Dawa ya asili ya kutibu saratani ya tezi dume

Published by Fadhili Paulo on

Dawa ya asili ya kutibu saratani ya tezi dume

MAFUTA YA HABBAT SODA NI DAWA BORA YA SARATANI YA TEZI DUME

Mafuta ya habbat soda yana sifa ya kudhibiti vivimbe na seli za kansa.

Dawa hii ya asili imeshafanyiwa majaribio mengi na kila mara matokeo yake yamethibitika wazi kwamba ni dawa bora kwa kansa karibu zote. Ni dawa pia kwa tatizo lingine la uvimbe wa tezi ya prostate au eneo jirani inayosababishwa na vimelea vya maambukizi lijulikanayo kwa kitaalamu kama ‘prostatitis’.

Tafiti zimeonyesha mafuta ya habbat soda yanaweza kuziua seli za saratani kwa zaidi ya asilimia 50 mpaka 80.

Mtume Muhammad (S.A.W) amewahi kunukuliwa akisema ‘Mafuta ya habbat soda ni dawa kwa kila ugonjwa isipokuwa kifo’.

Daktari maarufu duniani Dr Gary Null anasema: “Mafuta ya habbat soda pengine ndiyo dawa pekee mhimu zaidi unaweza kuiweka katika mfumo wako wa mwili.”

Kwa hiyo katika moja ya orodha ya dawa zako katika kujitibu saratani ya tezi dume basi mafuta ya habbat soda lazima yawemo.

Vitu viwili mhimu zaidi ambavyo mafuta haya yanavyo ni ‘thymoquinone’ na ‘thymohydroquinone’.

Vimeng’enya hivi viwili ndivyo vinaweza kusemwa kuwa ndiyo sababu ya mafuta haya kuwa ni dawa kwa kila ugonjwa. Vinaimarisha moja kwa moja kinga yako ya mwili na kuifanya ipatikane wakati wowote itakapohitajika na mwili.

Vimeng’enya hivi viwili ndivyo inaaminika ndiyo sababu mfalme Tut alipatikana na chupa ya mafuta ya habbat soda kwenye kaburi lake zaidi ya miaka 3300 iliyopita akitumaini kuyachukua na kuyatumia atakapofufuka!

Dawa ya asili ya kutibu saratani ya tezi dume 1

 

Habbat soda ina sifa hizi:

  1. Huondoa bakteria mwilini
  2. Huondoa uvimbe
  3. Huondoa sumu mwilini
  4. Inaondoa fangasi
  5. Inatibu kansa
  6. Inatibu pumu
  7. Inadhibiti kazi za histamini
  8. Inaua virusi
  9. Inazuia damu kuganda

Umhimu wa dawa hii ulikuwa umesahaulika kiasi fulani mpaka mwanzoni mwa miaka ya 1960.

Kuanzia 1960 kumekuwa na tafiti baada ya tafiti kuhusu uwezo wa dawa hii kutibu magonjwa mbalimbali mwilini na watafiti wote wameweza kuthibitisha pasipo na shaka kwamba ni dawa nzuri sana kwa kutibu na kuzuia saratani karibu zote.

Tafiti za hivi karibuni kutoka Maabara ya Kituo cha Utafiti wa Saratani Carolina Kusini Marekani umethitika pasipo na shaka kwamba mafuta ya habbat soda huzidhibiti seli za kansa kwa haraka sana kwa zaidi ya asilimia 80 muda mchache tangu uanze kuyatumia.

Utafiti huo umesema mafuta ya habbat soda yanaongeza seli za kwenye uboho wa mifupa (bone marrow cells) kwa asilimia mpaka 250 na hii ndiyo sababu inayoyafanya mafuta haya kuwa dawa bora zaidi katika kuongeza kinga ya mwili na hivyo kuzuia kuongezeka kwa vivimbe mwilini kwa zaidi ya asilimia 50.

Na majibu mazuri juu ya tafiti hizi hayaishii hapo, maelefu ya taarifa na tafiti kuhusu dawa hii yanaednelea kutolewa kila mara.

Mwisho wa siku rafiki kama unasumbuliwa na saratani ya tezi dume basi usiache kutumia mafuta ya habbat soda.

Namna ya kutumia mafuta ya habbat soda kutibu saratani ya tezi dume:

Tumia kijiko kidogo kimoja cha chai kutwa mara 2 asubuhi saa kumi na mbili na usiku saa tatu wakati unakula chakula katikati ya mlo wakati unaendelea kula chakula au baada ya chakula unapokaribia kwenda kulala.

Unaweza pia kuchanganya ndani ya kikombe kimoja cha juisi ya matunda uliyotengeneza mwenyewe nyumbani au unaweza kuchanganya na asali kijiko kikubwa kimoja na utumie.

Kwa matokeo ya uhakika tumia mwezi mmoja mpaka miwili hivi.

Mpaka hapo nimekupa hii Elimu BURE pia nimekuandikia maelezo namna ya kutumia BURE hujanilipa hata sh 100. Hela haitibu mtu ndiyo maana hata matajiri hufariki.

Kama utahitaji mafuta ya asili ya habbat soda kwa ajili ya saratani ya tezidume nipigie simu 0714800175. Kama upo Dar naweza kukuletea mpaka ulipo bila gharama ya ziada.

Elewa mafuta haya hayapatikani kirahisi na ni kitu kisichojulikana na watu wengi, usipokuwa makini utauziwa feki.

Mjulishe pia rafiki yako kwenye twitter naye asome post hii kwa kubonyeza maneno yafuatayo;

Dawa ya asili ya kutibu saratani ya tezi dume Click To Tweet

Tafadhali SHARE post hii na wengine Uwapendao

Fadhili Paulo
Imesomwa mara 242

Fadhili Paulo

Naitwa Fadhili Paulo, ni Tabibu wa Tiba asili. Ofisi yangu inaitwa TUMAINI ALL NATURAL STORE, ipo Mwanagati Kitunda Ilala Dar Es Salaam. Kama unahitaji kuonana na mimi uso kwa uso weka miadi (appointment) kwa kubonyeza HAPA Pia napenda kukujulisha kuwa sina wakala au tawi mahali popote duniani.

0 Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *