Naitwa Fadhili Paulo, Ni Tabibu wa tiba asili, Mtengeneza tovuti wa kujitegemea (freelance website designer) na MjasiriaMali.

Ninayo ofisi yangu binafsi Jijini Dar Es Salaam, ofisi yangu inaitwa Victoria Home Remedy ipo Sigara Yombo Vituka Temeke lakini pia bado nafanya kazi kwa njia ya mtandao, kwa tatizo lolote wasiliana na mimi kwenye WhatsApp +255714800175

Nahusudu Afya, Kompyuta na Teknolojia. Napendelea Kujisomea, Kuandika, Kupika na Kusafiri.

www.fadhilipaulo.com

Kuhusu Mimi 1

.

Sambaza Upendo. Usisambaze Chuki.

Imesomwa mara 1,771