani ni mhimu kwa ajili hii sababu ya vitamini na kuweka sawa usawa wa ‘folate’ kwenye mfumo wako wa mwili.

Kama folate ipo chini kuna uwezekano ukawa unatengeneza mbegu zisizo na umbile linalotakiwa kwa uzazi na hiyo hupelekea shida na matatizo mengine ya uzazi upande wa mwanamke (birth defects) kama ujauzito kutoka mara tu mimba inapotungwa.

24. Asali yenye mdalasini

Asali ina madini na vitamini nyingi ndani yake, wakati mdalasini wenyewe una kalsiamu, chuma, vitamini C, vitamini K, manganizi na nyuzinyuzi (fiber).

Vinapoungana vitu hivi viwili hufanya dawa moja mhimu sana ya kuongeza kinga ya mwili. Kunywa chai yenye asali na mdalasini mara kwa mara kunaongeza kinga ya mwili, nguvu ya mwili na nguvu ya ubongo kwa pamoja.

Chukuwa lita moja ya asali safi ya asili ambayo haijachakachuliwa, ongeza vijiko vikubwa 8 vya mdalasini ya unga changanya vizuri pamoja. Acha ndani ya bakuli kubwa ili iwe rahisi kuikoroga vizuri kila unapoitumia. Lamba vijiko vikubwa vitatu kila unapoenda kulala. Fanya hivi kwa mwezi mmoja.

Hata baada ya mwezi mmoja kuisha bado nakushauri uendelee kuitumia asali hivi maisha yako yote au hakikisha haipiti siku bila kunywa au kula chakula chenye asali yenye mdalasini ndani yake. Unaweza kuitumia kila siku kwenye mkate kama mdabala wa siagi au blueband au ukaitumia kwenye juisi na kwenye chai kama mbadala wa sukari. Au unaweza kuweka vijiko vikubwa vitatu ndani ya glasi moja ya maji na unywe yote kutwa mara 2 amabapo husaidia pia kutibu uchovu mwilini.

Soma hii pia > Maajabu 24 ya asali yenye mdalasini ulikuwa huyajuwi bado

25. Tumia chumvi ya mawe

Chumvi ya mawe

Chumvi ya mawe ya baharini ile ambayo haijasafishwa au haijapita kiwandani ina mchango mkubwa sana katika kutibu tatizo hili. Tumia chumvi hii kwenye vyakula vyako kila siku.

Soma hii pia > Ukweli kuhusu Chumvi na Maajabu yake.

VITU VINGINE VINAVYOONGEZA NGUVU ZA KIUME AMBAVYO SIYO CHAKULA

1. Acha mawazo

Mawazo na mfadhaiko huondoa mtiririko mzuri wa damu kwenda kwenye uume na kusababisha nguvu kupungua nguvu za kiume na hata uume wenyewe.

Ikiwa unasumbuliwa na mfadhaiko au stress uangalifu mkubwa unahitajika kabla ya kuamua kutumia dawa yoyote. Katika hali ya mfadhaiko wa akili utokanao na hali ya kushuka kwa uchumi kwa mfano, wanandoa wanapaswa kuwa ni wenye umoja na kujaliana zaidi, shida ni pale kama mke akili yake ni ndogo kwani badala ya kufunga na kuomba kwa Mungu huenda akaenda kukutangaza kwa majirani!.

Kama una mfadhaiko wa akili (stress) ni vigumu sana wewe kuwa na nguvu za kiume. Hilo haliwezekani. Ili uwe na nguvu za kiume unatakiwa usiwe na mawazo mawazo yoyote. Uwe mtu uliyetulia kimwili, kiakili na kiroho (cool).

Jipekuwe na ujitambuwe ni kitu gani hasa kinakufanya uwe na mawazo mawazo kila mara na ufanye kila uwezalo kukiondoa hicho kinachokuletea stress kwenye maisha yako kila mara.

Stress nyingi kwa wanaume wa KiTanzania zinatokana na ugumu wa maisha, magomvi ya mara kwa mara kwenye mahusiano, magonjwa ambayo hayatibiki nk.

Haijalishi nini chanzo cha mawazo mawazo upande wako, ukiamua hakuna stress isiyo na tiba. Chimba tu inawezekana. Kuwa bize na mazoezi ya viungo kila siku ni namna nzuri ya kuondoa msongo wa mawazo.

Kama stress yako ni matokeo ya maisha magumu basi jipe moyo pia jipe muda hakuna usiku usio na mchana kuna siku tu utatoka kama hutakata tamaa. Pigana na upambane mpaka kieleweke kuna siku utaishi maisha bila stress ya umasikini.

Kuwa karibu na Mungu kila mara. Usiache kutafuta msaada wa kimawazo toka kwa wataalamu au watu wengine wenye uzoefu juu ya hali unayopitia. Pia jikubali na umshukuru Mungu kwa kila jambo. Wakati mwingine unajiona una matatizo sababu hujakutana na wenye matatizo zaidi yako. Kuwa na moyo wa kuridhika kwa mambo madogo Mungu anayokupa. Hata kuamka salama tu ni baraka tosha unahitaji kushukuru Mungu.

Ridhika na hali na usonge mbele.

Soma hii pia >  Dalili na Ishara 50 za Mfadhaiko

2. Jitibu magonjwa yafuatayo

Kama tatizo limesababishwa na magonjwa kama kisukari, vidonda vya tumbo, shinikizo la juu la damu au uzito kupita kiasi ni vema ukajitibu kwanza maradhi haya. Tatizo ni kuwa watu wameaminishwa kwamba maradhi haya hayana dawa jambo ambalo si kweli.

Kisukari, shinikizo la juu la damu, vidonda vya tumbo na hata uzito kupita kiasi ni magonjwa yanayotibika kabisa hasa kwa kutumia dawa mbadala na kufuata muongozo sahihi katika kula na kunywa kwa kipindi cha majuma kadhaa.

3. Acha vilevi

Vilevi

Kama tatizo linatokana na matumizi ya vilevi, hatua ya kwanza ni kuviacha kwanza hivyo vilevi. Ndiyo kuviacha kwanza, unatakiwa ujiulize mwenyewe kipi ni mhimu kwako ndoa yako au hivyo vilevi? Mtu anayejali vilevi kuliko hata afya yake hafai.

Kuna watu wanajidanganya kwamba ukitumia sijuwi kilevi fulani nguvu zinaongezeka, ni kweli zitaongezeka hapo mwanzoni mwa matumizi ya hicho kilevi lakini kadri siku zinavyoenda ndivyo utakavyoendelea kuwa mtegemezi wa hicho kilevi na itafika siku hata hicho kilevi hakitasaidia kitu na hapo ndipo hatari zaidi ya kutotibika tatizo lako itakapojitokeza.

4. Fanya mazoezi ya viungo

Mazoezi ya viungo

Zingatia sana umhimu wa mazoezi ya viungo. Bila kujishughulisha na mazoezi ya viungo kila siku itakuwa ni vigumu sana kwako kupona tatizo la upungufu wa nguvu za kiume.

Kutengeneza mishipa na kupunguza uzito isiwe ndiyo sababu pekee ya kwenda gym. Kama unahitaji nguvu za kiume na uume wenye afya, unahitaji kujishughulisha na mazoezi ya viungo mara kwa mara ili kusafisha mishipa ya damu na hivyo kuongeza kiasi cha utiririkaji wa damu kwenda kwenye uume.

Kama uzito wako upo juu sana na ni mnene fanya mazoezi ya kukimbia (jogging) kila siku kwa mwezi mmoja mpaka miwili. Kama uzito wako upo sahihi tu kwa mjibu wa urefu wako fanya sana mazoezi ya kuchuchumaa na kusimama.

Zingatia sana umhimu wa mazoezi ya viungo. Bila kujishughulisha na mazoezi ya viungo kila siku itakuwa ni vigumu sana kwako kupona tatizo la upungufu wa nguvu za kiume.

Kutengeneza mishipa na kupunguza uzito isiwe ndiyo sababu pekee ya kwenda gym.

Kama unahitaji nguvu za kiume na uume wenye afya, unahitaji kujishughulisha na mazoezi ya viungo mara kwa mara ili kusafisha mishipa ya damu na hivyo kuongeza kiasi cha utiririkaji wa damu kwenda kwenye uume.

Soma hii pia > Mazoezi Yanayoongeza Nguvu za Kiume

5. Tumia Unga wa Msamitu

Msamitu

Unga wa msamitu (mtishamba wa porini) ni mzuri sana katika kutibu tatizo la nguvu za kiume na pia unasaidia sana kwa wanaume wenye tatizo la nguvu za kiume hasa lililosababishwa na kujichua au kupiga punyeto kwa muda mrefu kwani unaimarisha sana mishipa ya uume.

Pia unaweza kuutumia hata kama unasumbuliwa na tatizo la kisukari. Msamitu unao uwezo mkubwa katika kuongeza hamu ya tendo la ndoa hata kwa kina mama pia.

Msamitu pia unatibu magonjwa yafuatayo bila shida yoyote; pumu, chango la uzazi, kupooza mwili, unaondoa kabisa gesi tumboni na kuongeza nuru ya macho kuona.

Msamitu unao uwezo pia wa kuongeza ukubwa wa uume wako. Labda utauliza kwa namna gani?, kwa sababu moja ya kazi zake mwilini ni kuponya mwili uliokuwa umepooza, mwili unapokuwa umepooza ina maana hata damu yako pia inakuwa haitiririki vizuri kama inavyotakiwa na mzunguko mzuri wa damu una umhimu katika nguzu za kiume.

Kwa kuwa mwili ulikuwa umepooza, Msamitu unapokuja kukutibu unakufanya kuwa mtu uliyechangamka na damu yako itaanza kuwa inatiririka kwa mtiririko mzuri zaidi na kama matokeo yake utaanza kuona hata ukubwa wa mheshimiwa unaanza kuongezeka kidogo kidogo.

Na hii ni hasa kwa wale ambao walizaliwa na uume wa kawaida lakini sababu ya punyeto, lishe duni au stress walijikuta maumbile yao yanaanza kusinyaa au kupungua badala ya kuongezeka.

Soma pia hii >Vidonda vya Tumbo husababisha upungufu wa Nguvu za Kiume

2. Mafuta ya habbat soda

Vyakula vya kuongeza nguvu za kiume haraka

Ukiacha uwezo wake katika kuongeza stamina na nguvu kwa wanaume na kuongeza hamu ya tendo la ndoa kwa wanawake, mafuta haya pia hutumika kutibu tatizo la afya dhaifu la mbegu za kiume na kuongeza wingi wake kwa ujumla (semen count).

Kwa mjibu wa tafiti mbalimbali, mbegu za kiume zinaonekana kuimarika na kuwa nyingi za kutosha baada ya kutumia dawa hii kwa miezi miwili kila siku.

Matumizi: Kunywa kijiko kidogo kimoja cha chai kutwa mara 1 kila siku

Soma hii pia > Mafuta ya habbat soda ni dawa kwa kila ugonjwa isipokuwa kifo

5. Tumia Unga wa Msamitu

Msamitu

Unga wa msamitu (mtishamba wa porini) ni mzuri sana katika kutibu tatizo la nguvu za kiume na pia unasaidia sana kwa wanaume wenye tatizo la nguvu za kiume hasa lililosababishwa na kujichua au kupiga punyeto kwa muda mrefu kwani unaimarisha sana mishipa ya uume.

Pia unaweza kuutumia hata kama unasumbuliwa na tatizo la kisukari. Msamitu unao uwezo mkubwa katika kuongeza hamu ya tendo la ndoa hata kwa kina mama pia.

Msamitu pia unatibu magonjwa yafuatayo bila shida yoyote; pumu, chango la uzazi, kupooza mwili, unaondoa kabisa gesi tumboni na kuongeza nuru ya macho kuona.

Msamitu unao uwezo pia wa kuongeza ukubwa wa uume wako. Labda utauliza kwa namna gani?, kwa sababu moja ya kazi zake mwilini ni kuponya mwili uliokuwa umepooza, mwili unapokuwa umepooza ina maana hata damu yako pia inakuwa haitiririki vizuri kama inavyotakiwa na mzunguko mzuri wa damu una umhimu katika nguzu za kiume.

Kwa kuwa mwili ulikuwa umepooza, Msamitu unapokuja kukutibu unakufanya kuwa mtu uliyechangamka na damu yako itaanza kuwa inatiririka kwa mtiririko mzuri zaidi na kama matokeo yake utaanza kuona hata ukubwa wa mheshimiwa unaanza kuongezeka kidogo kidogo.

Na hii ni hasa kwa wale ambao walizaliwa na uume wa kawaida lakini sababu ya punyeto, lishe duni au stress walijikuta maumbile yao yanaanza kusinyaa au kupungua badala ya kuongezeka.

Soma pia hii >Vidonda vya Tumbo husababisha upungufu wa Nguvu za Kiume

Kama utahitaji mchanganyiko wa Unga wa msamitu, unga wa mbegu za maboga, asali, kitunguu swaumu na mdalasini niachie tu ujumbe kwenye WhatsApp +255769142586.

Ofisi yangu inaitwa Victoria Home Remedy ipo Buza Sigara temeke Dar Es Salaam Karibu na ofisi ya TANESCO wilaya ya Yombo, unaingia kupitia jet corner (Uwanja wa Ndege) au Tandika.

Naweza pia kukuletea ulipo unanilipa nauli ya daladala na natuma pia mikoani.

Jiunge na watu wengine zaidi ya 94000 kwenye ukurasa wangu wa facebook kwa kubonyeza hapa

Una ushuhuda wowote kama matokeo ya kutumia blog hii? Soma shuhuda za wengine kwa kubonyeza hapa.

Jiunge na Group langu la Afya Kila Siku kwenye WhatsApp na utakuwa karibu na mimi masaa 24, Ili kujiunga bonyeza hapa

mbegu-za-maboga

(Imesomwa mara 52,130, Leo peke yake imesomwa mara 1,880)

676 Comments

thomas · 29/05/2017 at 7:32 pm

nisaidie siwezi kua kwa tendo la ndoa zaidi ya dakikika mbili bila kumwaga nifanye aje?

    fadhili · 03/06/2017 at 8:00 am

    Tuwasiliane, WhatsApp +255769142586

Manase manega · 01/07/2017 at 9:09 pm

Asante

    fadhili · 23/08/2017 at 4:42 pm

    Karibu sana ndugu

Seliboni Rweyemamu · 20/07/2017 at 1:47 pm

Asante sana kwa Elimu nzuri uliyotupa.

    fadhili · 23/08/2017 at 2:02 pm

    Karibu sana mkuu

Rashid · 19/09/2017 at 9:08 pm

Asante dk

ibrahim · 13/10/2017 at 11:08 pm

kaka vizuri sana tuelimishe tujue.

nyitika asajile · 21/11/2017 at 4:28 pm

asante kwa elimu?

    fadhili · 16/12/2017 at 8:12 pm

    Karibu sana ndugu

Chid · 15/12/2017 at 12:56 pm

Huo msamitu unapatikana wapi?

    fadhili · 16/12/2017 at 7:25 pm

    Kama utahitaji asali ambayo imeshachanganywa tayari na mdalasini, unga wa msamitu, unga wa mbegu za maboga, siagi ya karanga na mafuta ya habbat soda, wasiliana na mimi kwenye WhatsApp +255769142586

    Ofisi yangu inaitwa Victoria Home Remedy ipo Buza Sigara temeke Dar Es Salaam Karibu na ofisi ya TANESCO wilaya ya Yombo, unaingia kupitia jet corner (Uwanja wa Ndege) au Tandika. Naweza pia kukuletea ulipo unanilipa nauli ya daladala na natuma pia mikoani.

herman · 15/12/2017 at 3:33 pm

Huo msamite naupataje

    fadhili · 16/12/2017 at 7:25 pm

    Kama utahitaji asali ambayo imeshachanganywa tayari na mdalasini, unga wa msamitu, unga wa mbegu za maboga, siagi ya karanga na mafuta ya habbat soda, wasiliana na mimi kwenye WhatsApp +255769142586

    Ofisi yangu inaitwa Victoria Home Remedy ipo Buza Sigara temeke Dar Es Salaam Karibu na ofisi ya TANESCO wilaya ya Yombo, unaingia kupitia jet corner (Uwanja wa Ndege) au Tandika. Naweza pia kukuletea ulipo unanilipa nauli ya daladala na natuma pia mikoani.

elia mkwavi · 15/12/2017 at 9:31 pm

elimu nzuri sanaa vijana/wazee wengi wanahangaika na madawa yenye kemikali

    fadhili · 16/12/2017 at 7:24 pm

    Nashukuru kusikia hivyo, Karibu tena

Chain kimala · 15/12/2017 at 10:02 pm

Uko vizuri

    fadhili · 16/12/2017 at 7:24 pm

    Nashukukuru kusikia hivyo, karibu tena na tena

Omary shariffu · 16/12/2017 at 12:22 pm

Msamitu unautumiaje

    fadhili · 16/12/2017 at 7:23 pm

    Ukinunua nitakupa pia maelezo ya namna ya kutumia, Tuwasiliane, WhatsApp +255769142586

Bonaventure massae · 16/12/2017 at 12:32 pm

nimekupata vizuri

    fadhili · 16/12/2017 at 7:21 pm

    Nashukuru kusikia hivyo ndugu

Speratus mwinuka · 16/12/2017 at 5:57 pm

Unafanya kazi nzuri sana ya kuelimisha jamii licha ya jamii yenyewe kutotambua mchango wako. Yako matatizo mengi yanajitokeza katika jamii zetu hayajapatiwa majibu. Keep it up

    fadhili · 16/12/2017 at 7:18 pm

    Amen. Nashukuru sana kwa ujumbe wako wenye kunitia moyo zaidi …

Speratus mwinuka · 16/12/2017 at 5:58 pm

Good work

    fadhili · 16/12/2017 at 7:17 pm

    Thanks

Luka Seme

Luka Seme · 27/12/2017 at 11:58 am

Nmekuelewa mkuu

Mangani Blair

Mangani Blair · 27/12/2017 at 12:10 pm

NIMEKUSOMA MKUU

John Tz Mpagineki

John Tz Mpagineki · 27/12/2017 at 12:11 pm

Nimeelewa

Shila Bwax Mjeidina

Shila Bwax Mjeidina · 27/12/2017 at 12:19 pm

Safi tu

Didah Mbelwa

Didah Mbelwa · 27/12/2017 at 12:19 pm

Hivi wanawake huwa hawana hii tatizo mbona naona mnatangaza za kiume tu

Isaya Sabasaba Ndaro Ndaro

Isaya Sabasaba Ndaro Ndaro · 27/12/2017 at 12:28 pm

Sawa mkuu nimekusomsaaa

Deodati Efaristi

Deodati Efaristi · 27/12/2017 at 12:47 pm

xafi zan

Said Mohamed

Said Mohamed · 27/12/2017 at 12:49 pm

Inapendeza safiiii sana

Magdalena Naano

Magdalena Naano · 27/12/2017 at 12:49 pm

Nimekusomaaa

Peter Mathias

Peter Mathias · 27/12/2017 at 12:53 pm

Nimekuelewa sana lakini kuhusu ndizi, tikitiki maji kuna baadhi yenu wataalamu wa mambo ya afya mnasema siyo nzuri maana matunda haya yanawingi wa sukari

Abduly Manzosa Makudukudu

Abduly Manzosa Makudukudu · 27/12/2017 at 1:00 pm

Hii iko pw

Cadlack Hassan Muro

Cadlack Hassan Muro · 27/12/2017 at 1:10 pm

Nmekupata Shekh

Purity Charity Purity

Purity Charity Purity · 27/12/2017 at 2:25 pm

Hatimaye leo umerejea Dr nlikumisije…Nina swali kuhusu mstafeli.. majani yake ukitaka kukausha unaweka moja kwa moja kwenye jua au unakaushia ndani….?

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 27/12/2017 at 3:34 pm

    Kaushia kivulini

    Purity Charity Purity

    Purity Charity Purity · 27/12/2017 at 4:01 pm

    ASANTE docta

    Shalua Gabriely

    Shalua Gabriely · 27/12/2017 at 7:42 pm

    hayo majan dct unatumia kwa muda gani yaan ukisha yakasha maana hata mm nimeamua kufuatiliia ujue nmejihisi maana nawah xna kuchoka na hamu naomba unielekeze mkubwa

    Purity Charity Purity

    Purity Charity Purity · 27/12/2017 at 10:40 pm

    Shalua fungua usome mwenyewe…mengine tunamchosha na ashatuwekea

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 29/12/2017 at 12:08 pm

    ni kweli pitia news feed utaona maelekezo yote

    Faustini Ssiima

    Faustini Ssiima · 17/01/2018 at 1:36 pm

    Yanasaidia nini jamani naomba nijue nami nikatumie hayo majani ya mstafeli

    Purity Charity Purity

    Purity Charity Purity · 17/01/2018 at 3:53 pm

    Yanatibu cancer aina zooteee… juice yake… ikiwa fresh ina matokeo mazuriii zaidiiiii

    Michael Chua

    Michael Chua · 17/01/2018 at 4:23 pm

    hiv haya majan unakausha alaf unachemsha au? nieleweshe plz

    Clemenc Msemwa

    Clemenc Msemwa · 02/02/2018 at 6:13 pm

    Ndio majani ya mstaferi unaya chemsha kishaunaacha ya poe yawe ya vuguvugu kiasi kisha una yanywa.

Michael Tarimo

Michael Tarimo · 27/12/2017 at 2:45 pm

Hujakosea…ni sahihi kabisa,

Chrixtopher Elisha

Chrixtopher Elisha · 27/12/2017 at 3:00 pm

Nimekuelewa!

Maneno Masanyiwa

Maneno Masanyiwa · 27/12/2017 at 3:41 pm

Naomba unga wa mlonge wakutoxha hitaji lang minipo mosh nitaupataje

Rose Maregesi

Rose Maregesi · 27/12/2017 at 3:54 pm

Nimekusoma mkuu

Azid Urembo

Azid Urembo · 27/12/2017 at 4:00 pm

Kwani wanawake awapungukiwi nguvu za kike

Sunga East Zee

Sunga East Zee · 27/12/2017 at 4:37 pm

Gd

Albino Uhadi

Albino Uhadi · 27/12/2017 at 5:34 pm

OK well!! We need people like you !

Wambazanga Mzee

Wambazanga Mzee · 27/12/2017 at 5:54 pm

Kikawaida docta bao lakwanza unatakiwa ukae mudA gn kufika kilelen naje ilikkuuaanza bao lingne inaTakiw ukae muda gn

Karim Kocha Mzambia

Karim Kocha Mzambia · 27/12/2017 at 6:06 pm

Nice

Alexzanda Oconcho

Alexzanda Oconcho · 27/12/2017 at 6:10 pm

Like

Prince Wa Zawadi Mzungu

Prince Wa Zawadi Mzungu · 27/12/2017 at 6:18 pm

1⃣

Thabitboy Wiz

Thabitboy Wiz · 27/12/2017 at 6:18 pm

Gud

Kotty Kikotty

Kotty Kikotty · 27/12/2017 at 6:28 pm

Nice

Godfrey Pasiani

Godfrey Pasiani · 27/12/2017 at 6:28 pm

Nlipokua shule tuliambiwa punyeto ni ngono salama je kuna ukweli hapo?

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 29/12/2017 at 8:30 pm

    Ni salama lakini si nzuri kwa mfumo wa uzazi inapelekea chombo chako kulegea

    Godfrey Pasiani

    Godfrey Pasiani · 30/12/2017 at 5:24 am

    OK…asante mpendwa

    Kasigwa Mang

    Kasigwa Mang'umba · 31/12/2017 at 2:18 pm

    Tibayake nini?

    Silas Mnandi

    Silas Mnandi · 31/12/2017 at 3:29 pm

    Kwel kbx mi naitj msaada nilshaacha lkn athar nazion saiv nikubwa xna, naper4m mara 1 kurudia tena ni zaid ya masaa 2 af kufk kileln kwa mara ya kwanz haizd sekunde 10 na natarajia kuoa nashndwa kbx doctor naomb unisaidie

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 31/12/2017 at 7:50 pm

    Silas Mnandi Pole sana ndugu, Tuwasiliane, WhatsApp +255769142586

    Silas Mnandi

    Silas Mnandi · 31/12/2017 at 9:40 pm

    Tyr nimeshatuma ujumb wasp lkn bdo cjajibiwa

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 01/01/2018 at 9:56 am

    Silas Mnandi Lazima nitakujibu tu wanaonitafuta ni wengi mno

    Silas Mnandi

    Silas Mnandi · 01/01/2018 at 10:23 am

    Ok

    Stewart Monyo

    Stewart Monyo · 01/01/2018 at 3:44 pm

    Silas Mnandi piga 0765085927

    Eric Mecky Mecky

    Eric Mecky Mecky · 16/01/2018 at 10:38 pm

    Na kinyume na maumbile inafanya pazibe embu nipe mwanga apo?

    Alinanuswe Fumbo

    Alinanuswe Fumbo · 17/01/2018 at 9:03 am

    Ni salama lakini unakuwa unaua mashine yako,pia unakuwa unaathirika kisaikolojia ndio maana walio wengi huwa wanawacha wake zao ndani wanaenda kupiga punyeto

    Kadodo Fransinci

    Kadodo Fransinci · 17/01/2018 at 11:23 am

    Mwalimu wako anamatatizo ya akili

    John Kisamba

    John Kisamba · 17/01/2018 at 11:33 am

    Duuh hatari. Napita jamani.

    Tuntu Majani

    Tuntu Majani · 17/01/2018 at 12:05 pm

    oyo.punyeyo.ni.nzuri sana.hasa ya.nzi.na.tango.huna.ugomvi.na.mtu.wewe.na hata ukiambiwa kapime ukimwi unajiamin asilimia mia

    Jackson Selemani

    Jackson Selemani · 17/01/2018 at 4:29 pm

    Kwa kweli hili ni janga jingne kwa vijana, Muda wa kuoa unapofika unaanza kuwaza, msaada wako plz chief

    Mohammed Ally

    Mohammed Ally · 17/01/2018 at 11:03 pm

    jibu sahihi ni kwamba inangia kupunguza nguvu za kiume na ndio mana vijana wengi chini ya miaka 25 wanakosa nguvu za kiume!!

    Jafari Majaliwa

    Jafari Majaliwa · 18/01/2018 at 1:31 am

    Hivi ni kweli punyeto inaweza kusababisha nikawa tasa

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 6:56 am

    Jafari Majaliwa Inategemea imekuathiri kiasi gani. Kama umeathirika ni kweli unaweza usiweze kuzaa. Fanya vipimo juu ya afya yako ya uzazi kujua ikiwa unaweza kuzalisha au la

    Liheperu Jofrey

    Liheperu Jofrey · 18/01/2018 at 1:15 pm

    ndo mana mi nimekata mboo ctak usumbuf

    Silvery Mangaa

    Silvery Mangaa · 18/01/2018 at 2:17 pm

    Mmh game ya punyeto kwa vijana ni pasua kichwa

    Ngwache Khatibu

    Ngwache Khatibu · 18/01/2018 at 2:42 pm

    Hhhhhhhh!!!!

    Albin Mrosso

    Albin Mrosso · 18/01/2018 at 8:44 pm

    Ww umeuwa bendi kabisa

    Abdulzack Awami

    Abdulzack Awami · 19/01/2018 at 1:55 pm

    Dah! Ukisema uwe na demu wako mwenyewe uwe unapiga kavu majanga maana hauwez jua yupo vp? Labda ameungua na ukisema utumie kondom ni dhambi na unaua watoto ukisema upige punyeto nayo inamadhara duh! Tufanyaje xaxa

    Nassoro Mansul

    Nassoro Mansul · 22/01/2018 at 9:51 pm

    Ety ukipiga punyeto kwa miaka mitatu mboo inapunguza nguvu za kiume

    Theo Kazwanda De Harris

    Theo Kazwanda De Harris · 23/01/2018 at 12:06 am

    NassoroMansul nguvu ya uume huathirika kwa punyeto hata baada ya mwezi hivyo kwa miaka mitatu zinapotea nyingi sana na psychologically unakuwa affected kabisa inafkia wakati kila ukienda kuoga akili inakisawishi upige punyeto kwanza then uoge hii ni hatua mbaya sana

Bowazi Mafwele

Bowazi Mafwele · 27/12/2017 at 7:29 pm

Poa

Tihami Athumani

Tihami Athumani · 27/12/2017 at 7:30 pm

SAFISANA

Abbassy Nice

Abbassy Nice · 27/12/2017 at 7:30 pm

Umeeleweka vyema”

Petro Mwasenga

Petro Mwasenga · 27/12/2017 at 7:36 pm

Mimi sjawahi kusikia kuwa wanawake wanamatatizo ya nguvu za kiume je? Wao hili tatizo huwa haliwapati?

Kwibukila Elias

Kwibukila Elias · 27/12/2017 at 7:36 pm

Mm broo Nina tatzo LA mchafuko wadam ni2mie dawa gan au 2nda gan?????????

Kikoti Wenceslaus

Kikoti Wenceslaus · 27/12/2017 at 7:43 pm

Elimu nzuri sana dokta ahsante sana

Shalua Gabriely

Shalua Gabriely · 27/12/2017 at 7:47 pm

aise dcta mi ndo nawah sana kuchoka na ham ya tendo inaniishia mpaka najiona sio docta niambie dawa gani ntumie ili hali yangu iludie kama zaman maana sielew zaman na sasa hv kuna utofauti mkubwa sana docta

    Sheva Van Songo Jr.

    Sheva Van Songo Jr. · 27/12/2017 at 8:41 pm

    Ucjl ulikua unapiga punyeto pole sana cha kufanya achamchez huo

    Shalua Gabriely

    Shalua Gabriely · 28/12/2017 at 8:39 am

    oi cjapga punyeto we vp

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 29/12/2017 at 8:33 pm

    Nimekwandikia hapo tumia hizo njia zitakusaidia

    Silvery Mangaa

    Silvery Mangaa · 18/01/2018 at 2:40 pm

    Kula sanaaaaa mboga za majani, matunda kwa wingi jumlisha maji ya kutosha alafu fanya sana mazoezi…… Protini nyingi haitakiwi mwilini inaharibu mwili….

Renatus Kyantama

Renatus Kyantama · 27/12/2017 at 7:57 pm

Mm punyeto inanisumbua nimejitahidi kuacha imeshindikana naomba ushauri docta nifenyeje?

    Prince IJ Jr.

    Prince IJ Jr. · 31/12/2017 at 10:36 am

    Tafuta girlfriend

    Yasini Rajabu

    Yasini Rajabu · 31/12/2017 at 11:38 am

    Jichanje mkono kwa wembe had uje upone utakuwa ushaisahau

    Ahmed Ameir

    Ahmed Ameir · 31/12/2017 at 11:50 am

    Oa kijana usijefia chooni

    Mustafa Muhsin

    Mustafa Muhsin · 31/12/2017 at 5:30 pm

    Ukitaka kuacha nyeto tumia kupiga kwa sabuni ya unga utaacha tu

    Ema Mosha

    Ema Mosha · 31/12/2017 at 6:51 pm

    Na me huwo mchezo ninao naomba msaada

    Renatus Kyantama

    Renatus Kyantama · 04/01/2018 at 1:17 pm

    Cjaona wa kunipa ushauri nipeni ushauri aisee huu mchezo sio

    Richard Sawe

    Richard Sawe · 16/01/2018 at 10:54 pm

    Pamban blaza pinga nyeto mpaka mboo isinzie utaacha2 ikisha sinzia

    Selemani Mkundi

    Selemani Mkundi · 16/01/2018 at 11:11 pm

    Nyinyi wote mnaopiga punyeto muda si mlefu au itafika wakati itakuwa aisimami mpaka mtu akubusti kwa nyuma

    Silvery Mangaa

    Silvery Mangaa · 18/01/2018 at 3:03 pm

    Hilo ni tatizo la kisaikolojia ndo mana kuacha inakuwa ngumu kwa watu wengi…… kwa karne hii tiba ya punyeto bado haijapatikana labda usubirie karne ijayo kama utakuwa hai……

    Derick Erastus

    Derick Erastus · 23/01/2018 at 1:39 pm

    Kuacha inawezekana Mana hiyo ni roho kwa hiyo nenda kanisani au tafuta wachungaji uombewe baada ya hapo upate washauri wa saikolojia hakika utaacha tu pia epuka kukaa peke yako muda mredu

Hancy Duber

Hancy Duber · 27/12/2017 at 8:04 pm

Dr fadhil.fadhilipaulo.com asante kwa somo zur.unga wa habat soda ndo unga gan??

Rahim Faki

Rahim Faki · 27/12/2017 at 8:16 pm

Alokuwa hana nguvu za kiume anitafute nipe bukta yakwanguuuu umesikia WAP nguvu za kiume kuongezwa

Rahim Faki

Rahim Faki · 27/12/2017 at 8:19 pm

Ww docta unapiga goli ngap Kitako kimoja

Mohd Magoha

Mohd Magoha · 27/12/2017 at 10:21 pm

Asante

Hery Ndama Johns

Hery Ndama Johns · 28/12/2017 at 3:49 pm

Mkubwa milikuwa nashida naile semina ya sikutatu ya kuimalisha nyumba

Esther Misana

Esther Misana · 28/12/2017 at 5:27 pm

Nitasoma niokoe mpenzi wangu

Junior Malembeka

Junior Malembeka · 29/12/2017 at 1:01 pm

DOKTA ASALI IPI INAFAA KUTIBIA NGUV KUIMARISHA MISULI? NINA MBICH NIMEICHANGANYA NA MDALASINI..

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 29/12/2017 at 8:31 pm

    Nzuri hiyo

    Junior Malembeka

    Junior Malembeka · 29/12/2017 at 8:40 pm

    Nashukuru Brother Mishipa Kama Imelegea

    Abd Dar

    Abd Dar · 01/01/2018 at 9:20 am

    Nijulishe ndugu yangu unaichanganyaje? na mdalasini asali

    Waubani Waubani

    Waubani Waubani · 17/01/2018 at 7:52 pm

    Unatumia mda gan

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 7:07 am

    VYAKULA 25 VINAVYOONGEZA NGUVU ZA KIUME

    Nguvu za kiume ni neno linalotumika mara nyingi kumaanisha ‘Uwezo wa mwanaume kufanya tendo la ndoa’. Na inapokuwa tofauti na hivi, tunaita ni ‘kupungua au kukosa nguvu za kiume’.

    Kupungukiwa kwa nguvu za kiume hutofautiana toka mtu mmoja hadi mwingine. Inaweza kuwa ni hali ya kutokuwa na uwezo wa kusimamisha uume, au hali ya kutokuwa na uwezo wa kufika kileleni kwa muda mzuri wa kutosha.

    Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

    Soma vyakula hivi kwa kubonyeza => https://goo.gl/qx57V5

    G Lutty Tz Tz

    G Lutty Tz Tz · 18/01/2018 at 12:02 pm

    Oi mwamby mwenzak kuw unachanganyaje hiy asal na mdalasin

Junior Malembeka

Junior Malembeka · 29/12/2017 at 1:03 pm

SAIV CNA SMARTPHONE NASHINDW KUSOMA HVY VYAKULA …WATU WATATU TOFAUTI NIMEFELI NGV ZP ..KATIKATI INAKATA

Mussa Mashauri

Mussa Mashauri · 29/12/2017 at 1:12 pm

Vp

Saipi Longulaya · 31/12/2017 at 9:19 am

Hizo mbegu za mboga zinapatikanaje?

Dhtt Wahid

Dhtt Wahid · 31/12/2017 at 9:38 am

Urojo

Kiduda J Mangi · 31/12/2017 at 10:31 am

Shukran sana kwa darsa safi…mwenyezi mungu akuzidishie maarifa zaidi na zaidi

Richard Chigundu

Richard Chigundu · 31/12/2017 at 12:12 pm

NA MM MWENYE TATIZO LA SUKARI NAWEZA KUTUMIA NDIZI NA ASALI

Muddy Mkangara

Muddy Mkangara · 31/12/2017 at 12:29 pm

Nimekupata

Rebby Moses

Rebby Moses · 31/12/2017 at 12:55 pm

Ni kweli Lishe bora ni tiba tosha kwa wahanga WA hili jambo la msingi nikubadilisha mtindo wa Misha kuacha kula chips kuku broiler 😂 kila cku

Mkulu Ntisi

Mkulu Ntisi · 31/12/2017 at 1:37 pm

Safi Ndugu uko vzr

Hamis Hashim

Hamis Hashim · 31/12/2017 at 2:12 pm

Habar Dr. Mi natumia muda mrefu sana kufika kileleni, mpk dk 20 bao la kwanza je ni tatizo? , pia huwa nahamu sana ya kujamiana yaan kila siku naweza kugawa doz bila kuchoka, na nikikosa tu nakuwa na msongo wa mawazo hasa mpenz wang akininyima kwa kizingizio namchosha , mpk nipate ndo natulia je ni tatizo?

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 31/12/2017 at 7:52 pm

    Dakika 20 ni kawaida ndugu. Una umri gani sasa na unafanya kazi gani kila siku?

    Hamis Hashim

    Hamis Hashim · 31/12/2017 at 10:59 pm

    Nina miaka 23 nasoma chuo kikuu

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 01/01/2018 at 9:55 am

    Hamis Hashim Miaka 23 bado kijana sana

    Silvery Mangaa

    Silvery Mangaa · 18/01/2018 at 2:56 pm

    Mmh miaka 23 bado mdogo sanaaaaa coz umebarehe juzi tu, so lazima uwe na hamu na wanawake….

Baraka Issa

Baraka Issa · 31/12/2017 at 2:26 pm

doctor Samahan naomba kuuliza swali ambalo liko nje ya Mada hii
“Hivi na sisi wenye VIBAMIA tunaweza kuifikia G_spot?”

    Yu Su Fu

    Yu Su Fu · 31/12/2017 at 6:11 pm

    Kiba100 kinaweza kuifikia G-spot broo cz ipo umbali Wa nch 2 kutoka mlangoni mwa uke

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 31/12/2017 at 7:48 pm

    Umepata jibu safi kabisa ndugu

    Lilian Stephan

    Lilian Stephan · 31/12/2017 at 7:59 pm

    Bila shaka kabisa

    Dogo Charles

    Dogo Charles · 16/01/2018 at 7:47 pm

    Duu

    Coletha Masawe

    Coletha Masawe · 16/01/2018 at 9:15 pm

    Napenda kuwapa motor wanaume wote wenye maumbile madogo chin ya 3″ msijali.omba Mungu akupe mtu mtayependana.muheshimu mtreat kama malkia ,jua anataka nn utajiona una 9″.
    Sipend kusikia watu wanaosema cijui kiba nn sipend.

    Richard Sawe

    Richard Sawe · 16/01/2018 at 10:43 pm

    Kibamia kikoje

    Cosmas Berya

    Cosmas Berya · 17/01/2018 at 7:08 am

    Wengine iko fupi lakini nene hatari hii nayo vp

    Silvery Mangaa

    Silvery Mangaa · 18/01/2018 at 2:32 pm

    Ishu sio kibamia ishu ni mashine iwe na nguvu tu….

    Jogoo Man

    Jogoo Man · 23/01/2018 at 6:17 pm

    Uwe na kibamia uwe na hogo mapenz utundu t

    Hamzamohamedy Mohamedy

    Hamzamohamedy Mohamedy · 03/02/2018 at 11:08 pm

    Wanaume kibamia na wadada wenye kubwa tuwaitaje na ss

    Biko Shilaga

    Biko Shilaga · 19/02/2018 at 3:25 pm

    Tuwaite kibamia na kibakuli #Hamzamohamedy

Juma Kidunda

Juma Kidunda · 31/12/2017 at 3:08 pm

Dr. Mungu atubariki tuone Mwaka 2018. Inshallah.

Shadrack Hamisi MwaChumi

Shadrack Hamisi MwaChumi · 31/12/2017 at 3:16 pm

Athanteee

Rahma Mazoea

Rahma Mazoea · 31/12/2017 at 5:57 pm

Nc

Issa Abubakari

Issa Abubakari · 31/12/2017 at 7:23 pm

tuelekeze vyakula hivyo ni vipi dr?

Gody Gody

Gody Gody · 31/12/2017 at 7:35 pm

Mbona nguvu za like hamuongelei

Trichocephalus Hominis

Trichocephalus Hominis · 31/12/2017 at 7:41 pm

Huo unga wa msamitu naupataje bei yake kiasi gani
Unaweza changanya na maziwa

Lilian Stephan

Lilian Stephan · 31/12/2017 at 8:03 pm

Pamoja sana, ila pamoja na yote tendo la ndoa sio mashindano

Aman Jackson

Aman Jackson · 31/12/2017 at 8:26 pm

Elimu ni muhimu kwa vijana

Gerald Gabriel

Gerald Gabriel · 31/12/2017 at 10:13 pm

Horticultural crops very tender

Zuberi Anubi

Zuberi Anubi · 31/12/2017 at 10:16 pm

Hili tunda wiraya yetu ya RUNGWE ndio mpango

Yusuph Mpota

Yusuph Mpota · 31/12/2017 at 10:26 pm

ASANTE

Sebastian Mipawa

Sebastian Mipawa · 31/12/2017 at 11:40 pm

Asante

Hamzar Salim

Hamzar Salim · 31/12/2017 at 11:46 pm

Doctor sorry Nina swali nahtaj kukuulza “”Nina mwanangu mwenye umri wa miez6 wakiume hamekuwa akitokwa cn na jasho mala kwa mala maeneo ya kichwani tena jasho jingi hususani pindi akiwa amelala,anakula au akiwa anacheza hii inaleta pcha gani Nina hofu mana mda mwingne unakuta kuna bard amelala lkn unakuta anatokwa na jasho jingi kchwan???

Iliasa Azizi Nawawi

Iliasa Azizi Nawawi · 01/01/2018 at 6:19 am

Sio poa

Saida M Jabbey

Saida M Jabbey · 01/01/2018 at 7:22 am

Dokt hiv kuna wanawake wengine hawafik kileleni?

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 01/01/2018 at 9:53 am

    Ndiyo wapo ndugu

    Saida M Jabbey

    Saida M Jabbey · 01/01/2018 at 12:01 pm

    Je hupat madhara yyte vp kuhus uzaz kuna uwezekano kupata wtt wa jinsia moja

    Kuncha Nyamosega

    Kuncha Nyamosega · 17/01/2018 at 7:49 am

    Eee hasa wakibakwa, au unafanya mapenzi unawaza madeni ya vikoba utafikaje kileleni? Mwili haupati taarifa sahihi ya tendo la ndoa, Ila sidhani kama utaliflahia tendo mawazo yapo ulipo unaupendo alafu usifike kileleni.

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 17/01/2018 at 8:16 am

    Kuncha Nyamosega Upo sahihi kabisa ndugu

    Silvery Mangaa

    Silvery Mangaa · 18/01/2018 at 2:52 pm

    Kama hufiki kileleni mirija yako ya uzazi inaweza kuziba

Joan Ibra

Joan Ibra · 01/01/2018 at 7:25 am

Thanks

Sifael Ndale

Sifael Ndale · 01/01/2018 at 10:41 am

Dokta hili tatizo LA nguvu za kiume kwanini lina tokea sana kwa watu wanaoishi mjini tu? Mbona mwanaume yoyote anayeishi kijijini hapatwi na tatizo LA nguvu za kiume kwa nini?

Mfaume Kilingo

Mfaume Kilingo · 01/01/2018 at 11:01 am

Kwanini unapokuwa na mwanamke halafu hisia zinahama kabisa,nn sababu

Sumbua George

Sumbua George · 01/01/2018 at 2:47 pm

Tupe mitandao yako yote namb zko za whaatp

Burhan Majura

Burhan Majura · 01/01/2018 at 5:40 pm

Doctor hiv kwa nn nikila ndizi bk nafanya sana tendo kujamiamiana kwa mda mrrfu na naweza kurudia zaid ya mara tatu

Colman Kimei

Colman Kimei · 01/01/2018 at 6:10 pm

Heri ya mwaka mpya mjomba

Mwamvua Issa

Mwamvua Issa · 01/01/2018 at 6:27 pm

Maweeeeeeeeeeeeeeeee

Mwamvua Issa

Mwamvua Issa · 01/01/2018 at 6:28 pm

Nimeibiwaaaaaaaaaaaa

Hafidhu Saidi Seyyid

Hafidhu Saidi Seyyid · 03/01/2018 at 8:34 am

BG UP KWAKO kuna mlolongo wa dawaa niliufuata katika makala ako NATANDIKA FIMBO MBUZI ANAKWENDA BILA WASIWASI NA ANATEMBEA ZAID YA UMBALI WA NUSU SAA

Malema Nsubili

Malema Nsubili · 14/01/2018 at 7:10 pm

Kweli lakini mm naomba namba yako.mm nipo DSM ili nipate kuwasiliana na wewe moja kwa moja.

Deogratius Mandison

Deogratius Mandison · 16/01/2018 at 7:28 pm

.

Dume Muheza

Dume Muheza · 16/01/2018 at 8:03 pm

kwa kweri mi binafsi sizan kama nimeshawahi kumkojolesha mwanamke coz ila la kwanza ni dk moja tu kazi kwisha na kurdiaa tena siwezi nifanyaje nishatumiaa asari na mdarasini ila wap dr nifanyaje??

    Richard Sawe

    Richard Sawe · 16/01/2018 at 10:56 pm

    Acha punyeto piga zoezi

    Steven Mambo

    Steven Mambo · 17/01/2018 at 9:14 pm

    Kazi kwisha hiyo

    Kasha Junior

    Kasha Junior · 18/01/2018 at 12:18 am

    Tafuta Forever Multi Maca io ni Dawa kutoka Peru ni Ya mitixambaa itakusaidia ndg

    Silvery Mangaa

    Silvery Mangaa · 18/01/2018 at 3:09 pm

    Punyeto imeshakuathiri ww,embu acha kula vzr fanya mazoezi na Kunywa maji mengi….. utakuwa vzr tu….

Jostman Gasper

Jostman Gasper · 16/01/2018 at 8:03 pm

Kwel

Pascal Mkolauti

Pascal Mkolauti · 16/01/2018 at 8:35 pm

Dokta nmesikia ukitumia asali huwez Kutatua tatizo la nguvu Za kiume kwa kuwa huongeza uzito pia ni moja ya visababishi vya ugonjwa wa kisukar Iv Kuna ukwel

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 17/01/2018 at 7:56 am

    Ndiyo ni kweli ila tu kama utazidisha. Ukitumia kwa kiasi ni tiba nzuri sana

    Pascal Mkolauti

    Pascal Mkolauti · 17/01/2018 at 8:25 am

    Asante dr

    Mathew Mark Temu

    Mathew Mark Temu · 17/01/2018 at 9:05 am

    kiasi hicho ni kiasi gani doct? maana mimi nina sukari na natumia uji robo lita kwa asali vijiko viwili vikubwa badala ya chai isijekuwa naongeza tatizo Docta

Neema Sanzala

Neema Sanzala · 16/01/2018 at 8:36 pm

Asante Dr Kwa elimu nzuri

Nemon Banda

Nemon Banda · 16/01/2018 at 8:38 pm

Munapatikana wapi

Luhaya Mkanga

Luhaya Mkanga · 16/01/2018 at 8:40 pm

Mazoez na maji

Tukae Bangaseka

Tukae Bangaseka · 16/01/2018 at 8:42 pm

Nice

Ashirafath Mutalemwa

Ashirafath Mutalemwa · 16/01/2018 at 8:50 pm

Kumbe wenye matatizo ni wengi! Duh

Benson Julius

Benson Julius · 16/01/2018 at 8:52 pm

Dokta samahani naomba kuuliza swali, ukiwa affected na UTI, inaweza kusababisha maumivu ya mgongo labda?

Abdul T Chidy

Abdul T Chidy · 16/01/2018 at 8:55 pm

Doctor dawa ya kuchelewa ni ipi ili nsiwah kufika kilele

    Adiriano Ezekeeli

    Adiriano Ezekeeli · 17/01/2018 at 12:33 am

    Nawa shahawa zako uson.
    Usizpanguse wala usioshe uso wako kwa mda wa wiki 3.

    Nyambafuu

    Nyumba Athman

    Nyumba Athman · 17/01/2018 at 11:19 pm

    Ahahaha Adiriano Ezekeeli unatibua vuziiiii watu wanaumwaaaaaa

Geremia Mbwaga

Geremia Mbwaga · 16/01/2018 at 9:12 pm

Tupeerim

George Yohana

George Yohana · 16/01/2018 at 9:15 pm

Habari docta hv kupiga bao kutopata tena hamu ya kuendelea je, niupungufu wa nguvu hzo

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 17/01/2018 at 8:01 am

    Habari nzuri kabisa ndugu. Inategemea, hilo bao moja linachukuwa dakika ngapi?

    Thomas Wanda

    Thomas Wanda · 18/01/2018 at 9:38 am

    Kama dk tatu had tano afu uume unasinyaa ila ukipumzka. Tena dk kum had 15 mashine inajam naunachapa had bnt anaomba poo vp. Nalo ni tatzo au

Jakisoni Jonasi

Jakisoni Jonasi · 16/01/2018 at 9:23 pm

Https..goo.g,57v5

Japhar Kidaula

Japhar Kidaula · 16/01/2018 at 9:23 pm

Sorr docta m swali et mwanamke anapo lala uck kujickia maumiv makal sehem za siri inatokana na nn

Geophrey Mbaya

Geophrey Mbaya · 16/01/2018 at 9:28 pm

Ili uwe na nguvu za kiume chukua dem mzuri anae kuvutia

Lea Mataji

Lea Mataji · 16/01/2018 at 9:28 pm

Dicta asali unachanganya na mdalasini harafu unalamba.au vipi

Baba Joos

Baba Joos · 16/01/2018 at 9:33 pm

Hivi msamitu ndio mlonge au nitofauti

Kelvin Peter Sanga

Kelvin Peter Sanga · 16/01/2018 at 9:34 pm

Vyakula gn vya kutumia ili kuludixha nguvu za kiume

Long

Long'ida Katovi · 16/01/2018 at 9:40 pm

Duh

Emmanuel Yohana

Emmanuel Yohana · 16/01/2018 at 9:59 pm

Samahani Docter Nnashwali Naona Tu Watu Wana Uliza G-Spost Ndo Nn Docter Naomba Unisaidie

Nyama Choma

Nyama Choma · 16/01/2018 at 9:59 pm

Ww unazo

John Kisamba

John Kisamba · 16/01/2018 at 10:28 pm

Kukosa nguvu za kiume ndo nini.

Emmanuel Odoyo Phinias

Emmanuel Odoyo Phinias · 16/01/2018 at 10:32 pm

Hello nahitaji msaada wako sana

Salum Power

Salum Power · 16/01/2018 at 10:54 pm

Nice

Kassim Bakari

Kassim Bakari · 16/01/2018 at 10:59 pm

Jicheki kwanza we uko powa

Maisa Saima

Maisa Saima · 16/01/2018 at 11:09 pm

Pole na majukumu dr.naomba kuuliza mi nahisi maumivi kifuani upande wa kushoto hali hii siyo ya mda mrefu sana kwangu ila kwa sasa hivi imekuwa ikinitokea Mara moja moja nahisi maumivi kifuati upande wa kushoto yani nikivuta pumzi ndoo yanazidi naomba unisaidie doctor.

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 17/01/2018 at 8:08 am

    Ahsante sana ndugu

    Maisa Saima

    Maisa Saima · 17/01/2018 at 8:22 am

    Asante sana

    Ummy Sangu

    Ummy Sangu · 17/01/2018 at 12:46 pm

    Asnt sn DR ubarikiwe kila cku iitwayo leo

    Richard Rweyemamu

    Richard Rweyemamu · 17/01/2018 at 3:32 pm

    fadhilipaulo.com Mimi naitaji msaada wako Nina tatiozo namba yangu ni 0763079774 nibip nitapiga nikueleze ili unitibu

    Gaxto Mahengeth

    Gaxto Mahengeth · 17/01/2018 at 6:00 pm

    Ok ,doctor where you live

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 7:10 am

    Gaxto Mahengeth VYAKULA 25 VINAVYOONGEZA NGUVU ZA KIUME

    Nguvu za kiume ni neno linalotumika mara nyingi kumaanisha ‘Uwezo wa mwanaume kufanya tendo la ndoa’. Na inapokuwa tofauti na hivi, tunaita ni ‘kupungua au kukosa nguvu za kiume’.

    Kupungukiwa kwa nguvu za kiume hutofautiana toka mtu mmoja hadi mwingine. Inaweza kuwa ni hali ya kutokuwa na uwezo wa kusimamisha uume, au hali ya kutokuwa na uwezo wa kufika kileleni kwa muda mzuri wa kutosha.

    Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

    Soma vyakula hivi kwa kubonyeza => https://goo.gl/qx57V5

    Fred Maphie

    Fred Maphie · 18/01/2018 at 12:08 pm

    Unatafuta tiba fb mzee bab badala uende muhimbili

    Fred Maphie

    Fred Maphie · 18/01/2018 at 12:08 pm

    Uyu anapita tuu

    Magwaza Sats

    Magwaza Sats · 18/01/2018 at 5:33 pm

    Mada ni nguvu za kiume sasa maumivu yanakujaje

    Laurentbonas Bonas

    Laurentbonas Bonas · 29/01/2018 at 8:04 pm

    wengine uelewa mdogo mada wanaijua aafu wanazungumza vitu tofauti why

    Micha Frj

    Micha Frj · 03/02/2018 at 1:01 pm

    Asant ila doctor nkulize kitu unajua nko km cku mbili zimenitokea kwamba nkisha fanya tendo la kujamiana huna nakojoa mara na kisha naishiwa nguvu yaan ctaman tena kitu kama kile kufanya hali ii imemitokea iv karbun tu je? Nifanye nn?

    Kong

    Kong'a Kijana · 05/02/2018 at 1:26 pm

    Hiyo kapime taifod na uti

Daniel Mtallo

Daniel Mtallo · 16/01/2018 at 11:17 pm

No

Jeremiah S Nsinye

Jeremiah S Nsinye · 16/01/2018 at 11:49 pm

Dokt ni kula parachichi tu nitafute kwenye no 0689589277 unieleweshe vzr

Lizzone Lizz

Lizzone Lizz · 16/01/2018 at 11:56 pm

Wanaume
Wengi
Amuna
Nguvu
Za
Kiume
Kumbeeh
Ngoja
Niwatafte
Wakezenu

Raif Joely Kibondabonda

Raif Joely Kibondabonda · 17/01/2018 at 1:12 am

Ubalikiwe kwa elimu unayo itoa.

Selemani Samwel

Selemani Samwel · 17/01/2018 at 2:13 am

Docter ningependa kuuliza kwamba mbegu zamatikiti nazo ukizitafuna nazo zinaongeza nguvu za kiume? doctor nataka uelewa kdg

Karim Athuman

Karim Athuman · 17/01/2018 at 2:35 am

Unapotumia madawahayo” basi ujue ushakua m’bovu, naulichopewa namungu” ambae hakosei, hatautumie kitugani* ujue hakitofaa, ridhika2 naulichopewa,

Salehe Ngelanija

Salehe Ngelanija · 17/01/2018 at 3:54 am

Mm dawa ipo kama vp ntaften 2 mambo yatakuwa poa

Aman Mlisho

Aman Mlisho · 17/01/2018 at 6:52 am

da kweli

Baraq Benny

Baraq Benny · 17/01/2018 at 7:29 am

Nguvu za kiume zimekuwa dili sana……

Paulo Semusaza

Paulo Semusaza · 17/01/2018 at 7:44 am

Powaaa thanks

Uwezo Wamungu Yanda

Uwezo Wamungu Yanda · 17/01/2018 at 7:57 am

Saafi sana

Catherine Kayamba

Catherine Kayamba · 17/01/2018 at 8:01 am

Ninaswali dokta eti bicarbonate inatibu u. t. I na kupona kabisa? Naomba msaada

Erica Sebastian

Erica Sebastian · 17/01/2018 at 8:14 am

DOCTA nipo nje ya mada … Ni vyakula gan vinavyoongeza kinga ya mwili nisaidie dokta Nina tatizo kinga yangu ipo chin sana

Kamara Hussen Hussen

Kamara Hussen Hussen · 17/01/2018 at 8:31 am

Pole na majukum Dr mi tatizo langu ni kukaza kwa misuri ya paja na tumbo tatizo ambaro linanifa kuumia pale misuri inapo legea huwa huwa na nakuwa mchovu sana. Naomba usauli wako

Marco Mayunga

Marco Mayunga · 17/01/2018 at 8:38 am

Hivi doctor.mwanaume kutokuwa na hamu ya kusex inasababishwa nanini

Mosses Sinkala

Mosses Sinkala · 17/01/2018 at 8:41 am

Nice

Kana Yahaya

Kana Yahaya · 17/01/2018 at 8:43 am

sasa ilo unalifanyaje?

Ahmad Kiedu Luseheye

Ahmad Kiedu Luseheye · 17/01/2018 at 8:45 am

nataka kujua mazala ya kujichua

Asajile Mwambebule

Asajile Mwambebule · 17/01/2018 at 9:09 am

POA

عبد العزيز المزروعي

عبد العزيز المزروعي · 17/01/2018 at 9:10 am

Juice ya tende pia ni mzuri nayo

Jacob Wachara

Jacob Wachara · 17/01/2018 at 9:45 am

Docta hongera kwa kazi nzuri

Coke Thugy Thugy Tz

Coke Thugy Thugy Tz · 17/01/2018 at 9:48 am

WaumiZeee

Lazaro Josephu Sarakkiya

Lazaro Josephu Sarakkiya · 17/01/2018 at 10:12 am

Samaan doct nitumie no zako za cm

Alfa Gama

Alfa Gama · 17/01/2018 at 10:26 am

Dokta naomba kuuliza swali hivi unapo Fanya tendo LA ndoa ukaaraka kufika kileleni kabla ya dakika mbili hii inaashiria upungufu was nguvu za kiume au mini? Dokta

Dangote Simba

Dangote Simba · 17/01/2018 at 11:15 am

Docta mim ninatatizo la kuuuma mgongo nahic pngli zutakua zina matatz naweza pat matibab??

Arafat Ngumi Jiwe

Arafat Ngumi Jiwe · 17/01/2018 at 11:25 am

G

Joseph Kidanha

Joseph Kidanha · 17/01/2018 at 11:26 am

Samahan doctar mi naswal iv kama m2 alikuwa anapiga punyeto je haya matunda akila inaweza ikarejea hali yake ya kusimamisha?

Atick Hiza

Atick Hiza · 17/01/2018 at 11:31 am

Asante

Abdallah Alymzamilu

Abdallah Alymzamilu · 17/01/2018 at 11:36 am

Kama zinaruxhwa tungepunguziana

Victa Celestine Msomi

Victa Celestine Msomi · 17/01/2018 at 11:40 am

Namba ya CM sasa tupo Mikoani ss

Kibukila Hamza

Kibukila Hamza · 17/01/2018 at 11:41 am

Jj

Victa Celestine Msomi

Victa Celestine Msomi · 17/01/2018 at 11:42 am

Ntakuoataje yaani umenigusa Sana uncle mimi nipo geita

Dangote Simba

Dangote Simba · 17/01/2018 at 11:55 am

Naombeni kuwauliza wadada um ndani .. Ivi uwa mnaridhika bao ngapi,????

Jorvin John Jovin John

Jorvin John Jovin John · 17/01/2018 at 11:58 am

Wakizoeana wanakuwa na mastres kibao kila na mwenzie na hata wakilala wanalala kwa hili mradi tu. Ila mwanaume huyo akichepuka anakunjuka 3

Dogo La Walinaz

Dogo La Walinaz · 17/01/2018 at 12:01 pm

N vyakula gan hvyo

Aneth Kinyunyu

Aneth Kinyunyu · 17/01/2018 at 12:02 pm

Asante kwa elimu

Jastin Zulu

Jastin Zulu · 17/01/2018 at 12:23 pm

Dicta mm juz nilikutana na hali mbay san yani dicta nilipiga bao la kwanza tu na uume ukashuka kila mwenzangu akiushika shika haukusimama hivi dicta ni kwa nini

Fredy Joseph

Fredy Joseph · 17/01/2018 at 12:25 pm

Docta naomba nikuulinze swali me huwa napatwa Na uchov Kwa San nini tatizo

Mangani Blair

Mangani Blair · 17/01/2018 at 12:31 pm

Sasa mkuu ivo vitunguu mbona viko kma unga sasa unapima kwa kijiko au

Luchagula Lutema

Luchagula Lutema · 17/01/2018 at 1:02 pm

Docta Mimi ninamatatizo makubwa xana,Nina. High gastric acid,pia blood system iko vibaya Ivo nahix maumivu makali sana miguuni ,uti Wa mgongo na sehemu za joint zote mwli nifanye nn doctor,

Mulyamahamba Makanyago

Mulyamahamba Makanyago · 17/01/2018 at 1:18 pm

Doctor nimekuelewa sana, asante kwa somo.

Shaaban Louwella

Shaaban Louwella · 17/01/2018 at 2:01 pm

Naomba namba zako doctors

Ze Don Master Tz

Ze Don Master Tz · 17/01/2018 at 2:10 pm

Aisee doctor cjui n tatzo cjui n nn mm nikianza shuhuri c mchezo nafanya mpka mwanamke anaweza kumaliza mm bado naham doctor je ni tatzo

Barakajackson Mwambonda

Barakajackson Mwambonda · 17/01/2018 at 2:37 pm

docta kwa mwanamke kujisikia kichefuchefu na tumbo kuuma kwa vipindi inaweza ikawa dalili ya ugonjwa gani

Baligusa Boniface Sokoro

Baligusa Boniface Sokoro · 17/01/2018 at 2:53 pm

Nguvu za kiume ni janga la taifa

Spima Mayonga

Spima Mayonga · 17/01/2018 at 2:58 pm

Poa

Faghamy Seif

Faghamy Seif · 17/01/2018 at 3:09 pm

Dr naitaji hayo mafunzo na mim kwani sinamda naingia ktk ndoa yangu nataka nikinukishe vizuri 0712898054 nakuomba unicheki

DoNcher Master

DoNcher Master · 17/01/2018 at 3:14 pm

Matatizo mengi ya wanaume wengi kukosa au kuishiwa nguvu inasababishwa pia na wanawake au wadada kutokuvaa nguo zinazowasitili miili yao ambapo kwa sasa badala mwanaume kuvutiwa na mkewe ndani kuna kua hakuna jipya na vyakula pia stress na kutokufanya mazoezi ya viungo ukirejea kitambo nyakati za mabibi zetu hapakuepo na matatizo kama haya ya sasa hususani kwa wanaume kwa sababu ya maadili mema

Stantoni Dangira

Stantoni Dangira · 17/01/2018 at 4:11 pm

As ante dr

Suzana Michael

Suzana Michael · 17/01/2018 at 4:25 pm

Jamani hilo tundaa

Jackson Selemani

Jackson Selemani · 17/01/2018 at 4:31 pm

Hivi Kuna tiba ya kujichua kweli au janja*janja 2.. Tym ya kuoa ikifika utataman kulia.

    Silvery Mangaa

    Silvery Mangaa · 18/01/2018 at 3:11 pm

    Hahahaaaaa ulijuaje bro, watu wengi wanahangaika hiv sasa….

    Jackson Selemani

    Jackson Selemani · 18/01/2018 at 3:14 pm

    Watu wanapigwa hela alaf huponi wala nn bora kusitisha hako ka mchezo.

Rehema Paul

Rehema Paul · 17/01/2018 at 4:47 pm

SAMAHANI DOCTER KUNA NDUGU YANGU JANA AMETEGUKA KIUNO NA ALIKUWA VZR TU INAWEZA IKAWA INASABABISHWA NANINI

Mately Raphael

Mately Raphael · 17/01/2018 at 4:48 pm

Good

Anna Nyantori

Anna Nyantori · 17/01/2018 at 4:51 pm

Nayakuongeza hisia kwa mwanamke ni ipi dokta? Naomba msaada tafadhali

Mathew Daniel

Mathew Daniel · 17/01/2018 at 4:55 pm

Wanaume walikosa nguvu za kiume baada ya wanawake kwenda China kutafuta haki sawa. Hii haki sawa ndo imemkosesha nguvu mwanamme.

Michael Chua

Michael Chua · 17/01/2018 at 4:59 pm

Doctor mimi tatizo langu nikikutana na mwanamke kimwil hamu hainiishi napiga mpaka goal 7 bado jogoo anaendlea kuwika tu mpaka inafikia mwanamke anakimbia hilo nalo ni tatizo doctor?? na sina hata daw nnayotumia

Aizack Mdoe

Aizack Mdoe · 17/01/2018 at 5:10 pm

Doctar samahani bwana mm ninataka kujuwa tu,maana nitatizo ninapo kuwa nafanya tendon LA ndoa bao lakwanza kama kawaida lkn bao LA pili babaa duuuuu cimuchezo mpka samtaimu mwezangu anachoka pia mm mwenyewe nakinaeee hivi inasababishwa na nn Dr,nitumie vitu gani ili niwe frexble Dr naomba msada wako ndg mh Dr,asnty sana ,,,,,,

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 7:11 am

    VYAKULA 25 VINAVYOONGEZA NGUVU ZA KIUME

    Nguvu za kiume ni neno linalotumika mara nyingi kumaanisha ‘Uwezo wa mwanaume kufanya tendo la ndoa’. Na inapokuwa tofauti na hivi, tunaita ni ‘kupungua au kukosa nguvu za kiume’.

    Kupungukiwa kwa nguvu za kiume hutofautiana toka mtu mmoja hadi mwingine. Inaweza kuwa ni hali ya kutokuwa na uwezo wa kusimamisha uume, au hali ya kutokuwa na uwezo wa kufika kileleni kwa muda mzuri wa kutosha.

    Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

    Soma vyakula hivi kwa kubonyeza => https://goo.gl/qx57V5

    Silvery Mangaa

    Silvery Mangaa · 18/01/2018 at 2:22 pm

    Kapige sindano ya kupunguza hiyo miguvu yako…

Alaiza Buruna

Alaiza Buruna · 17/01/2018 at 5:19 pm

hapo swa

Novatu

Novatu'c Msoma · 17/01/2018 at 5:29 pm

Kwhy docta ilo parachichi ni dawa nomba jb docta

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 7:11 am

    VYAKULA 25 VINAVYOONGEZA NGUVU ZA KIUME

    Nguvu za kiume ni neno linalotumika mara nyingi kumaanisha ‘Uwezo wa mwanaume kufanya tendo la ndoa’. Na inapokuwa tofauti na hivi, tunaita ni ‘kupungua au kukosa nguvu za kiume’.

    Kupungukiwa kwa nguvu za kiume hutofautiana toka mtu mmoja hadi mwingine. Inaweza kuwa ni hali ya kutokuwa na uwezo wa kusimamisha uume, au hali ya kutokuwa na uwezo wa kufika kileleni kwa muda mzuri wa kutosha.

    Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

    Soma vyakula hivi kwa kubonyeza => https://goo.gl/qx57V5

Stefano Emmanuel

Stefano Emmanuel · 17/01/2018 at 5:53 pm

Mdalasini ulichanganywa na Asali nitaupataje

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 7:10 am

    VYAKULA 25 VINAVYOONGEZA NGUVU ZA KIUME

    Nguvu za kiume ni neno linalotumika mara nyingi kumaanisha ‘Uwezo wa mwanaume kufanya tendo la ndoa’. Na inapokuwa tofauti na hivi, tunaita ni ‘kupungua au kukosa nguvu za kiume’.

    Kupungukiwa kwa nguvu za kiume hutofautiana toka mtu mmoja hadi mwingine. Inaweza kuwa ni hali ya kutokuwa na uwezo wa kusimamisha uume, au hali ya kutokuwa na uwezo wa kufika kileleni kwa muda mzuri wa kutosha.

    Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

    Soma vyakula hivi kwa kubonyeza => https://goo.gl/qx57V5

Frank Jose

Frank Jose · 17/01/2018 at 5:57 pm

Safi

Daniel Mdollo

Daniel Mdollo · 17/01/2018 at 6:07 pm

Mh tunda hilo

Preety Njumy

Preety Njumy · 17/01/2018 at 6:10 pm

Munapatikana wapi

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 7:10 am

    VYAKULA 25 VINAVYOONGEZA NGUVU ZA KIUME

    Nguvu za kiume ni neno linalotumika mara nyingi kumaanisha ‘Uwezo wa mwanaume kufanya tendo la ndoa’. Na inapokuwa tofauti na hivi, tunaita ni ‘kupungua au kukosa nguvu za kiume’.

    Kupungukiwa kwa nguvu za kiume hutofautiana toka mtu mmoja hadi mwingine. Inaweza kuwa ni hali ya kutokuwa na uwezo wa kusimamisha uume, au hali ya kutokuwa na uwezo wa kufika kileleni kwa muda mzuri wa kutosha.

    Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

    Soma vyakula hivi kwa kubonyeza => https://goo.gl/qx57V5

    Preety Njumy

    Preety Njumy · 18/01/2018 at 10:39 am

    Mm mume wangu analo ilo tatizo ila mkaidi sasa utanisaidia vipi dokta

Gaspa Kisaka

Gaspa Kisaka · 17/01/2018 at 6:26 pm

Naomba namba yako dr

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 7:09 am

    VYAKULA 25 VINAVYOONGEZA NGUVU ZA KIUME

    Nguvu za kiume ni neno linalotumika mara nyingi kumaanisha ‘Uwezo wa mwanaume kufanya tendo la ndoa’. Na inapokuwa tofauti na hivi, tunaita ni ‘kupungua au kukosa nguvu za kiume’.

    Kupungukiwa kwa nguvu za kiume hutofautiana toka mtu mmoja hadi mwingine. Inaweza kuwa ni hali ya kutokuwa na uwezo wa kusimamisha uume, au hali ya kutokuwa na uwezo wa kufika kileleni kwa muda mzuri wa kutosha.

    Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

    Soma vyakula hivi kwa kubonyeza => https://goo.gl/qx57V5

Robert Robaa

Robert Robaa · 17/01/2018 at 6:34 pm

Doctor kwakwel
mashine yangu IPO
Vzur inanguvu atar
sema xaxa nkibamia sana

Mickness Mduma

Mickness Mduma · 17/01/2018 at 7:16 pm

Good,better best.

James Masaka

James Masaka · 17/01/2018 at 7:22 pm

Nguvu za kiume kula kona, Hanna kitu cha kuwahamasisha kufanya ni hilo tu?

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 7:09 am

    Hicho kitu kingine kifanye wewe kwenye ukurasa wako. Mimi nahamasisha hili na wewe chagua topic nyingine hamasisha

    Silvery Mangaa

    Silvery Mangaa · 18/01/2018 at 2:45 pm

    By the way mapenzi ndo yanayoendesha dunia, so ni lazima yajadiliwe….

    Baraka Mwasambili Tunna

    Baraka Mwasambili Tunna · 18/01/2018 at 3:56 pm

    Achana na huyo James Masaka bwege tu,anataka tumtukane tumkosee muumba wetu.

    Upendo Mtavangu

    Upendo Mtavangu · 18/01/2018 at 4:39 pm

    Kabisa Baraka Mwasambili Tunna

    Dogo Niya Madaga

    Dogo Niya Madaga · 22/01/2018 at 10:44 pm

    Oyo brother achananae endelea kuelimisha maana mapenzi ndoyametawala dunia okay

    Franky Mwigune

    Franky Mwigune · 05/02/2018 at 11:13 am

    Kwel nguvu za kiume ni tatizo,,,, maana co kwa mapovuuuu ayoo

Grace Justin

Grace Justin · 17/01/2018 at 7:34 pm

Nikweli

Paul Mollel

Paul Mollel · 17/01/2018 at 7:45 pm

Docta namba zako nitazipateje??

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 7:08 am

    VYAKULA 25 VINAVYOONGEZA NGUVU ZA KIUME

    Nguvu za kiume ni neno linalotumika mara nyingi kumaanisha ‘Uwezo wa mwanaume kufanya tendo la ndoa’. Na inapokuwa tofauti na hivi, tunaita ni ‘kupungua au kukosa nguvu za kiume’.

    Kupungukiwa kwa nguvu za kiume hutofautiana toka mtu mmoja hadi mwingine. Inaweza kuwa ni hali ya kutokuwa na uwezo wa kusimamisha uume, au hali ya kutokuwa na uwezo wa kufika kileleni kwa muda mzuri wa kutosha.

    Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

    Soma vyakula hivi kwa kubonyeza => https://goo.gl/qx57V5

Anuary Msimbe

Anuary Msimbe · 17/01/2018 at 7:52 pm

Kuna dawa ya asili inaitwa MUKIKU HESHIMA YA NDOA hiyo ndo dawa kubwa ya asili kutibu nguvu za kiume

Konyole Mikuki

Konyole Mikuki · 17/01/2018 at 9:19 pm

Sipingi

Juma Idd

Juma Idd · 17/01/2018 at 9:43 pm

Docta Mm ninauwezo wa kupiga Bao tatu mpaka nne bila kupumzika ila uchukua dk kama kumi na tano hivi.Je kuna tatizo kwenye hilo

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 7:05 am

    VYAKULA 25 VINAVYOONGEZA NGUVU ZA KIUME

    Nguvu za kiume ni neno linalotumika mara nyingi kumaanisha ‘Uwezo wa mwanaume kufanya tendo la ndoa’. Na inapokuwa tofauti na hivi, tunaita ni ‘kupungua au kukosa nguvu za kiume’.

    Kupungukiwa kwa nguvu za kiume hutofautiana toka mtu mmoja hadi mwingine. Inaweza kuwa ni hali ya kutokuwa na uwezo wa kusimamisha uume, au hali ya kutokuwa na uwezo wa kufika kileleni kwa muda mzuri wa kutosha.

    Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

    Soma vyakula hivi kwa kubonyeza => https://goo.gl/qx57V5

Swaumu Salim

Swaumu Salim · 17/01/2018 at 9:47 pm

Wewe una

Khalidi Kihelehele

Khalidi Kihelehele · 17/01/2018 at 10:05 pm

Asamte sana

Gabriel Nyome

Gabriel Nyome · 17/01/2018 at 10:11 pm

Pamoja xana

Obadia Utukufu

Obadia Utukufu · 17/01/2018 at 10:13 pm

Na wakati unakalibia Ku Fanya tendo LA ndoa na uume Ku let down tatzo nn doctor friend wng yupo hvo

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 7:05 am

    VYAKULA 25 VINAVYOONGEZA NGUVU ZA KIUME

    Nguvu za kiume ni neno linalotumika mara nyingi kumaanisha ‘Uwezo wa mwanaume kufanya tendo la ndoa’. Na inapokuwa tofauti na hivi, tunaita ni ‘kupungua au kukosa nguvu za kiume’.

    Kupungukiwa kwa nguvu za kiume hutofautiana toka mtu mmoja hadi mwingine. Inaweza kuwa ni hali ya kutokuwa na uwezo wa kusimamisha uume, au hali ya kutokuwa na uwezo wa kufika kileleni kwa muda mzuri wa kutosha.

    Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

    Soma vyakula hivi kwa kubonyeza => https://goo.gl/qx57V5

    Obadia Utukufu

    Obadia Utukufu · 18/01/2018 at 2:09 pm

    Thengs,,,,

Arnold Ebenezar

Arnold Ebenezar · 17/01/2018 at 10:31 pm

Anst

Benjamin Michaely

Benjamin Michaely · 17/01/2018 at 10:32 pm

Good xana

Amri Bahingay

Amri Bahingay · 17/01/2018 at 10:37 pm

Mhh!

Abby Addy Kionger

Abby Addy Kionger · 17/01/2018 at 10:56 pm

Hiv mkuu unaweza kua nanguvu zakiume harafu usiweze kumpa mwanamke ujauzito

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 7:04 am

    Uhusiano upo ila inategemea umeathirika kiasi gani. Fanya vipimo kujua afya yako ya uzazi ipoje

Bahati Bukori

Bahati Bukori · 17/01/2018 at 11:15 pm

Doctor misijawah kufka kilelen tangu nianze kudoo na mpk sasa nmeolewa mume wangu anajitahd sana nifke kileleni lakn wap shda nn hapo doctor au huenda nishawah kufka lakn cjui wanafkaje mikm raha napata vzr tuu shda nn nsaidie

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *