mbegu-za-maboga

Vyakula vya kuongeza nguvu za kiume haraka

Makala hii ni maalumu kwa ajili ya wanandoa tu na si vinginevyo au kama elimu kwa wanandoa watarajiwa.

Katika kilele cha juu kabisa cha furaha katika ndoa, kama inavyojulikana, ni sherehe inayopatikana katika tendo lenyewe la ndoa. Ingawa, ili furaha hiyo ipatikane ni lazima tendo hilo liwe limefanyika katika hali ya afya kwa wanandoa wote wawili.

Nguvu za kiume ni neno linalotumika mara nyingi kumaanisha ‘Uwezo wa mwanaume kufanya tendo la ndoa’. Na inapokuwa tofauti na hivi, tunaita ni ‘kupungua au kukosa nguvu za kiume’.

Kupungukiwa kwa nguvu za kiume hutofautiana toka mtu mmoja hadi mwingine.

Inaweza kuwa ni hali ya kutokuwa na uwezo wa kusimamisha uume, au hali ya kutokuwa na uwezo wa kufika kileleni kwa muda mzuri wa kutosha.

Nguvu za kiume pia siyo idadi ya mabao. Hilo ni mhimu kwanza ulielewe. Unaweza kwenda mabao hata manne na bado ukaonekana huna nguvu za kiume. Nguvu za kiume ni muda gani umetumia kubaki hapo mchezoni ndiyo jambo la mhimu.

Kama unafika mpaka magoli manne na kila goli unatumia dakika 3 au 4 kufika kileleni basi tunaweza kusema wewe huna nguvu za kiume.

Ila kama utaweza kwenda goli moja tu na likachukua dakika 10 au 15 au 20 hivi na kuendelea hakika tunasema wewe una nguvu za kiume. Tunaamini muda huo umetosha kuweza kumfikisha mwenza wako kileleni.

Mwanaume pia utahitaji kujua dalili au ishara za mwanamke anapofika kileleleni. Bila kujua dalili au ishara za mwanamke anayefika kileleleni kazi bure.

Kufahamu dalili na ishara za mwanamke anayefika kileleni bonyeza hapa.

Kumbuka pia tendo la ndoa siyo ugomvi. Wapo baadhi ya wanaume wanadhani ili umfikishe mwanamke basi unatakiwa umfanye kwa nguvu au kwa fujo sana utadhani ni ugomvi fulani hivi!, mapenzi siyo hivyo. Ndiyo hutakiwi ufanye kilegelege sana lakini pia huhitaji kufanya kwa nguvu kama vile ni ugomvi!

Tatizo ni hizo video feki mnazotazama mnadhani mapenzi ndiyo huwa hivyo jambo ambalo si kweli. Kila mwaka wasichana na wanawake wengi hutekwa na watu wasiojulikana sehemu mbalimbali duniani na baadhi yao hufanyiwa vitendo vya kikatili ikiwemo vya kingono na hurekodiwa.

Sasa wewe unapoangalia picha kama hizo unadhani mapenzi ndiyo hufanywa hivyo kumbe si kweli.

Kuna wanaume wakianza kazi hiyo ni kama vile mashine inakoboa mahindi yaani ni ugomvi mwanamke anabaki akiumia tu na kama hajuwi naye anabaki kuumia tu hata siku nyingine ukimhitaji atakataa kwa visingizio  vingi sababu unamuumiza bila wewe kujua.

Pole pole, kwa nguvu kidogo inapochanganya lakini siyo kwa fujo kama vile ugomvi. Umeipata hiyo bila shaka kazi inabaki kuwa kwako!.

Kumbuka mwanaume lazima utafika kileleni hata iweje, hivyo ni jukumu lako kuhakikisha kabla hujawa na uwezo tena wa kuendelea na tendo la ndoa uwe umeona na una uhakika mke wako naye amefika kileleleni.

Hivyo nguvu za kiume siyo idadi ya mabao, ni muda unaotumia kubaki hapo kifuani ndiyo mhimu na si idadi ya mabao.

Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

Sababu za Wanaume kuishiwa nguvu za kiume

Kuishiwa nguvu za kiume ni jambo la kawaida kwa wanaume wengi. Ni kushindwa kwa uume kudumu kusimama barabara kwa ajili ya tendo la ndoa, au kuwahi kufika kileleni.

Tatizo la kupungukiwa nguvu za kiume huongezeka sababu ya umri. Tafiti mbalimbali zinasema wanaume wa umri kuanzia miaka 61 na kuendelea ndiyo wanapatwa na tatizo hili zaidi kuliko wanaume wenye umri wa miaka 41 Kushuka chini.

Wanaume wenye elimu ndogo juu ya utendaji kazi wa mwili na afya ndio wanaokabiliwa sana na tatizo hili.

Hii ni kutokana na kwamba wengi wao wanakuwa hawaelewi aina ya vyakula vinavyoongeza nguvu za kiume na za mwili kwa ujumla, namna wanavyotakiwa kuishi ili kupunguza janga hilo, wanakunywa pombe na hawajishughulishi na mazoezi ya viungo.

Mazoezi ya viungo hupunguza tatizo la kuishiwa nguvu za kiume kwa asilimia kubwa sana.

Soma zaidi kuhusu mazoezi kwa kubonyeza hapa => Hizi ndizo faida 50 za Mazoezi.

Kupungukiwa nguvu za kiume kunaweza pia kuwa kumetokana na mambo ya kihisia, kwa kiingereza ‘emotional causes’. Vitu vingine vinavyoweza kusababisha kupungua kwa nguvu za kiume ni pamoja na magonjwa kama vile ugonjwa wa Kisukari na Shinikizo la juu la damu.

Asilimia 51 mpaka 61 ya wanaume wanaosumbuliwa na kisukari wanapatwa na tatizo la uume kushindwa kusimama vizuri. Kadharika wagonjwa wa kiharusi na wale waliotekwa na ulevi nao ni miongoni mwa watu wanaoweza kupatwa kirahisi na tatizo la upungufu wa nguvu za kiume.

Walevi wengi wa pombe kwa mfano wanakabiliwa na tatizo la uzalishaji mchache wa mbegu za kiume (manii).

Wengine wenye hatari ya kupatwa na tatizo la kupungukiwa nguvu za kiume ni pamoja na wanaume wenye shinikizo la juu la damu, wenye matatizo ya tezi, waliowahi kufanya upasuaji katika viungo vya uzazi wakabaki na majeraha, watu wanaotumia dawa zenye kemikali kiholela bila kushauriwa na wataalamu na wale wanaougua maradhi yanayodhoofisha msukumo wa damu kwenda katika mishipa ya uume.

Pamoja na hayo, tatizo la upungufu wa nguvu za kiume linaweza kutibika kwa watu wa rika zote.

Kabla dakatari hajaanza kukutibu tatizo kupungukiwa nguvu za kiume, atataka kujuwa:

  1. Umri wako
  2. Utendaji wa tendo la ndoa kabla na baada ya kuugua
  3. Afya yako kwa ujumla
  4. Matatizo katika ndoa ikiwa kuna ugomvi wowote n.k
  5. Nini sababu ya wewe kutaka kupona

Kuwa na mtaalamu mzuri ni njia ya kwanza katika kupata uponyaji sahihi. Ni mhimu wewe kujisikia vizuri na kuwa na imani na daktari wako. Kwa kufanya hivi utakuwa umepiga hatua nzuri kelekea kwenye ufumbuzi wa tatizo lako.

Nini Sababu ya uume kushindwa kusimama?

Kushindwa kwa uume kusimama pia hutambulika kama kuishiwa nguvu za kiume. Ni kitendo cha mtu kushindwa kusimamisha uume au kudumisha usimamaji wa uume kwa muda wa kutosha kufanya tendo la tendo na mwenza wake.

Pamoja na ukweli kuwa mara zote Mwanaume lazima atafika kileleni, hali huweza kuwa tofauti kwa upande wa pili kwani mwanamke anahitaji mwanaume akawie zaidi ili na yeye (mwanamke) aweze kutosheka.

Mkeo hupendelea ukawie na ikiwezekana ukawie zaidi. Kama utakuwa unawahi kumaliza, basi mkeo anakuwa hapati raha kamili.

Hata hivyo tambua pia kuchelewa sana kufika kileleni inaweza kuwa kero kwa mwenza wako. Kwa kawaida wanawake wengi wanaweza kufika kileleni kuanzia dakika ya 8 kwenda juu tangu tendo la ndoa lianze.

Muda mzuri wa kutumia katika kushiriki tendo la ndoa bila kuleta kero zingine ni kati ya dakika 15 mpaka dakika 30 hivi. Ikiwa mwanaume ataendelea bila kufika kileleni hata baada ya dakika 35 au 40 na zaidi basi hiyo sasa ni kero na si tendo la ndoa tena.

Ingawa, kama una tatizo la kuwahi kufika kileleni hauko peke yako. Asilimia 30 hadi 40 ya wanaume wa rika zote wanakabiliwa na tatizo la kuwahi kufika kileleni au kupungukiwa kwa nguvu za kiume.

Hata hivyo kutambuwa tu kwamba wanaume wengine pia wana tatizo kama lako siyo sababu ya wewe kukaa tu bila kutafuta suluhisho la tatizo lako.

Habari njema ni kuwa zipo njia zinazoweza kuleta matokeo mazuri na hatimaye kulimaliza tatizo hili bila madhara mabaya hapo baadaye.

Wakati mwingine uume kushindwa kusimama inaweza kuwa si tatizo, lakiini jambo hilo linapojitokeza kila mara na kwa kipindi kirefu inaweza kuleta msongo wa mawazo kwa mume na hata kwa mke.

Sababu nyingine ambazo zinaweza kupelekea uume usisimame vizuri ni pamoja na matatizo ya mhemko kama;

  1. Wasiwasi
  2. Hasira
  3. Msongo wa mawazo (Stress)
  4. Huzuni
  5. Hofu na mashaka
  6. Kukosa hamu ya tendo la ndoa n.k

Ili uume usimame vizuri ni lazima:

  • Mfumo wako wa neva uwe  na afya nzuri inayopelekea mpwito neva (nerve impulses) katika ubongo, uti wa mgongo na uume.
  • Mishipa ya ateri iliyo na afya ya ndani na iliyo karibu na corpora cavernosa
  • Misuli laini yenye afya na tishu za ufumwele (fibrous tissues) ndani ya corpora cavernosa
  • Kiwango sahihi cha oksidi nitriki (nitric oxide) ndani ya uume.

Uume kushindwa kusimama vizuri kunaweza kusababishwa pia kama kipengele kimojawapo hapo juu hakifanyi kazi vizuri.

Mambo mengine yanayopelekea kupunguwa kwa nguvu za kiume, uume kushindwa kusimama vizuri na kuwahi kufika kileleni ni:

  1. Uzee
  2. Kisukari
  3. Kujichua/Punyeto
  4. Uzinzi
  5. Kukosa Elimu ya vyakula
  6. Kutokujishughulisha na mazoezi
  7. Shinikizo la juu la damu
  8. Ugonjwa wa moyo
  9. Uvutaji sigara/tumbaku
  10. Utumiaji uliozidi wa kafeina
  11. Kudhurika kwa neva au uti wa mgongo
  12. Madawa ya kulevya
  13. Kupungua kwa homoni ya testerone
  14. Athari kutoka kwa baadhi ya dawa
  15. Pombe
  16. Kutazama picha za X mara kwa mara

Nguvu za kiume na mzunguko wa damu

Kitu gani husababisha uume usimame?

Unaweza kujibu ni msisimko. Ni kweli, Jibu lako linaweza kuwa sahihi. Hata hivyo msisimko ni matokeo. Kipo kinachosababisha kutokea huo msisimko. Bila hicho, hakuna msisimko unaoweza kutokea.

Kila mwanaume anatakiwa kujuwa jibu sahihi la swali hili ili atakapopatwa na tatizo atambuwe wapi pa kuanzia na pa kuishia. Siyo lazima uwe daktari, Elimu ya kutambua  mfumo wako wa mwili unavyofanya kazi ni mhimu sana kwa kila mtu na si kwa madaktari pekee kama watu wengi mnavyodhani.

Kutokusoma soma lolote kuhusu miili yetu inavyofanya kazi ndiyo sababu kubwa inayotufanya kuparamia dawa kiholela na hivyo kujikuta tunapata madhara zaidi badala ya kujitibu.

Mzunguko wa damu ndicho kitu kinachofanya uume USIMAME. Na kabla hujaendelea kusoma tambua jambo moja mhimu; ‘’Asilimia 94 ya damu ni maji’’. Hii ni kusema katika kila lita 10 za damu, lita 9 kati ya hizo 10 ni maji. Kwa kifupi maji ndiyo kila kitu mwilini, nakushauri upendelee Kunywa maji bila KUSUBIRI KIU.

Mzunguko wa damu unaofanya kazi vizuri kama inavyotakiwa na usio na hitilafu yeyote ni kipengele mhimu sana katika afya ya mwili, mishipa na kusimama kwa uume wako.

Soma hii => [Jitibu kwa kutumia maji mp3].

Kwanini mzunguko wa damu ni mhimu?

Mzunguko wa damu wenye afya bora husambaza damu ya kutosha katika viungo vyote vya mwili ikijumuisha pia damu iliyo katika mishipa ya uume. Hivyo, hata kama utagusana na mwanamke hautaweza kufanya lolote ikiwa damu haizunguki katika viungo vyako kama inavyotakiwa.

Mtazame mtu aliyekufa, damu yake haizunguki, je anaweza kufanya lolote? Hata hivyo huo ni mfano mkubwa sana.

Hii ni kusema kuwa, chochote ambacho kinazuia mtiririko wa damu kwenda kwenye uume kinaweza kuzuia kusimama kwa uume. Kama mishipa ya vena na ateri imeziba, mwili wako hautaweza kusimamisha uume vizuri. Hii ni kutokana na kwamba uume hautapata damu ya kutosha.

Mara nyingi vena zilizoziba kutokana na mzunguko dhaifu wa damu ni sababu ya kushindwa kusimama uume kwa wanaume wengi wenye miaka 60 kwenda juu, wanaume wenye kisukari na pia wanaume wenye hali ya kukauka kwa vijiateri vya ateri, na wenye maradhi ya moyo.

Baadhi ya wanaume wanapatwa na tatizo la kuishiwa nguvu za kiume kama matokeo ya kula vyakula vyenye mafuta mengi ambayo yanaweza kuzuia mtiririko mzuri wa damu kwenye uume. Inashauriwa pia kuepuka vinywaji na vyakula ambavyo husindikwa viwandani.

Katika tendo la ndoa kwa mwanaume, mishipa ya damu ya ateri ina nafasi kubwa sana sababu ya kazi yake ya usafirishaji wa damu kwenda sehemu mbalimbali za mwili, hivyo unashauriwa kujifunza namna ya kutunza ateri za mwili wako ili kuruhusu mtiririko mzuri wa damu mwilini mwako.

Pia ni mhimu sana kuwaona wataalamu wa tiba kuhusu unavyojisikia na jinsi unavyohisi kuwa pengine unaweza kuwa na tatizo katika mishipa yako ya ateri. Jaribu kujiwekea utaratibu wa kujichunguza afya yako mara kwa mara kama utahisi kunyemelewa na tatizo hili.

Baadhi ya watu hufanya maradhi kuwa sugu kwa sababu ya kuacha kujichunguza mara kwa mara hadi wauguwe, huku ni kukosa kuelewa na kushindwa kujithamini na kujipenda mwenyewe.

Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

mbegu-za-maboga

Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

Vyakula vya kuongeza nguvu za kiume haraka

1. Ndizi

Wakati unafikiria uwezo wa kufanya vema tendo la ndoa unatakiwa kuwaza juu ya uimara wa misuli ya mwili ambayo inatajwa kuwa ni sehemu kuu na yenye muhimu katika kujamiiana. Kwa msingi huo ulaji wa ndizi mbivu unatajwa kusaidia kujenga misuli mwilini na kumfanya mtu aweze kuwa hodari katika tendo la ndoa.

Kuwa na stamina ni muhimu katika ufanyaji mapenzi. Ndizi ni chanzo kikubwa cha vitamin B ambayo husaidia sana katika kuongeza stamina na nguvu mwilini hasa wakati wa kufanya kazi nzito.

Ndizi ina kimeng’enyo cha Bromelain ambacho huongeza nguvu za kiume, ashki ya mapenzi (libido).

2. Tikiti maji

Matikiti maji ni tunda muhimu sanna kwa kulinda ndoa inatakiwa walau kwa siku upate vipande viwili au vitatu na sasa yapo kwa wingi ushindwe wewe na ni muhimu ukala na mbegu zake.

Tunda hili lina faida nyingi pamoja na kuwa ni chanzo kikuu cha Protini, Mafuta, Nyuzinyuzi, Wanga,Calcium, Phosphorus, Chuma,Vitamin A,B6,C. Potasium, Magnesium, Carotene, anthocyanins na Virutubisho vingine vingi.

Tunda linasaidia kuwa na uwezo mkubwa wa kuimalika kwa misuli na mfumo wa fahamu kufanya kazi zake vizuri na kuondoa katika hatari ya kupata shinikizo la juu la damu.

Faida nyingine 12 za tikiti maji kiafya ukiacha hii ya nguvu za kiume

• Asilimia 92 yake ni maji
• Vitamini A ndani yake huboresha afya ya macho
• Vitamini C ndani yake huimarisha kinga ya mwili,
• Huponya majeraha,
• Hukinga uharibifu wa seli
• Huboresha afya ya meno na fizi
• Vitamini B6 husaidia ubongo kufanya kazi vema
• Hubadilisha protin kuwa nishati
• Chanzo cha madini ya potasiamu
• Husaidia kushusha na kuponya shinikizo la damu
• Hurahisisha mtiririko wa damu mwilini
• Huondoa sumu mwilini

Kula tikiti maji kila siku huku ukitafuna na zile mbegu zake, fanya mara hivi mara kwa mara.

3. Unga wa Mbegu za maboga

Maajabu mengine ya mbegu za maboga ambayo ulikuwa huyajuwi bado.

Utaniuliza kivipi zinaondoa tatizo la upungufu wa nguvu za kiume? Kwanza kabisa zinaondoa msongo wa mawazo kitu ambacho ni namba 1 katika kusababisha upungufu wa nguvu za kiume.

Lakini pia zinashusha lehemu (cholesterol), zinatibu kisukari, zinatibu tezi dume (matatizo kama ya ngiri nk), zinashusha kisukari, zina protini nyingi ya kutosha na yenye ubora na mbaya zaidi ni kuwa zina madini ya ZINKI madini mhimu kuliko kitu kingine chochote kwenye upande wa nguvu za kiume na kinga ya mwili.

Bado huelewi? Zina madini ya chuma pia

Uzuri ni kuwa mbegu hizi hazina uchungu wowote, ni tamu kuzitafuna wakati wowote na mahali popote hata ukiwa ofisini unaweza kuwa nazo pembeni unatafuna huku unaendelea na kazi zako.

Sambamba na hilo kama tulivyoona pale juu kwamba zinaongeza maziwa kwa mama anayenyonyesha kwa upande wa wanaume zinaongeza pia uwingi wa mbegu za kiume (sperm count) ukitafuna mbegu za maboga siku mbili tu utaona ukimwaga bao linatoka la kutosha na zito kweli kweli basi ujuwe ni mbegu za maboga hizo.

Soma pia hii > Magonjwa hatari 10 yanayotibika kwa kutumia mbegu za maboga

4. Kitunguu swaumu

Dawa mbadala zinazotumika kurejesha uke mkubwa au uliolegea

Kitunguu saumu kina allicin, kiambato kinachosaidia mzunguko mzuri wa damu kwenye viungo vya uzazi. Kuwa na mzunguko mzuri wa damu kwenye uume ni sababu kubwa ya kuongeza stamina ya kufanya mapenzi.

Sifa kuu za kitunguu saumu zinazokifanya kuwa na uwezo na faida nyingi mwilini ni kuwa na viasili kadhaa ambavyo vina uwezo tofauti tofauti.

Baadhi ya viasili hivi husaidia kutanuka kwa mishipa ya damu (vasodilation kwa lugha ya kiingereza) kwa kubadilisha polysulphides zilizo ndani yake kuwa hydrogen sulphides kwenye seli nyekundu za damu.

Pia, kitunguu saumu husaidia kuthibiti kiwango cha kemikali iitwayo homocystine mwilini na hivyo kupunguza madhara ya kisukari. Kitunguu saumu kina allicin, kiambato ambacho husaidia mwili kuwa na mzinguko mzuri wa damu hadi kwenye viungo vya uzazi.

Kuwa na damu ya kutosha katika uume husababisha hiki kiungo kusimama na hivyo kustaimili tendo la ndoa kwa muda mrefu.

Namna ya kutumia kitunguu swaumu:

1. Chukuwa kitunguu swaumu kimoja

Vyakula vya kuongeza nguvu za kiume haraka
2. Kigawanyishe katika punje punje

Vyakula vya kuongeza nguvu za kiume haraka
3. Chukua punje 6

Vyakula vya kuongeza nguvu za kiume haraka
4. Menya punje moja baada ya nyingine

Vyakula vya kuongeza nguvu za kiume haraka
5. Kisha vikatekate (chop) vipande vidogo vidogo sana na kisu na uache hivyo katika hewa kwa dakika 10

Vyakula vya kuongeza nguvu za kiume haraka
6. Meza kama unavyomeza dawa na maji nusu lita kila unapoenda kulala.

Namna nyingine nzuri zaidi ni kuviweka ndani ya kikombe kimoja (robo lita) cha mtindi freshi koroga vizuri na unywe na hii itakusaidia kupunguza harufu mbaya ya kitunguu swaumu huku ukipata faida nyingine mhimu zilizomo kwenye mtindi.

Fanya hivi kila baada ya siku 1 unapoenda kulala kwa wiki 3 mpaka 4. Unaweza pia kuendelea kukitumia hata kama unmepona tatizo lako.

Ukiona kichwa kizito au kinauma pumzika kutumia kitunguu swaumu kwa siku 3 hivi kisha endelea tena, mhimu usitumie kila siku bali ni kila baada ya siku 1.

Soma pia hii > Jitibu magongwa 30 kwa kutumia kitunguu swaumu

5. Siagi ya Karanga

Karanga ni chanzo kikubwa cha kujenga protini mwilini. Karanga huwa na kiwango kikubwa cha amino asidi ambayo husaidia kuweka vizuri mfumo wa damu, hivyo kusababisha kuongezeka kwa kiwango cha ufanyaji mapenzi.

Siagi ya karanga ina kiasi kingi cha mafuta masafi yasiyoweza kusababisha kolesto/lehemu mwilini (unsaturated fats) na kiasi kingi cha protini, vitu hivi viwili vinafanya kazi ya kuongeza nguvu mwilini. Siagi ya karanga ina kalori nyingi zitakazokuwezesha ubaki ni mwenye nguvu kutwa nzima.

Kwakuwa ni chanzo kizuri cha madini ya chuma, shaba, magnesium, na potasiamu, siagi ya karanga ni nzuri sana katika kuuweka katika usawa mzuri mzunguko wa damu mwilini.

Kadharika kiasi kingi cha protini kilichomo kwenye siagi ya karanga kinasadikika kuwa na uwezo wa kuongeza nguvu au uwezo wa mwili na kutengeneza mishipa mingi na imara zaidi.

Kaanga kidogo karanga bila kuziunguza na usizitie chumvi, kisha zimenye au ondoa maganda yake. Saga kwenye blenda huku ukiongeza kidogo kidogo mafuta yoyote ya mboga mboga kama ya alizeti au mafuta ya karanga, ongeza sukari au asali kidogo na chumvi kidogo.

Mimi napenda zaidi kuitumia kwenye mkate lakini pia unaweza kuongeza siagi ya karanga kwenye karibu kila mboga ya majani, samaki na kadharika. Ukiacha radha yake nzuri na tamu, siagi ya karanga ni chakula chenye afya na nguvu nyingi na isiyo na takataka zozote zisizohitajika na mwili.

Soma na hii > faida 12 za siagi ya Karanga kiafya

6. Parachichi

Chakula ambacho husaidia kuongeza uwezo wa mtu kufanya tendo la ndoa ni Parachichi.

Tunda hili linauwezo mkubwa wa kuzalisha vitamini E ambayo husaidia katika uzalishaji wa homoni. Inatajwa kuwa watu wanaotumia tunda hili kwa wingi huwana msisimko mkali wa kimapenzi na kwa upande wa wanawake husaidia kuongezamajimaji yenye utelezisehemu za siri na hivyo kuzuia uwezekano wa kuchubuka wakati wa kujamiiana.

Hili ni tunda ambalo watafiti wamebaini kwamba lina uwezo wa kuongeza nguvu za kiume. Tunda hili lina uwezo mkubwa wa kuzalisha vitamini E. Vitamini E husaidia katika uzalishaji wa homoni zinazosaidia kuongeza nguvu za  kiume.

Kulingana na watafiti tofauti, watu wanaotumia tunda hili kwa wingi huwa na msisimko mkali haswa wakati wa kufanya mapenzi. Pia, faida za tunda hili haziengemei upande wa wanaume pekee.

Katika upande wa wanawake, tunda hili husaidia kuongeza majimaji yaliyo na utelezi katika sehemu za siri za mwanamke ili kuzuia uwezekano wa kuchubuka wakati wa tendo la ndoa.

7. Pilipili

Pia pilipili unaweza changanya kwenye chakula au ukala hivyo hivyo kwani zinasaidia mzunguko mkubwa wa damu kwa maana hiyo kufanya kuwa na hisia kali za mapenzi kwa hiyo pili pili ni chachu ya kuuamsha hisia

8. Pweza na chaza

Aina hizi za samaki zinazovuliwa baharini huwa na madini ya zink na chumvi ambayo yanatajwa kusaidia uzalisha wa vichocheo vinavyohamasisha msisimko wa mwili wakati wa tendo la ndoa.

Wataalam na wanasayanzi wa ndani kutoka Hospitali ya Taifa Muhimbili na wa Kimataifa wamethibitisha kuwa supu ya pweza ina uwezo wa kuongeza nguvu za kiume.

Wataalam hao wanadai kuwa supu hiyo inafanya kazi hiyo kwa asilimia kubwa tofauti na madawa mengine ya kemikali.

9. Chocolate

Chocolate inasaidia kuongeza stamina kwenye kufanya mapenzi kwasababu ina viambato vya phenylethylamine na alkaloid. Phenylethylamine ni kiambato kinachopelekea kujisikia vizuri, hasa wakati wa kufanya mapenzi na alkaloid huongeza stamina na nguvu wakati wa mapenzi.

10. Maji ya Kunywa

Inapendeza kunywa maji mengi kwa siku na mtu ajitahidi anywe mengi kila siku bila kusubiri kiu.

Maji pia husaidia kuondoa ugonjwa mwilini na homa za mara kwa mara.

Kitu gani husababisha uume usimame?

Unaweza kujibu ni msisimko. Ni kweli, Jibu lako linaweza kuwa sahihi. Hata hivyo msisimko ni matokeo. Kipo kinachosababisha kutokea huo msisimko. Bila hicho, hakuna msisimko unaoweza kutokea.

Kila mwanaume anatakiwa kujuwa jibu sahihi la swali hili ili atakapopatwa na tatizo atambuwe wapi pa kuanzia na pa kuishia. Siyo lazima uwe daktari, Elimu ya kutambua  mfumo wako wa mwili unavyofanya kazi ni mhimu sana kwa kila mtu na si kwa madaktari pekee kama watu wengi mnavyodhani.

Kutokusoma soma lolote kuhusu miili yetu inavyofanya kazi ndiyo sababu kubwa inayotufanya kuparamia dawa kiholela na hivyo kujikuta tunapata madhara zaidi badala ya kujitibu.

Mzunguko wa damu ndicho kitu kinachofanya uume USIMAME. Na kabla hujaendelea kusoma tambua jambo moja mhimu; ‘’Asilimia 94 ya damu ni maji’’. Hii ni kusema katika kila lita 10 za damu, lita 9 kati ya hizo 10 ni maji. Kwa kifupi maji ndiyo kila kitu mwilini, nakushauri upendelee Kunywa maji bila KUSUBIRI KIU.

Mzunguko wa damu unaofanya kazi vizuri kama inavyotakiwa na usio na hitilafu yeyote ni kipengele mhimu sana katika afya ya mwili, mishipa na kusimama kwa uume wako.

Soma hii > Jitibu magonjwa yote kwa kutumia maji

11. Pomegranate

Ni aina fulani ya matundamekundu yanayofananana na apple. Haya yatajwa kusaidia kuamsha mishipa ya fahamu na kuweka mawasiliano sahihi ya mwili na hivyo kumuongezea mtu uwezo kwa kufanya tendo la ndoa kwa hamasa kubwa.

12. Mvinyo mwekundu (Red Wine)

Mvivyo mwenyekundu unatajwa kuwa na uwezo wa kuuchangamsha mwili na kuongeza msukumo wa damu, kiasi cha kumuondolea mtu uchovu kabla na baada ya tendo la ndoa, hivyo ni muhimu kunywewa hasa na wale ambao wanasumbuliwa na tatizo la kushindwa kurudia tendo.

Utafiti umedhihirisha kuwa mvinyo mwekundu una wezo wa kuongeza msukumo wa damu.  Elewa kwamba kiwango cha msukumo wa damu ni muhimu ili kuhakikisha kuwa uume umesimama wakwati wa kujamiiana.

Pia, mfinyo mwekundu huuchangamsha mwili kiasi cha kumuondolea mtu uchovu kabla na baada ya kufanya mapenzi.

13. Blueberry

Blueberry ni matunda yanayosaidia sana kuongeza nguvu za kiume, wengi hupendelea kuyaita ‘viagra’ asilia kutokana na kazi inayoifanya mwilini. Blueberries ina virutubishi vinavyoimarisha mishipa ya damu na kusaidia mzunguko mzuri wa damu mwilini.

Damu ndio kila kitu katika nguvu za kiume. Vilevile, blueberries zina nyuzinyuzi (fiber) ambazo husaidia kuondoa kolesteroli (Cholestrol) mwilini kabla hazijanganda kwenye mishipa ya damu. Kuwa na mzunguko mzuri wa damu husaidia mwanaume aweze kuhimiri mapenzi wa muda mrefu zaidi.

14. Mtini (Figs)

Mtini (figs) ni matunda yenye kiwango kikubwa cha amino asidi, ambayo ni kiungo kikubwa katika kuzalisha homoni mwilini. Homoni ndio kishawishi cha nguvu za kiume mwilini. Kukosa amino asidi huweza kusababisha kukosa hamu ya mapenzi au kupungukiwa na nguvu za kiume.

15. Chaza/Kombe wabichi (Raw Oysters)

Chaza wana kiwango kikubwa cha madini ya zinc. Madini za zinc hutumika katika utengenezaji wa homoni ya testosterone, shahawa na mbegu za kiume. Uwingi wa uzalishwaji wa testosterone mwilini huathiri pia hamu ya mapenzi na nguvu za kiume – ikiwa kidogo huondoa hamu, ikiwa nyingi hupelekea hamu na nguvu zaidi.

Kupungukiwa kwa madini ya zinc husababisha kupungua kwa nguvu za kiume, udhaifu (uhanithi), na kushuka kwa kiwango cha uwezo wa kufanya mapenzi.

16. Tangawizi

Tangawizi

Tangawizi Ni Moja Ya Chakula Kinachoweza Kurejesha Nguvu Za Kiume, Unaweza Kuichemsha Tangawizi Na Ukatumia Kwa Kuinywa Kama Chai Asubuhi, Mchana Na Jioni Pia Tangawizi Unaweza Ukaitumia Katika Mchanganyiko Wa Kiasili Kwa Kutumia Habat Soda, Asali, Kitunguu Swaumu Na Tangawizi Yenyewe.

Tangawizi husisimua sana mfumo wa mzunguko wa damu mwilini. Kwa hivyo, ni bayana kuwa kiungo cha mwanamume kinachoshiriki tendo la ndoa kitakuwa na damu ya kutosha na pia kusimama kwa muda mrefu. Pia, ulaji wa tangawizi husaidia kuongeza hamu ya tendo la ndoa.

Chukua Tangawizi Na Kitunguu Saumu Vitwange Kisha Vichanganye Na Asali Pamoja Na Unga Wa Habat Soda Na Uwe Unakunywa Mchanganyiko Huu Kwa Kutumia Kijiko Cha Chai Kimoja Kutwa Mara 3 Kwa Muda Wa Wiki Moja Na Utaona Mabadiliko.

Soma hii pia > Faida 48 za Juisi ya Tangawizi ambazo ulikuwa huzijuwi bado

17. Asali

Asali ina madini yanayoitwa boron, ambayo husaidia mwili kutumia homoni ya estrogen ambayo ni homoni inayohusika na viungo ya uzazi na mapenzi kwa mwanamke.

Pia kuna utafiti unaoonesha kwamba asali huongeza nguvu, kitendo ambacho kitapelekea mwanamke kuwa uwezo na hamu ya tendo la ndoa au libido.

18. Oysters

Huwa na kiasi kikubwa sana cha madini ya zinc na haya madini ndiyo huhusika zaidi na uzalishaji wa homoni ya testosterone kwa wanaume.

Pia imethibitika kwamba wanaume wenye ukosefu wa madini ya zinc huwa na matatizo ya nguvu za kiume na wakati huohuo kuwa na madini mengi ya zinc mwilini huongeza kiwango cha shahawa.

19. Ugali wa dona

Kula ugali wa dona kila siku. Ni mhimu kuachana na mazoea ya kula ugali wa sembe. Ugali wa dona una virutubisho vingi na mhimu kwa ajili ya afya ya mwanaume.

Kama ugali wa dona unakukera jaribu kufanya hivi, chukuwa mahindi kilo 10 ongeza ngano kilo 3 na usage kwa pamoja, ugali wake huwa ni mlaini, mzuri na mtamu na unaweza kula na mboga yoyote tofauti na lile dona la mahindi peke yake.

Fanya hivi katika familia yako kwa maisha yako yote.

20. Kahawa

Kutumia kahawa kupita kiasi kunaweza kusiwe kuzuri kwa afya yako.Lakini hatukatai kwamba kafeini iliyomo kwenye kahawa inaweza kukupa nguvu nyingi sana za kuweza kuchelewa kufika kileleni mapema.Tumia kinywaki hiki kwa busara kwani kinaweza kikawa kina faida na hasara kwa upande mwingine pia.

21. Zabibu

Kemikali ya anthocyanins iliyomo kwenye zabibu husaidia kwa kiasi kikubwa sana kuisafisha mishipa ya ateli na hivyo kufanya mazunguko wa damu kuwa mzuri hasa katika sehemu za uume wako.Hii ni kwasababu mishipa ya damu inakuwa imefunguka na damu kutiririka vizuri katika maeneo hayo.

22. Mayai

Mayai yanachukuliwa kama mbadala wa uhakika zaidi katika kuongeza uwingi wa mbegu pamoja na kuongeza spidi au kasi yake. Yana vitamini E nyingi na protini ya kutosha vitu viwili mhimu katika kuongeza mbegu.

Mayai yanafanya kazi nyingine mhimu nayo ni kuzilinda seli za mbegu za kiume kutoshambuliwa na vijidudu nyemelezi kirahisi ambavyo vinaweza kuwa sababu ya kupungua kwa mbegu zako.

Viinilishe vilivyomo kwenye mayai vinafanya kazi ya ziada ya kuzifanya mbegu zenye afya zaidi na zenye nguvu zaidi jambo ambalo ni mhimu kwa ajili ya uzazi kwa upande wa mwanaume.

Kumbuka ni mayai ya kuku wa kienyeji tu yanayofaa kwa kazi hii. Kila siku kula mayai mawili mpaka matatu kama una tatizo hili la kuwa na mbegu chache.

Soma hii pia > Faida 10 za Mayai Kiafya

23. Spinach

Folic asidi ni kitu mhimu katika kuongezeka kwa mbegu za kiume. Spinachi na mboga nyingine za majani zenye rangi ya kijani ni mhimu kwa ajili hii sababu ya vitamini na kuweka sawa usawa wa ‘folate’ kwenye mfumo wako wa mwili.

Kama folate ipo chini kuna uwezekano ukawa unatengeneza mbegu zisizo na umbile linalotakiwa kwa uzazi na hiyo hupelekea shida na matatizo mengine ya uzazi upande wa mwanamke (birth defects) kama ujauzito kutoka mara tu mimba inapotungwa.

24. Asali yenye mdalasini

Asali ina madini na vitamini nyingi ndani yake, wakati mdalasini wenyewe una kalsiamu, chuma, vitamini C, vitamini K, manganizi na nyuzinyuzi (fiber).

Vinapoungana vitu hivi viwili hufanya dawa moja mhimu sana ya kuongeza kinga ya mwili. Kunywa chai yenye asali na mdalasini mara kwa mara kunaongeza kinga ya mwili, nguvu ya mwili na nguvu ya ubongo kwa pamoja.

Chukuwa lita moja ya asali safi ya asili ambayo haijachakachuliwa, ongeza vijiko vikubwa 8 vya mdalasini ya unga changanya vizuri pamoja. Acha ndani ya bakuli kubwa ili iwe rahisi kuikoroga vizuri kila unapoitumia. Lamba vijiko vikubwa vitatu kila unapoenda kulala. Fanya hivi kwa mwezi mmoja.

Hata baada ya mwezi mmoja kuisha bado nakushauri uendelee kuitumia asali hivi maisha yako yote au hakikisha haipiti siku bila kunywa au kula chakula chenye asali yenye mdalasini ndani yake. Unaweza kuitumia kila siku kwenye mkate kama mdabala wa siagi au blueband au ukaitumia kwenye juisi na kwenye chai kama mbadala wa sukari. Au unaweza kuweka vijiko vikubwa vitatu ndani ya glasi moja ya maji na unywe yote kutwa mara 2 amabapo husaidia pia kutibu uchovu mwilini.

Soma hii pia > Maajabu 24 ya asali yenye mdalasini ulikuwa huyajuwi bado

25. Tumia chumvi ya mawe

Chumvi ya mawe

Chumvi ya mawe ya baharini ile ambayo haijasafishwa au haijapita kiwandani ina mchango mkubwa sana katika kutibu tatizo hili. Tumia chumvi hii kwenye vyakula vyako kila siku.

Soma hii pia > Ukweli kuhusu Chumvi na Maajabu yake.

VITU VINGINE VINAVYOONGEZA NGUVU ZA KIUME AMBAVYO SIYO CHAKULA

1. Acha mawazo

Mawazo na mfadhaiko huondoa mtiririko mzuri wa damu kwenda kwenye uume na kusababisha nguvu kupungua nguvu za kiume na hata uume wenyewe.

Ikiwa unasumbuliwa na mfadhaiko au stress uangalifu mkubwa unahitajika kabla ya kuamua kutumia dawa yoyote. Katika hali ya mfadhaiko wa akili utokanao na hali ya kushuka kwa uchumi kwa mfano, wanandoa wanapaswa kuwa ni wenye umoja na kujaliana zaidi, shida ni pale kama mke akili yake ni ndogo kwani badala ya kufunga na kuomba kwa Mungu huenda akaenda kukutangaza kwa majirani!.

Kama una mfadhaiko wa akili (stress) ni vigumu sana wewe kuwa na nguvu za kiume. Hilo haliwezekani. Ili uwe na nguvu za kiume unatakiwa usiwe na mawazo mawazo yoyote. Uwe mtu uliyetulia kimwili, kiakili na kiroho (cool).

Jipekuwe na ujitambuwe ni kitu gani hasa kinakufanya uwe na mawazo mawazo kila mara na ufanye kila uwezalo kukiondoa hicho kinachokuletea stress kwenye maisha yako kila mara.

Stress nyingi kwa wanaume wa KiTanzania zinatokana na ugumu wa maisha, magomvi ya mara kwa mara kwenye mahusiano, magonjwa ambayo hayatibiki nk.

Haijalishi nini chanzo cha mawazo mawazo upande wako, ukiamua hakuna stress isiyo na tiba. Chimba tu inawezekana. Kuwa bize na mazoezi ya viungo kila siku ni namna nzuri ya kuondoa msongo wa mawazo.

Kama stress yako ni matokeo ya maisha magumu basi jipe moyo pia jipe muda hakuna usiku usio na mchana kuna siku tu utatoka kama hutakata tamaa. Pigana na upambane mpaka kieleweke kuna siku utaishi maisha bila stress ya umasikini.

Kuwa karibu na Mungu kila mara. Usiache kutafuta msaada wa kimawazo toka kwa wataalamu au watu wengine wenye uzoefu juu ya hali unayopitia. Pia jikubali na umshukuru Mungu kwa kila jambo. Wakati mwingine unajiona una matatizo sababu hujakutana na wenye matatizo zaidi yako. Kuwa na moyo wa kuridhika kwa mambo madogo Mungu anayokupa. Hata kuamka salama tu ni baraka tosha unahitaji kushukuru Mungu.

Ridhika na hali na usonge mbele.

Soma hii pia >  Dalili na Ishara 50 za Mfadhaiko

2. Jitibu magonjwa yafuatayo

Kama tatizo limesababishwa na magonjwa kama kisukari, vidonda vya tumbo, shinikizo la juu la damu au uzito kupita kiasi ni vema ukajitibu kwanza maradhi haya. Tatizo ni kuwa watu wameaminishwa kwamba maradhi haya hayana dawa jambo ambalo si kweli.

Kisukari, shinikizo la juu la damu, vidonda vya tumbo na hata uzito kupita kiasi ni magonjwa yanayotibika kabisa hasa kwa kutumia dawa mbadala na kufuata muongozo sahihi katika kula na kunywa kwa kipindi cha majuma kadhaa.

3. Acha vilevi

Vilevi

Kama tatizo linatokana na matumizi ya vilevi, hatua ya kwanza ni kuviacha kwanza hivyo vilevi. Ndiyo kuviacha kwanza, unatakiwa ujiulize mwenyewe kipi ni mhimu kwako ndoa yako au hivyo vilevi? Mtu anayejali vilevi kuliko hata afya yake hafai.

Kuna watu wanajidanganya kwamba ukitumia sijuwi kilevi fulani nguvu zinaongezeka, ni kweli zitaongezeka hapo mwanzoni mwa matumizi ya hicho kilevi lakini kadri siku zinavyoenda ndivyo utakavyoendelea kuwa mtegemezi wa hicho kilevi na itafika siku hata hicho kilevi hakitasaidia kitu na hapo ndipo hatari zaidi ya kutotibika tatizo lako itakapojitokeza.

4. Fanya mazoezi ya viungo

Mazoezi ya viungo

Zingatia sana umhimu wa mazoezi ya viungo. Bila kujishughulisha na mazoezi ya viungo kila siku itakuwa ni vigumu sana kwako kupona tatizo la upungufu wa nguvu za kiume.

Kutengeneza mishipa na kupunguza uzito isiwe ndiyo sababu pekee ya kwenda gym. Kama unahitaji nguvu za kiume na uume wenye afya, unahitaji kujishughulisha na mazoezi ya viungo mara kwa mara ili kusafisha mishipa ya damu na hivyo kuongeza kiasi cha utiririkaji wa damu kwenda kwenye uume.

Kama uzito wako upo juu sana na ni mnene fanya mazoezi ya kukimbia (jogging) kila siku kwa mwezi mmoja mpaka miwili. Kama uzito wako upo sahihi tu kwa mjibu wa urefu wako fanya sana mazoezi ya kuchuchumaa na kusimama.

Zingatia sana umhimu wa mazoezi ya viungo. Bila kujishughulisha na mazoezi ya viungo kila siku itakuwa ni vigumu sana kwako kupona tatizo la upungufu wa nguvu za kiume.

Kutengeneza mishipa na kupunguza uzito isiwe ndiyo sababu pekee ya kwenda gym.

Kama unahitaji nguvu za kiume na uume wenye afya, unahitaji kujishughulisha na mazoezi ya viungo mara kwa mara ili kusafisha mishipa ya damu na hivyo kuongeza kiasi cha utiririkaji wa damu kwenda kwenye uume.

Soma hii pia > Mazoezi Yanayoongeza Nguvu za Kiume

5. Tumia Unga wa Msamitu

Msamitu

Unga wa msamitu (mtishamba wa porini) ni mzuri sana katika kutibu tatizo la nguvu za kiume na pia unasaidia sana kwa wanaume wenye tatizo la nguvu za kiume hasa lililosababishwa na kujichua au kupiga punyeto kwa muda mrefu kwani unaimarisha sana mishipa ya uume.

Pia unaweza kuutumia hata kama unasumbuliwa na tatizo la kisukari. Msamitu unao uwezo mkubwa katika kuongeza hamu ya tendo la ndoa hata kwa kina mama pia.

Msamitu pia unatibu magonjwa yafuatayo bila shida yoyote; pumu, chango la uzazi, kupooza mwili, unaondoa kabisa gesi tumboni na kuongeza nuru ya macho kuona.

Msamitu unao uwezo pia wa kuongeza ukubwa wa uume wako. Labda utauliza kwa namna gani?, kwa sababu moja ya kazi zake mwilini ni kuponya mwili uliokuwa umepooza, mwili unapokuwa umepooza ina maana hata damu yako pia inakuwa haitiririki vizuri kama inavyotakiwa na mzunguko mzuri wa damu una umhimu katika nguzu za kiume.

Kwa kuwa mwili ulikuwa umepooza, Msamitu unapokuja kukutibu unakufanya kuwa mtu uliyechangamka na damu yako itaanza kuwa inatiririka kwa mtiririko mzuri zaidi na kama matokeo yake utaanza kuona hata ukubwa wa mheshimiwa unaanza kuongezeka kidogo kidogo.

Na hii ni hasa kwa wale ambao walizaliwa na uume wa kawaida lakini sababu ya punyeto, lishe duni au stress walijikuta maumbile yao yanaanza kusinyaa au kupungua badala ya kuongezeka.

Soma pia hii >Vidonda vya Tumbo husababisha upungufu wa Nguvu za Kiume

2. Mafuta ya habbat soda

Vyakula vya kuongeza nguvu za kiume haraka

Ukiacha uwezo wake katika kuongeza stamina na nguvu kwa wanaume na kuongeza hamu ya tendo la ndoa kwa wanawake, mafuta haya pia hutumika kutibu tatizo la afya dhaifu la mbegu za kiume na kuongeza wingi wake kwa ujumla (semen count).

Kwa mjibu wa tafiti mbalimbali, mbegu za kiume zinaonekana kuimarika na kuwa nyingi za kutosha baada ya kutumia dawa hii kwa miezi miwili kila siku.

Matumizi: Kunywa kijiko kidogo kimoja cha chai kutwa mara 1 kila siku

Soma hii pia > Mafuta ya habbat soda ni dawa kwa kila ugonjwa isipokuwa kifo

5. Tumia Unga wa Msamitu

Msamitu

Unga wa msamitu (mtishamba wa porini) ni mzuri sana katika kutibu tatizo la nguvu za kiume na pia unasaidia sana kwa wanaume wenye tatizo la nguvu za kiume hasa lililosababishwa na kujichua au kupiga punyeto kwa muda mrefu kwani unaimarisha sana mishipa ya uume.

Pia unaweza kuutumia hata kama unasumbuliwa na tatizo la kisukari. Msamitu unao uwezo mkubwa katika kuongeza hamu ya tendo la ndoa hata kwa kina mama pia.

Msamitu pia unatibu magonjwa yafuatayo bila shida yoyote; pumu, chango la uzazi, kupooza mwili, unaondoa kabisa gesi tumboni na kuongeza nuru ya macho kuona.

Msamitu unao uwezo pia wa kuongeza ukubwa wa uume wako. Labda utauliza kwa namna gani?, kwa sababu moja ya kazi zake mwilini ni kuponya mwili uliokuwa umepooza, mwili unapokuwa umepooza ina maana hata damu yako pia inakuwa haitiririki vizuri kama inavyotakiwa na mzunguko mzuri wa damu una umhimu katika nguzu za kiume.

Kwa kuwa mwili ulikuwa umepooza, Msamitu unapokuja kukutibu unakufanya kuwa mtu uliyechangamka na damu yako itaanza kuwa inatiririka kwa mtiririko mzuri zaidi na kama matokeo yake utaanza kuona hata ukubwa wa mheshimiwa unaanza kuongezeka kidogo kidogo.

Na hii ni hasa kwa wale ambao walizaliwa na uume wa kawaida lakini sababu ya punyeto, lishe duni au stress walijikuta maumbile yao yanaanza kusinyaa au kupungua badala ya kuongezeka.

Soma pia hii >Vidonda vya Tumbo husababisha upungufu wa Nguvu za Kiume

Kama utahitaji mchanganyiko wa Unga wa msamitu, unga wa mbegu za maboga, asali, kitunguu swaumu na mdalasini niachie tu ujumbe kwenye WhatsApp +255769142586.

Ofisi yangu inaitwa Victoria Home Remedy ipo Buza Sigara temeke Dar Es Salaam Karibu na ofisi ya TANESCO wilaya ya Yombo, unaingia kupitia jet corner (Uwanja wa Ndege) au Tandika.

Naweza pia kukuletea ulipo unanilipa nauli ya daladala na natuma pia mikoani.

Jiunge na watu wengine zaidi ya 94000 kwenye ukurasa wangu wa facebook kwa kubonyeza hapa

Una ushuhuda wowote kama matokeo ya kutumia blog hii? Soma shuhuda za wengine kwa kubonyeza hapa.

Jiunge na Group langu la Afya Kila Siku kwenye WhatsApp na utakuwa karibu na mimi masaa 24, Ili kujiunga bonyeza hapa

mbegu-za-maboga

(Imesomwa mara 52,130, Leo peke yake imesomwa mara 1,880)

676 Comments

Nyumba Athman

Nyumba Athman · 17/01/2018 at 11:24 pm

Dawa ya nguvu ya kiume kumeza miswaki7 na maji lita 9

Issack Hachili

Issack Hachili · 17/01/2018 at 11:32 pm

Noma sn

Mohamed Laswayi

Mohamed Laswayi · 17/01/2018 at 11:33 pm

doctor kutofanya mapenzi kwa mda mrefu kuna madhara yoyote kiafya kiakili na kimwili

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 7:02 am

    Ndiyo yapo mengi tu

    Mohamed Laswayi

    Mohamed Laswayi · 18/01/2018 at 9:31 am

    naomba unielezee

    Príñçë Bàrack Dar

    Príñçë Bàrack Dar · 18/01/2018 at 3:37 pm

    Haha

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 9:09 pm

    Mohamed Laswayi

    MADHARA 11 YA KUTOFANYA MAPENZI
    KWA MUDA MREFU.

    1. Hasira Za Mara Kwa Mara Katika
    Mambo Madogo.
    2. Kupendelea Sana Kuangalia Picha
    Za Uchi,
    3. Kusahausahau,
    4. Kupendelea Story Za Mapenzi,
    5. Kutokwa Damu Nyingi Wakati Wa
    Hedhi (Mke),
    6. Kupenda Kurukiarukia Mambo Ya
    Watu Wengine (Tabia Ya Kufuatilia
    Mambo Yasiyokuhusu),
    7. Kuumwa Na Kichwa,
    8. Kukakamaa Mgongo (Wanaume)
    9. Kuingiliwa Kirahisi Na Jini Mahaba,
    10. Kupoteza Umakini Ktk Kazi
    (Efficiency),
    11. Waweza Ku-Develop Tabia Mpya
    Ambayo Hukuwahi Kuwa Nayo Ili Iwe
    Mbadala Kama Ulevi N.K.

    Mohamed Laswayi

    Mohamed Laswayi · 19/01/2018 at 7:52 pm

    nashkuru doctor kwa maelezo yko ubalikiwe

    Mohamed Laswayi

    Mohamed Laswayi · 19/01/2018 at 7:53 pm

    je pia kunaweza kuchangia kunenepa sana

    Jogoo Man

    Jogoo Man · 23/01/2018 at 6:11 pm

    Sijuii ila Dokta unashaweshii watu wagongesana shoo

    Mary Felisian

    Mary Felisian · 19/02/2018 at 4:05 pm

    Duuuh kumbe ndo maana asante doctor

Marcel Bruno

Marcel Bruno · 17/01/2018 at 11:36 pm

Mbona hamtangazi vyakula vinavyoongeza nguvu za kufanya kazi ili tujenge taifa letu mmekalia mapenzi tu

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 7:02 am

    Bonyeza hapa kama huna cha kufanya =>http://www.jifunzeujasiriamali.co.tz/

    Marcel Bruno

    Marcel Bruno · 18/01/2018 at 11:13 am

    OK freshi sana nimeipenda pigeni kazi mko vizur sana

    Alex Nkwera

    Alex Nkwera · 19/01/2018 at 7:45 am

    Tuache unafiki, Dr. Fadhil ubafanya vizuri sana ktk huduma zako humu mitandaoni. Mbona hawahoji wale wanaofanya siasa, matusi, picha za utupu n.k muda wote?
    Hakuna kazi inayofanywa na mtu mwenye afya mbovu.
    Chukua hii kutoka kwangu; ” NYENZO YA KWANZA KWA MJASILIAMALI NI AFYA NJEMA”. Pia inasemwa “Ibada njema huanzia nyumbani” hiyo ina maana kama unatatizo ndani ya ndoa yako, tegemea ufanisi wa kazi zako kupungua siku hadi siku. Asante kwa aliyenielewa.

Hamza Mwansasu

Hamza Mwansasu · 18/01/2018 at 12:15 am

Mm nikifanya goli la kwanza nawah kumwaga,, ila la pili nachelewa kupata hisia,, hivi tatizo nn

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 6:58 am

    VYAKULA 25 VINAVYOONGEZA NGUVU ZA KIUME

    Nguvu za kiume ni neno linalotumika mara nyingi kumaanisha ‘Uwezo wa mwanaume kufanya tendo la ndoa’. Na inapokuwa tofauti na hivi, tunaita ni ‘kupungua au kukosa nguvu za kiume’.

    Kupungukiwa kwa nguvu za kiume hutofautiana toka mtu mmoja hadi mwingine. Inaweza kuwa ni hali ya kutokuwa na uwezo wa kusimamisha uume, au hali ya kutokuwa na uwezo wa kufika kileleni kwa muda mzuri wa kutosha.

    Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

    Soma vyakula hivi kwa kubonyeza => https://goo.gl/qx57V5

    Jeffy Jafety

    Jeffy Jafety · 22/01/2018 at 10:14 pm

    samahan doct huo unga wa msamitu ni sh ngapi

Richard Simfukwe

Richard Simfukwe · 18/01/2018 at 7:12 am

Docta ni vyakula gani vinavyoongeza nguvu za kiume kwa kiwango kikubwa

Gallas Nsolez

Gallas Nsolez · 18/01/2018 at 7:14 am

Asaneee

Walter Mpogole

Walter Mpogole · 18/01/2018 at 7:28 am

fanyen mazoez Sana punguzeni Anasa kama pombe pia mle mboga za majan kwa wing

Salma Said

Salma Said · 18/01/2018 at 7:40 am

Vip doctar vyakula vyote hivyo havina madhara kwa mjamzito anapotumia?

Noel Bwayy Fizzy Mdee

Noel Bwayy Fizzy Mdee · 18/01/2018 at 8:23 am

pole kwa majukum doct,,hv inakuwaje mtu anapiga bao mbili thn la tatu anasubir kwa muda kidg ndo aendelee

Abdal Mohamed

Abdal Mohamed · 18/01/2018 at 8:36 am

Umekoxaaa kaz

Anthony Kaganga

Anthony Kaganga · 18/01/2018 at 9:03 am

Vitu vyote hvy inatakiwa kula kila siku au

Mohamed Masoud

Mohamed Masoud · 18/01/2018 at 9:15 am

Dr kwa msaada zaid unapatikanaje.

Bashiry Ally Mkangalah

Bashiry Ally Mkangalah · 18/01/2018 at 9:43 am

Docta pole na majukumu, nina tatzo la kuchelewa goli la kwanza nafika mpaka dakika 50,70 nifanye nini angalau niwahi hata dakika 20 au 15???

Sabrina Yasin

Sabrina Yasin · 18/01/2018 at 9:50 am

Hongera na pole kwamaswali ilandio majukumu

Baraca Ngatunga

Baraca Ngatunga · 18/01/2018 at 9:59 am

Dr.samahani nina rafiki yangu ambaye kwenye tendo la ndoa hachukui dakika tatu chaliii nimsaidiajee??

Angela Simoni Mumbury

Angela Simoni Mumbury · 18/01/2018 at 10:11 am

Asante Kwa elimu Dr. Barikiwa sana. Post zako huwa zinanisaidia sana

Nezia Paulo

Nezia Paulo · 18/01/2018 at 10:19 am

docter mimi mume wangu anaumwa na mgongo halafu guvu za kiume hana kabisa afanyeje hana mwezi mitatu sasa jani.

Faston Venant

Faston Venant · 18/01/2018 at 11:25 am

FULAA

Ameer Hashim

Ameer Hashim · 18/01/2018 at 11:50 am

Dk mm tatizo ni mdomo kukauka hivi nifanyeje

Peter Stevin

Peter Stevin · 18/01/2018 at 11:59 am

Kweri hii ni zaidi ya elimu

Duny Charles

Duny Charles · 18/01/2018 at 12:13 pm

Sasa doctr ili nguvu ziimarike na kuwa kama zitakuwazo ji lazima upate vyakula vya aina yote hivo ulivyo orodhesha au inakuaje

Mbogi Mbogi

Mbogi Mbogi · 18/01/2018 at 12:19 pm

Tam

Nassir Yusuph

Nassir Yusuph · 18/01/2018 at 12:47 pm

Dokta naomba msaada kuhusu madhara hata 5ya punyeto na namna ya kutatua tatizo

Mwamba Mazishi

Mwamba Mazishi · 18/01/2018 at 1:13 pm

Docta mm bao LA kwanza natumia dakika 20 ila sasa yanayo fata naweza fanya kwa muda mrefu bila kukojoa bao had mwenzangu anachoka anakuwa analia tu bila kunikatia kiuno..naamua kumuhurumia natoka bila kukojoa huku mboo ikiwa imesimama inataka ..sasa ilo nitatzo gani nisaidie

Kidawa John

Kidawa John · 18/01/2018 at 1:27 pm

Wanaume wengi mnamatatizo ukikutana nae anakwambia Leo CPO vizur maana uume anaulazimisha kuingiza kwny uke mpaka unaumia unalegea atar apo utaskia sko fresh Leo nnamawazo Sana kumbe anaumwa na Yake

Moureen Hamphrey

Moureen Hamphrey · 18/01/2018 at 1:32 pm

Nipo nje ya maada doctor naomba unisaidie sana nilifanyiwa operation 2 za mimba kutunga nje je ntakuwa na uwezo wa kuzaa maana wameikata mirija

    Enock Sajan

    Enock Sajan · 18/01/2018 at 6:12 pm

    Duuuu pol san

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 8:50 pm

    Pole ndugu. Hapo kupata ujauzito uwezekano ni karibu na hakuna lakini endelea kuomba Mungu lolote laweza kutokea usikate tamaa

    Alex Nkwera

    Alex Nkwera · 19/01/2018 at 8:15 am

    Dr. Umejibu vizuri sana. Moureen Kwa taaluma za kibinadamu hapo ni karibu na hamna lakini mbele ya Mungu anaweza yote na Neno lake halibadiriki. Soma LUKA 18:27, Yeremia 32:26-27, Yohana 14:14 na Malaki 3:6 huku ukiomba toba na rehema kwa Zaburi 51 yote. Unachotakiwa kufanya ni kuamini pasi na shaka Mungu anaweza. Utapakata mtoto. Amen.

    Hamzamohamedy Mohamedy

    Hamzamohamedy Mohamedy · 03/02/2018 at 11:11 pm

    Pole sana

Ladysoo Akyoo

Ladysoo Akyoo · 18/01/2018 at 1:42 pm

dicta me tatizo language nikilala na mume wangu hat Mara 1 napata period wiki nzima au hat wiki 2 nisaidie imekua tatizo

Anton Mbwile

Anton Mbwile · 18/01/2018 at 1:57 pm

Hii zaidi

Lecoco Ngitiri

Lecoco Ngitiri · 18/01/2018 at 2:03 pm

Nice

Elly Namwego

Elly Namwego · 18/01/2018 at 2:26 pm

Nawezaje kuepukana na kujichua?

Absony Nyandelwa

Absony Nyandelwa · 18/01/2018 at 2:37 pm

Nice

Silvery Mangaa

Silvery Mangaa · 18/01/2018 at 3:21 pm

Miaka hii wanawake wengi watapata tatizo la kuziba kwa mirija ya uzazi kwa sababu hawafikishwi kileleni, so ni hatari kwa hicho kizazi chetu…..

Vedastus Vicent Luka

Vedastus Vicent Luka · 18/01/2018 at 3:26 pm

Naomba kuliza Mimi nakula vitu hivyo matunda muda wote lakini nikienda kwenye tendo landoa nawai kuchoka sana je nitakuja naupungufu gani wa mwili

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 9:10 pm

    MAZOEZI YANAYOONGEZA NGUVU ZA KIUME

    Hapa nimekuelezea yale mazoezi ambayo kazi yake hasa ni kuongeza msukumo wa damu mwilini pia homoni mhimu na hivyo kuongeza nguvu za kiume moja kwa moja kila siku mwilini mwako.

    Nimekuwekea picha, video na maelezo mengi kwa ajili hiyo.

    Soma mazoezi haya kwa kubonyeza hapa =>https://goo.gl/zGjd6i

    Osmund Mhagama

    Osmund Mhagama · 28/01/2018 at 6:58 pm

    Ok

John Lyakundi

John Lyakundi · 18/01/2018 at 3:34 pm

Naitaji Maelezo zaidi dactar utanisaidiaje

Jes Mdoe,

Jes Mdoe, · 18/01/2018 at 4:21 pm

Samahani docta Je nitatizo gani linalo fanya mtu kukosa hisia ya mapenz hata ukishikwa vipi hupati hamu why”!

Balo Ranking

Balo Ranking · 18/01/2018 at 4:42 pm

Mic

Shedrack Kifaru

Shedrack Kifaru · 18/01/2018 at 4:43 pm

Asante Sana

Yusco Essya

Yusco Essya · 18/01/2018 at 5:37 pm

Naomba ur contact

Julian Chacha

Julian Chacha · 18/01/2018 at 5:38 pm

Thanks!

Sandawe Rahim

Sandawe Rahim · 18/01/2018 at 5:41 pm

AISE WAMEZOEA CHIPS DR MI NIKO FITI WAACHE KULA CHIPS

Sandawe Rahim

Sandawe Rahim · 18/01/2018 at 5:42 pm

ACHENI CHIPS WANAUME

Hussen Mchunga

Hussen Mchunga · 18/01/2018 at 6:37 pm

Kaka,usomeki

Richard Jeremiah

Richard Jeremiah · 18/01/2018 at 6:37 pm

(30)Naomba Kujitambua Kwa Hili Sababu Mda Mwingine Nahisi Kama Namuonea Mwanamke japo upata raha #Natumia Dakika zaidi ya 20 adi 45 achilia mbali maandalizi napia jinsi mwanamke anavyokubalina na mitindo Mimi ndio uzidi hamu kiasi kwamba adi anamaliza Mimi bado nimo. Na Ufanya staili nyingi tu sasa uwa inaniathiri kiasi kwamba unakuta sihitaji Umri 20-25 sababu naogopa anaweza kukata Moto ikawa shida kwangu sssa Naomba Ushauri Wako kwa ivi nilvyo nisahii? Sababu nasemaga bora nipotezee tu Sex kutokana nanilivyo kuofia balaa

Upendo Shoo

Upendo Shoo · 18/01/2018 at 6:52 pm

Je za kuongeza nguvu za kike zipo?

Paul Masunga

Paul Masunga · 18/01/2018 at 7:19 pm

Nimeipenda

Ali Ashkina

Ali Ashkina · 18/01/2018 at 7:21 pm

Mwilihaulengwi kwamatofali

Emanuel Mushi

Emanuel Mushi · 18/01/2018 at 7:32 pm

Jamani polen nawahurumia

Mozaya Mozayas

Mozaya Mozayas · 18/01/2018 at 7:39 pm

Dr. Mm bado sijaoa je hizo nguvu zakiume zina msaada gani Kwangu?

Maulid Habibu

Maulid Habibu · 18/01/2018 at 7:46 pm

Doctar kama mwanaume una ume wenye nchi tano na nusu mpaka sita je mwanamke kikomo chake cha kupokea urefu wa nchi ngapi ili asipate maumivu?

Marik Mabugo

Marik Mabugo · 18/01/2018 at 7:50 pm

HAYA SI MANENO

Mwakabi Jambia

Mwakabi Jambia · 18/01/2018 at 7:54 pm

Mm nataka vya kupunguza

Julius Kambarage

Julius Kambarage · 18/01/2018 at 8:22 pm

Docta heb nisaidie m bao LA kwanza duu mwenzio hata halichukui dakika 3 inakuwa non alaf baada ya hapo hata cjiskii tena@!!!!

    fadhilipaulo.com

    fadhilipaulo.com · 18/01/2018 at 8:45 pm

    VYAKULA 25 VINAVYOONGEZA NGUVU ZA KIUME

    Nguvu za kiume ni neno linalotumika mara nyingi kumaanisha ‘Uwezo wa mwanaume kufanya tendo la ndoa’. Na inapokuwa tofauti na hivi, tunaita ni ‘kupungua au kukosa nguvu za kiume’.

    Kupungukiwa kwa nguvu za kiume hutofautiana toka mtu mmoja hadi mwingine. Inaweza kuwa ni hali ya kutokuwa na uwezo wa kusimamisha uume, au hali ya kutokuwa na uwezo wa kufika kileleni kwa muda mzuri wa kutosha.

    Pamoja na hayo yote, elimu mhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku.

    Soma vyakula hivi kwa kubonyeza => https://goo.gl/qx57V5

    Nasekile Halson

    Nasekile Halson · 05/02/2018 at 6:45 pm

    Acha punyeto

Peter Msemwa

Peter Msemwa · 18/01/2018 at 8:45 pm

Nyunguuu

Hussein Yohana

Hussein Yohana · 18/01/2018 at 8:48 pm

Nimatunda gani hayo doctor

Sila Reonard

Sila Reonard · 18/01/2018 at 9:58 pm

Gud

Salaphina S Mwakilulele

Salaphina S Mwakilulele · 18/01/2018 at 10:02 pm

Doctar samahani nauliza asali, maji ya moto na iliki, hiki kinywaji kinasaidia nini?

Antony Mwamba

Antony Mwamba · 18/01/2018 at 10:06 pm

hahaaaaaaaa asante xana doctor tunashauriwa kupiga punyeto ngoja nianze as ivi yan

Ustadh Mrisho Magana

Ustadh Mrisho Magana · 18/01/2018 at 10:07 pm

Inshaallah

Fatihiya Ally Omary

Fatihiya Ally Omary · 18/01/2018 at 11:13 pm

Dr Mimi ninahitaji kupunguza tumbo nitumie nn

Sinogo Samwel

Sinogo Samwel · 18/01/2018 at 11:34 pm

Tatzo lipo kwenye kibamia huwa hamuna kujiamini

Sinogo Samwel

Sinogo Samwel · 18/01/2018 at 11:41 pm

Mhh

Eliza Emanuel Nyanda

Eliza Emanuel Nyanda · 19/01/2018 at 2:10 am

Me cna nguvu za kike nafanyaje?

Enjo Sarakikya

Enjo Sarakikya · 19/01/2018 at 6:48 am

Kazuri

Olé Kashima

Olé Kashima · 19/01/2018 at 7:18 am

Doctor samahani unga wa msamitu unatumiwaje doctor

Denis Godfrey

Denis Godfrey · 19/01/2018 at 9:11 am

Kituu ameizingii

Oliver Temba

Oliver Temba · 19/01/2018 at 11:04 am

Anayehitaj anitafute milonge kwangu kibao niko Ar

Clara Mrosso

Clara Mrosso · 19/01/2018 at 1:43 pm

Dr. Naomba kuelekezwa kuhusu tiba ya miguu inayopasua kwenye mfupa na joint zinazouma

Hamidalema Hamida

Hamidalema Hamida · 19/01/2018 at 2:28 pm

Npo

Zakayo Erasto P Ndaki

Zakayo Erasto P Ndaki · 22/01/2018 at 8:03 pm

Samahani dokta ningependa kuuliza je,mwanamke alietolewa kifuko kimoja cha mayai anaweza kubeba mimba ?

Faraji Ramadhani

Faraji Ramadhani · 22/01/2018 at 8:50 pm

Unga wa msamitu unautumiajee

Paul Masunga

Paul Masunga · 22/01/2018 at 9:05 pm

Nice

Salim Mohamed

Salim Mohamed · 22/01/2018 at 9:25 pm

Kama ukitaka kutoa elimu toa elimu sio ‘njoo inbox.. Wasiliana nami,, tembelea website yangu nk.. Siyo.. Na ukiona mtu anafichaficha ujue huyo.ni mbabaishaji na hana dawa huyo.. Kama unadawa weka hadharani ili uwasaidie watu.. Umeweka picha ya parachichi.. Je parachichi ndio dawa!.

Athuman Justine

Athuman Justine · 22/01/2018 at 9:37 pm

Docta mm ninatatizo LA funga pumbu zlishagoma kupona nsaidie

Patrick Kajembe

Patrick Kajembe · 22/01/2018 at 9:39 pm

Vema

Mariat Kabone

Mariat Kabone · 22/01/2018 at 9:52 pm

Tumia vilimao vidogo vinatibu miguu

Naftal Kihwelo

Naftal Kihwelo · 22/01/2018 at 10:28 pm

Parachichi

Mudy Mlido

Mudy Mlido · 22/01/2018 at 11:01 pm

Doctor eh we umexoma co uxtumangazie mambo ya mapenzi tangaza kazi vijana 2changamke

Mohammed Saidy

Mohammed Saidy · 22/01/2018 at 11:24 pm

Vuta unga uone kama utapiga bao faster lazima mwanamke akuheshimu tuu Mimi nanusatuu nikimpanda mwenyewe asema utamalia baadae sishuki mpaka analia unga nikiboko sema huo uteja tuu

Helasy Kheir

Helasy Kheir · 22/01/2018 at 11:31 pm

Vyakula gan ivyo orodhesha bas doctor

Mohamedy Karimu

Mohamedy Karimu · 22/01/2018 at 11:40 pm

docter mm nina tatizo la kutofika kileleni sina mke mara nyingi Natumia kinga pindi ninapofanya niaje na chakwanza napiga kama kawaida but round ya pili au tatu ndiyo shida kwangu nasugua paka basi lakin wapi nachelewa sana kufika kilelen mara nyingi naachaga tu maana unakuta namuumiza mwenzangu tu

Juma Samuel

Juma Samuel · 23/01/2018 at 1:50 am

N sawa na kutangza a man huku unagawa risasi, kweli ukimwi utaishaa?? M cjuiiiii

Faustine Manswet

Faustine Manswet · 23/01/2018 at 7:58 am

Ahsante dr elimu nzur sana

Lacter Ulimboka Frackson

Lacter Ulimboka Frackson · 23/01/2018 at 8:25 am

Asante dr

Rashidi Jabir

Rashidi Jabir · 23/01/2018 at 11:08 am

sorry dcot miak 1 mke wangu ajaxhika mimba cjui tatzonn

Wilson Malando

Wilson Malando · 23/01/2018 at 11:44 am

Heoftay

Peter Maimu

Peter Maimu · 23/01/2018 at 11:45 am

Asante kwa maelezo yako akinifu na nimeyapenda,,,kuna wakati ulisema majani ya mtopetope yanatibu maradhi mengi yakiwemo kansa, kisukari, nk!! Swali langu ni jinsi ya kutumia hayo majani kwa mgojwa wa kisukari!!! Asante

Irene Tarimo

Irene Tarimo · 23/01/2018 at 11:58 am

Kweli

Samwel Kibiritiministry

Samwel Kibiritiministry · 23/01/2018 at 12:02 pm

Asante kwa somo dokta

Elisheba Kanani

Elisheba Kanani · 23/01/2018 at 1:55 pm

Docta naomba no yako kuna tatizo linancumbua

Salim Mohamed

Salim Mohamed · 23/01/2018 at 1:57 pm

Watanzania wenzangu.. Kama ww ni mwanamume na unakula ukashiba.. Ni lazima utakuwa na nguvu za kiume.. Labda km utakuwa na maradhi km vile b/presha, diabete, msongo wa mawazo na mazoea ya kujichua.. Mm nitawapa ushauri mdogo sana.. Hawa jamaa wanaotangaza hizi dawa wapo kibiashara sana.. Kuna dawa ndogo sana hupatikana ktk maduka ya wale wanaouza madawa ya asili.. Hii inaitwa albat mulk.. Ni dawa ya kusafisha tumbo.. Ile dawa ipo mithili ya karanga na unatafuna na mbegu za chungwa.. Chukua tba tatu na mbegu za chungwa nne tafuna.. Uwe nyumbani lkn kwa sababu hiyo dawa utaharisha uchafu ht usidhani km umetoka tumboni mwako.. Utaharisha mpaka utahisi kuna kitu kinafanyika ktk uume wako.. Hapo ukimaliza kuharisha pima nguvu zako za kiume sasa.. Tusikimbilie hii midawa.. Hiyo dawa ninayoongelea ni 200/- tu. Hawa wenzetu wanataka wajenge magorofa kwa dawa za nguvu za kiume.. Eti laki na nusu!!!. Muogopeni mungu nyie!!.

Oscar Cassian

Oscar Cassian · 23/01/2018 at 2:17 pm

Asante kwa ushauriii

Paschal Karabwe

Paschal Karabwe · 23/01/2018 at 3:49 pm

Nahitajii kukaa na ww unifundishe kituuu

Philipo Francis

Philipo Francis · 28/01/2018 at 3:41 pm

Nashukuru kwa elimu hiyo dokta mimi nami nina tatizo la kufika kileleni mapema na kuchelewa kurudia tendo nitumie chakula gani dokta ili nirudi ktk hali yangu ya kawaida

Damian Gabinus

Damian Gabinus · 28/01/2018 at 4:18 pm

Kula ugali dona, mboga mboga zisizo n’a kiasi kikubwa cha chumvi na pia epuka chakula chenye mafuta mengi, fanya mazoezi hasa hasa kuruka kamba, kukimbia wala kwa dk 15 asubuhi na jioni pia piga push-up 10 hadi 20 daily na unywe maji mengi bc kila match utakayo icheza lazima mwanamke aombe pooo !!!!

Isaack Ruasa

Isaack Ruasa · 28/01/2018 at 7:08 pm

Asante

Isaack Ruasa

Isaack Ruasa · 28/01/2018 at 7:09 pm

Kama ni kweli wanapiga balaaa

Ellia Kijonga

Ellia Kijonga · 28/01/2018 at 8:00 pm

Docta kuna iman ya mila ya kuwa mtoto mdogo akzaliwa mama akafanya makosa akadondokewa na kitovu kwenye ume wake no kwamba hatakuwa na nguvu za kiume he hivi ni kwel?

Mariki Gody

Mariki Gody · 29/01/2018 at 2:10 pm

Naona sasa inatosha hizi MADA za dawa za kuongeza nguvu za kiume zipungue kwani hata ugumu Wa maisha ni kichocheo kikubwa cha kupungukiwa kwa nguvu za kiume sasa ifikie sehemu MTO na dawa za kuponyesha UKIMWI.

Ýøuñg Dadý

Ýøuñg Dadý · 29/01/2018 at 7:25 pm

Swadman ✔
LIKE 🔙

Issa Selemani

Issa Selemani · 29/01/2018 at 7:53 pm

Akuna uo ugonjwa tendo la ndoa nihisia tu naisia huja pale unapojua tayali kutenda kinacho tusumbua wana ume miaka hii tunaona maungo ya akina dada muda wote tunakosa ham nayo uchi wa mwanamke kifua mapaja matiti shanga au cheni kiunoni nakiuno kwa ujumla vitu ivi tunaviona mchana kutwa adi tunapoviona wakati watendo vimesha tukifu nilipata kusimuliwa na Mzee mmoja kwamba miaka ya ujana wake akiona shanga sokoni zikiuzwa yeye tayali maungo yame simama sikuizi tunaona shanga kila kona na anae stuka

Charles Kasebele

Charles Kasebele · 29/01/2018 at 9:02 pm

Mdogo wangu sasa unaanza kudata ndo umeandika nn

Peter Charles

Peter Charles · 01/02/2018 at 3:09 pm

Samahan dokta, nina maswali mawili ;

1 kwa mtu mwenye upungufu wa nguvu za kiume anaweza kurutubisha yai la mwanamke na mimba ikatungwa endapo atamwaga kwa mwanamke?

2 je ni kweli kwamba ukijamiana na mwanamke ambaye yupo blid kinaweza pelekea kupunguza nguvu za kiume?

Paschal Sillo

Paschal Sillo · 03/02/2018 at 12:57 pm

Asantee kwa elimu hii Mr.

David Mtowe

David Mtowe · 03/02/2018 at 2:55 pm

hata ule nini kama huna utulivu wa akili utaishia kutapeliwa na matiba mbadala feki.

John Poul

John Poul · 03/02/2018 at 4:37 pm

Baba iyi chakula niyako

Zungu Black

Zungu Black · 03/02/2018 at 4:50 pm

doctar msaidizi dawa nyingine muogo wa mbuzi nao dawa habari ndio hiyo

Hamzamohamedy Mohamedy

Hamzamohamedy Mohamedy · 03/02/2018 at 11:28 pm

Dct kasepa

Luois Mgen

Luois Mgen · 05/02/2018 at 10:54 am

Hachn kujidangn metajavitu vingi ila niubatili ni mawazo yamtu binafsi

Balozimstaafu Dickson Chalamila

Balozimstaafu Dickson Chalamila · 19/02/2018 at 4:37 pm

Vyakula gani vinaongeza maziwa kwa Mama mwenye mtoto mdogo

Stuart Juma Salumu

Stuart Juma Salumu · 19/02/2018 at 5:56 pm

Mtasababisha maparachichi yauzwe kwa sarafu ya dollars ($)hizi nguvu za kiume hatuzihitaji saana kwa sasa tuimarishe uchumi wa nchi na kipato kwa wananchi kwa sasa hayo yakiwa safi hata hizo nguvu zitakuja automatic zenyewe tu.!!!!

Ebenezer Nanyaro

Ebenezer Nanyaro · 19/02/2018 at 10:09 pm

Mimi hua natoa bao lakwanza mapema kabisa..lakin kwanzia lapili na kuendlea hua inachukua hata dk 15 _20 hapa kuna shida?

Kazungu Randu

Kazungu Randu · 19/02/2018 at 10:14 pm

Sawa mkuu

Peter Charles

Peter Charles · 20/02/2018 at 11:18 am

Fadhilipaulo.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *